Lịch Visa tháng 11/2010

Status
Không mở trả lời sau này.

truongta1990

Thành viên mới
Ðề: Lịch Visa tháng 11/2010

chắc khoảng 2-3 tháng nếu k có gì trục trặc
chúc may mắn
Hiện tại mình đang đi du học tại mỹ mà PD thì vào tháng 22/5/2002 theo diện F4. Vấn đề mình lo là khi PV trước nghỉ hè thì mình có phải bỏ việc học mà về PV ko? Cảm ơn.

Hiện tại mình đang đi du học tại mỹ mà PD thì vào tháng 22/5/2002 theo diện F4. Vấn đề mình lo là khi PV trước nghỉ hè thì mình có phải bỏ việc học mà về PV ko? Cảm ơn.
Mình có người bạn có con đang du học tại Mỹ như bạn, khi làm hồ sơ đã xin cho con được phỏng vấn tại Mỹ, không phải trở về VN để phỏng vấn (chỉ 4 người trong gđ đang ở đây là phỏng vấn ở VN thôi!). Quan trọng là khi hồ sơ mở ngay từ đầu bạn hãy xúc tiến giải quyết giấy tờ theo hướng đó (không phải quay trở về VN để phỏng vấn).

Thân ái!

phanthingocanh

Thành viên tích cực

xin chào,mình mới vào diển đàn.cho mình hòi ,con bảo lanh cha me thuộc diện F mấy/các mod nào rảnh tra loi cho mình biết nhé

anhle

Thành viên mới

hi, mình đọc nhưng không hiếu "lịch visa tháng 11/2010" nói gì, "giữ nguyên", "tăng....." là sao?!làm ơn giải thích giùm mình,please

SoNy

Thành viên tích cực

hi, mình đọc nhưng không hiếu "lịch visa tháng 11/2010" nói gì, "giữ nguyên", "tăng....." là sao?!làm ơn giải thích giùm mình,please
Tức là tăng hoặc giữ nguyên so với lịch visa tháng 10 đó bạn. Như diện F3, lịch visa tháng 10/2010 là đang xét đến những hồ sơ có priority date là tháng 5/2002, sang tháng 11/2010, NVC xét đến những hồ sơ có priority date tháng 6/2002, tức là lịch visa tháng 11/2010 của diện F3 đã tăng 1 tháng

truc_ngo

Thành viên tích cực

xin chào,mình mới vào diển đàn.cho mình hòi ,con bảo lanh cha me thuộc diện F mấy/các mod nào rảnh tra loi cho mình biết nhé
chào bạn, con bảo lãnh cho cha mẹ ruột là diện IR5

truc_ngo

Thành viên tích cực

chào bạn, con bảo lãnh cho cha mẹ ruột là diện IR5, thời gian bảo lãnh khoảng 1-2 năm

truongta1990

Thành viên mới

Mình có người bạn có con đang du học tại Mỹ như bạn, khi làm hồ sơ đã xin cho con được phỏng vấn tại Mỹ, không phải trở về VN để phỏng vấn (chỉ 4 người trong gđ đang ở đây là phỏng vấn ở VN thôi!). Quan trọng là khi hồ sơ mở ngay từ đầu bạn hãy xúc tiến giải quyết giấy tờ theo hướng đó (không phải quay trở về VN để phỏng vấn).

Thân ái!
Vậy cho mình hỏi thêm 1 câu khoảng bao lâu từ khi PV đến cho đến khi phỏng vấn / di cư? Tại vì đang cần tính thời gian dự trù để tiện việc học hành. Cảm ơn.

bebe

Thành viên tích cực

Cho mình hỏi hồ sơ của mình complete ngày 1/9 và hồ sơ của chị mình complete ngày 8/9. Cả 2 có Priority date: Jan. 22, 1999. Vậy cho mình hỏi khoảng tháng mấy sẽ có giấy mời PV??
Xin cám ơn ACE nhiều!!!

wquoai

Thành viên tích cực

Chao em.vay la e cung di theo dien f2b luon ha?hs cua e co case number. Cua nam nao vay

Vv
Va

Status
Không mở trả lời sau này.