Lịch Visa tháng 12-2013 và dự đoán lịch Visa tháng 01-2014

vuhuan

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Visa tháng 12-2013 và dự đoán lịch Visa tháng 01-2014

f4 27/9/2001 đã có thư, như vậy f4 cũng tăng được ~ 3 tuần, hy vọng 2 tháng sau cũng ~ 3 tuần như đã dự đoán trước.

Cupid

Thành viên tích cực

Mình F1 PD 20/11/2006 có thư PV ngày 9/1/2014 rùi nè! Mừng quá chừng luôn
bạn completed ngày nào vậy?mình PD 10/10/2006,completed 9/2013 vẫn chưa có thư pv,thấy mọi người nhận được ào ạt làm nôn quá

ngoctan1964

Thành viên tích cực

Mình F4 PD:27/09/01 đả nhận giấy phỏng vấn vào ngày 06/01/2014

tunglong90

Thành viên tích cực

vậy là cho tới lúc em có tên trong thư phỏng vấn, em có được đi chích ngừa không,,tại trong thư không có tên em và chị em, chỉ có ba mẹ em thôi
bạn ơi..cho mình hỏi PD nhà bạn ngày bao nhiêu và bạn với chị bạn bao nhiêu tuổi dc ko bạn?PD nhà mình cũng sắp tới ngày..mình sợ mình cũng giống trường hợp như bạn wa.

Duongngoctrinh81

Thành viên tích cực

bạn completed ngày nào vậy?mình PD 10/10/2006,completed 9/2013 vẫn chưa có thư pv,thấy mọi người nhận được ào ạt làm nôn quá
Mình completed 18/6/2010.

olivialotte

Thành viên mới

Chúc mừng mn nhận thư pv nha. Hy vọng mấy tháng sau cứ tăng nhanh nhanh. Mà nếu hs nhà mình có pd 9/2003 thì khoảng bao lâu đc mở vậy mn ơu?

tuminhkha

Thành viên tích cực

mình bị chích ngừa 6 mũi rùi,g người ta hẹn 5-1-14 lên chích nữa,có ai bị chích nhìu như mình ko??tốn tiền qá

yendo

Thành viên tích cực

khi em nhận thư phỏng vấn mới là chỉ có tên em với chị em thôi hay có ba mẹ em nữa,,và thêm nữa ba mẹ em cầm giấy đi khám sức khoẽ trước được không,,hay là phải chờ tụi em có thư mới đi phỏng vấn lun 1 lần..và giờ em khiếu nại luôn liền được không hay phải chờ thêm nữa..

yendo

Thành viên tích cực

yendo
Bạn phải khiếu nại tuổi qua mạng cho LSQ trước ngày phỏng vấn 15 ngày để họ cấp thư phỏng vấn mới có tên bạn
bạn tham khảo ở đây http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/6257-Hcm2010700043/page17
khi em nhận thư phỏng vấn mới là chỉ có tên em với chị em thôi hay có ba mẹ em nữa,,và thêm nữa ba mẹ em cầm giấy đi khám sức khoẽ trước được không,,hay là phải chờ tụi em có thư mới đi phỏng vấn lun 1 lần..và giờ em khiếu nại luôn liền được không hay phải chờ thêm nữa..

truongthang738

Thành viên tích cực

hồ sơ F3 mở đến tháng mấy rồi mọi người

truongthang738

Thành viên tích cực

Đây là gì vậy mọi người

Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC). Unfortunately, you failed to include your case number. Please resubmit your inquiry with the case number in the subject line.

The Department of State's National Visa Center (NVC) is committed to the protection of personal information of visa applicants and their petitioners. To ensure the confidentiality of visa files and to prevent the unauthorized release of personal information, the NVC requires that the following information be provided with each inquiry:

Name of the person submitting the inquiry
NVC case number or USCIS receipt number
Petitioner's name and date of birth
Principal Applicant's name and date of birth

NOTE: If the visa petition is employment-based (I-140), include the employer's company/organization name instead of the petitioner's name and date of birth.

Unfortunately, your inquiry did not contain ALL of the above information. Please resubmit your inquiry with the above information so we may update our records accordingly and provide you with a specific response.

Jesus

National Visa Center
Written Inquiry Unit
Serco Inc, Support Contractor

NVCInquiry@state.gov

This email is Sensitive but Unclassified based on the definitions provided in 12 FAM 540.
Any information in this transmission pertaining to the issuance or refusal of visas or permits to enter the United States shall be considered confidential under Section 222(f) of the Immigration and Nationality Act (INA) [8 US C. Section 1202]. Access to and use of such information must be solely for the formulation, amendment, administration, or enforcement of the immigration, nationality, and other laws of the United States under INA 222(f) and as specified in FAM guidance. If you have received such information in error, do not review, retransmit, disclose, disseminate, use, or take any action in reliance upon this information, and contact the sender as soon as possible.

hailuong

Thành viên tích cực

Mọi người ơi cho mình hỏi : Invoice ID number là gì vậy ? Cám ơn mọi người

hongtrienhoang

Thành viên tích cực

Mọi người ơi cho mình hỏi : Invoice ID number là gì vậy ? Cám ơn mọi người
Số Invoice Identification numbers là số I.D
Nó dùng để đóng tiền trên mạng của NVC gởi thông báo đóng tiền khi hồ sơ bắt đầu mở. Khi nào hồ sơ gia đình bạn sắp đến lượt giải quyết thì NVC sẽ gởi giấy báo đóng tiền có số I.D cho gia đình bạn.

hailuong

Thành viên tích cực

Cám ơn bạn hongtrienhoang trả lời cho mình biết . Mình mới có số ID nhưng hồ sơ thì chưa mở...:(

oliole

Thành viên tích cực

ko ai nhan thư pv nữa hã ta ???

super

Thành viên mới

Cac bac yên chí, em du doán tang 2 tuan.