Lịch visa tháng 04/2015 và dự đoán lịch visa tháng 05/2015

Status
Không mở trả lời sau này.

quangthuan2578

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch visa tháng 04/2015 và dự đoán lịch visa tháng 05/2015

Chào anh/chị, cho em hỏi là mình gọi cho NVC vào khoảng mấy giờ Việt Nam ạ???? Vì mấy nay em toàn canh giờ buổi sáng ở Mỹ là khoảng 8 9h tối ở Việt Nam để gọi nhưng toàn ko thực hiện được :(
Bắt đầu từ khoảng 7-8h tối VN cho đến khoang 12h trưa ngày hôm sau là thời gian NVC hoạt động. Thời gian mình nghĩ bạn gọi ok nhất là khoảng nữa đêm VN -> 5h sáng. Good luck !

trinhtran

Thành viên tích cực

Mọi người giúp em với..e diện f2a hs của em case number HCM2013718011 pd:07 may 2012 mà Ls thì nói hs của em hoàn tất rồi mà đến giờ vẫn chưa nhận được giấy pv..em lo lắng quá..xin anh chị diễn đàn giúp em check hs của em tới đâu rồi ạ..khi nào em nhận được thư pv ạ??em cảm ơn anh chị nhiều lắm!!!

viendong005

Thành viên mới

Theo thông tin một số trang nước ngoài thì F4 tăng tới 30 July rồi! tăng được 6 tuần á! mọi người cùng hi vọng nhen :41::41::41::41::41::41:

ngoc dieu

Thành viên tích cực

Mọi người giúp em với..e diện f2a hs của em case number HCM2013718011 pd:07 may 2012 mà Ls thì nói hs của em hoàn tất rồi mà đến giờ vẫn chưa nhận được giấy pv..em lo lắng quá..xin anh chị diễn đàn giúp em check hs của em tới đâu rồi ạ..khi nào em nhận được thư pv ạ??em cảm ơn anh chị nhiều lắm!!!
Hs của bạn vẫn còn ở NVC bạn ơi, ngay complete của bạn là ngày nào vậy

trinhtran

Thành viên tích cực

Hs của bạn vẫn còn ở NVC bạn ơi, ngay complete của bạn là ngày nào vậy
Dạ complete của em là:22 october 2014 đó chị..chị giúp em với

maihong1086

Thành viên tích cực
Dạ complete của em là:22 october 2014 đó chị..chị giúp em với
Bạn ơi, ngày complete của bạn gần với mình đó, mình vừa nhận Thư PV hôm qua rồi, PV ngày 29/05.
Bạn cố gắng đợi thêm xíu nữa đi, sắp tới lượt bạn rồi!

ngoc dieu

Thành viên tích cực
Bạn ơi, ngày complete của bạn gần với mình đó, mình vừa nhận Thư PV hôm qua rồi, PV ngày 29/05.
Ngày complete của minh 14/4/2014 mà vẫn chưa thấy gì nữa bạn ơi[emoji22] [emoji22] [emoji22]

trinhtran

Thành viên tích cực

Của chị ngày mấy vậy??

maihong1086

Thành viên tích cực

Ngày complete của minh 14/4/2014 mà vẫn chưa thấy gì nữa bạn ơi[emoji22] [emoji22] [emoji22]
Bạn xem lại HS của bạn có bổ sung gì thêm sau ngày Complete không, chị của mình có ngày complete gần của bạn nhưng vì bổ sung thêm giấy Khai Sinh của em bé vừa mới sinh Tháng 9/2014 nên cũng chưa nhận dc Thư PV nữa bạn ah.

ngoc dieu

Thành viên tích cực
Bạn xem lại HS của bạn có bổ sung gì thêm sau ngày Complete không, chị của mình có ngày complete gần của bạn nhưng vì bổ sung thêm giấy Khai Sinh của em bé vừa mới sinh Tháng 9/2014 nên cũng chưa nhận dc Thư PV nữa bạn ah.
Giấy tờ mình đầy đủ hết rồi bạn, NVC có gửi mail cho mình hồi tháng 1 như vậy nè nhưng đến giờ vẫn chưa thấy gì hết

* HCM2014523004 *

12-JAN-15

Dear Sir / Madam,

National Visa Center (NVC) đã nhận được tài liệu của bạn trên 13-JUN-14.

Chúng tôi hiện đang nhận được một số kiến ​​nghị được chấp thuận tăng từ US Citizenship and Immigration Services. Kết quả là, chúng ta đang trải qua tăng lần xem xét các tài liệu nhận được.

Chúng tôi hy vọng nó sẽ có ít nhất 60 ngày kể từ ngày chúng tôi nhận được thư của bạn trước khi chúng tôi hoàn thành việc xem xét các tài liệu của bạn. Chúng tôi sẽ thông báo cho bạn khi chúng tôi xem xét các tài liệu của bạn.

Chúng tôi đang làm việc để giảm bớt những thời gian xử lý và chúng tôi đánh giá cao sự kiên nhẫn của bạn.

maihong1086

Thành viên tích cực
Giấy tờ mình đầy đủ hết rồi bạn, NVC có gửi mail cho mình hồi tháng 1 như vậy nè nhưng đến giờ vẫn chưa thấy gì hết

* HCM2014523004 *

12-JAN-15

Dear Sir / Madam,

Chúng tôi hiện đang nhận được một số kiến ​​nghị được chấp thuận tăng từ US Citizenship and Immigration Services. Kết quả là, chúng ta đang trải qua tăng lần xem xét các tài liệu nhận được.

Chúng tôi hy vọng nó sẽ có ít nhất 60 ngày kể từ ngày chúng tôi nhận được thư của bạn trước khi chúng tôi hoàn thành việc xem xét các tài liệu của bạn. Chúng tôi sẽ thông báo cho bạn khi chúng tôi xem xét các tài liệu của bạn.

Chúng tôi đang làm việc để giảm bớt những thời gian xử lý và chúng tôi đánh giá cao sự kiên nhẫn của bạn.
Email của bạn nhận giống hệt của chị 2 mình.Nếu như vậy bạn cũng gần 2 tháng review của NVC rồi. Cố đợi thêm tí xíu nữa đi bạn ơi, rồi cũng đến lượt mà. Nhớ cầu nguyện thường xuyên bạn nhé! [emoji120][emoji120][emoji120]

ngoc dieu

Thành viên tích cực
Email của bạn nhận giống hệt của chị 2 mình.Nếu như vậy bạn cũng gần 2 tháng review của NVC rồi. Cố đợi thêm tí xíu nữa đi bạn ơi, rồi cũng đến lượt mà. Nhớ cầu nguyện thường xuyên bạn nhé! [emoji120][emoji120][emoji120]
Thanks bạn nhé mình cũng đang ngóng tưng ngày từng giờ đây hi vọng la sẽ có trong thời gian sớm

angellovely_terexa

Thành viên tích cực

* HCM2014523004 *

12-JAN-15

Dear Sir / Madam,

thư này không phải là thư complete đâu bạn ơi. bạn xem lai email coi có cái nào khác nữa không?. email complete là vậy nè bạn

12-FEB-15

DearSir/Madam,
All documentation necessary tocomplete the National Visa Center's processing of your case has been received.As soon as an interview date has been scheduled, the applicant, petitioner andattorney (if applicable) will be notified. ......................
bạn và chồng bạn lien lạc với NVC hoặc chờ đủ 60 ngày nhưng thông thường mình thấy 60 ngày là có thông báo complete

Last edited by a moderator:

ngoc dieu

Thành viên tích cực
thư này không phải là thư complete đâu bạn ơi. bạn xem lai email coi có cái nào khác nữa không?. email complete là vậy nè bạn

12-FEB-15

DearSir/Madam,
All documentation necessary tocomplete the National Visa Center's processing of your case has been received.As soon as an interview date has been scheduled, the applicant, petitioner andattorney (if applicable) will be notified. ......................
bạn và chồng bạn phải lien lạc với NVC lien đi
Mình biết rồi bạn ơi, mình đâu có nói thư này là thư complete đâu, thư này là mình gửi mail hỏi NVC ngày pv thi NVC trả lời lại như vậy bạn à

H

Hạnh Ham Hố

Guest
có anh chị nào F2A pd tháng 11/2014 ma đến h vẫn chưa đc app ko ạ, em chờ mong dc app mà chưa có huhu

N

Nguyễn Thành Nhân

Guest

Mình pd 4/2014 nè. Mà chưa thấy gì nè bạn

le.phuong

Thành viên tích cực

Anh chị cho em hỏi , em thuộc diện F4, PD 18/4/2003, vừa sinh em bé, vậy giấy khai sinh có nên nộp bổ túc ngay bây giờ không hay đợi đến ngày mở hồ sơ rồi mình bổ túc sau. Cám ơn

hoian

Thành viên tích cực

Anh chị cho em hỏi , em thuộc diện F4, PD 18/4/2003, vừa sinh em bé, vậy giấy khai sinh có nên nộp bổ túc ngay bây giờ không hay đợi đến ngày mở hồ sơ rồi mình bổ túc sau. Cám ơn
....................
Nên bổ sung bây giờ,vì bạn cần phải liên lạc với NVC trước khi hồ sơ mở mà .

Status
Không mở trả lời sau này.