Lịch Visa tháng 5-2011 !

Status
Không mở trả lời sau này.

tientraochaomuc

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Visa tháng 5-2011 !

Hồ sơ nhà mình đã completed,nhưng PD thì mãi đến May 2002,không biết khi nào sẽ tới,mình thì thuộc diện CSPA,thôi cầu mong ơn trên phù hộ chứ sao giờ,hy vọng lịch Visa tháng 6 tăng như mình tưởng tượng :24:

cammanh

Thành viên mới
Ðề: Lịch Visa tháng 5-2011 !

bun qua diiiiii lich visa f4 gi ma chay cham qua.....2001 chan nao moi dcccccc ....pv.....dong tien visa va lam het nhung giay to luon.:20::2:uoc gi thang sau nhay nhanh nhanh

CDLE

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Visa tháng 6-2011 !

kính thưa quý vị, có quý vị nào biết vì sao cho tới nay mà chưa có lịch visa tháng 6 không ạ? Tôi thấy sốt ruột quá không biết mình đang đứng yên, thụt lùi hay tiên lên vùn vụt đây không biết!!!!

nam461987

Thành viên tích cực

kính thưa quý vị, có quý vị nào biết vì sao cho tới nay mà chưa có lịch visa tháng 6 không ạ? Tôi thấy sốt ruột quá không biết mình đang đứng yên, thụt lùi hay tiên lên vùn vụt đây không biết!!!!
thường là ngày 13-15 mới có nữa mà, hôm nay mới ngày 10 làm gì đã cuống quít lên thế

anhduy

Thành viên mới

thường là ngày 13-15 mới có nữa mà, hôm nay mới ngày 10 làm gì đã cuống quít lên thế
Mừng quá hôm nay diện F2A tăng được 2 tháng 18 ngày...:6::113::41:

thao usd

Thành viên tích cực

Mừng quá hôm nay diện F2A tăng được 2 tháng 18 ngày...:6::113::41:
Hi!!!!Uả sao bạn biết hôm qua f2a tăng vậy?Lịch visa tháng 6 chư a thấy mà bạn đã biết rùi....Bạn là thiên tài rùi.....

anhduy

Thành viên mới

Hi!!!!Uả sao bạn biết hôm qua f2a tăng vậy?Lịch visa tháng 6 chư a thấy mà bạn đã biết rùi....Bạn là thiên tài rùi.....
Mìnnh ko dám xưng là thiên tài! Mẹ của mình nghe đài của chương trình di trú mới biết thôi! Mình muốn chia sẽ cho mọi người diện F2A như mình biết.cớ đụng chạm bạn đâu mà mỉa mai móc xói mình vậy?

Status
Không mở trả lời sau này.