Lịch Visa tháng 6.2011

mktaladin1991

Thành viên mới
Ðề: Lịch Visa tháng 6.2011

may ban cho hoi: Ho so minh la ngay 27/3/2001. minh pv bi giay xanh.sau do minh nop day du giay to roi.ho noi ve que doi.ma sao bay gio co lich thag 6/2001 roi ma ho so minh 27/3 ma van chua keu ha cac ban???????????????????????????????

harahara

Thành viên mới

may ban cho hoi: Ho so minh la ngay 27/3/2001. minh pv bi giay xanh.sau do minh nop day du giay to roi.ho noi ve que doi.ma sao bay gio co lich thag 6/2001 roi ma ho so minh 27/3 ma van chua keu ha cac ban???????????????????????????????
Nhà chị pv tháng mấy vậy? nhà em pv ngày 23/3/2011 đến giờ vẫn biệt tăm biệt tích

Tery

Thành viên mới

Xin chaò các anh chị
Xin giúp em với:
Hồ sơ của em diện hôn thê,anh ấy là ngoại kiều,hiện nay chỉ mới có Receipt no :EAC -10-906-63257
Xin các anh chị chỉ dẫn dùm em cần chuẩn bị những hồ sơ gì tiếp theo,và em cần làm những thủ tục gì trước?em có nên đi làm lý lịch tư pháp bây giờ không
Xin Cảm ơn các anh chị rất nhiều

mktaladin1991

Thành viên mới

Mình hồ sơ diện f3. Ngày 27/3/2001.pv tháng 6 2010 bị giấy xanh.sau đó mình đã nộp đầy đủ giấy tờ.Xong mình về quê chờ.Bây giờ đã có lịch visa tháng 6/2001 rồi mà sao mình vẫn chưa được gọi hả các bạn?????????????????????????????????

A

andylicious

Guest

Mình hồ sơ diện f3. Ngày 27/3/2001.pv tháng 6 2010 bị giấy xanh.sau đó mình đã nộp đầy đủ giấy tờ.Xong mình về quê chờ.Bây giờ đã có lịch visa tháng 6/2001 rồi mà sao mình vẫn chưa được gọi hả các bạn?????????????????????????????????
Chào bạn, mình nghĩ bạn hãy lên LSQ hỏi về hồ sơ mình mới mong họ giải quyết, chứ ở nhà đợi là ko biết chừng nào họ mới kêu đó. Mỗi lần nhà mình cần gì là trực tiếp lên đó hỏi. Chúc may mắn nhé ^^

bao.nguyen

Thành viên mới

Mọi người cho em hỏi, sao nha em đã đóng tiền vía rồi mà sao không thấy gì hết dậy ạ. Tới giờ vẫn chưa thấy hồi âm gì hết. Thank all.

pud1202

Thành viên mới

oa..oa.... F4 ơi! Khi nào mới tới tháng 11 đey! l001l001 oa...oa...
mình có ng` quen cũng tháng 11 mà ng` ta được PV hồi tết rồi đó bạn.. còn mình đây t9-2000 mà còn đợi mỏi mòn chưa thấy gì l001

mktaladin1991

Thành viên mới

Chào bạn, mình nghĩ bạn hãy lên LSQ hỏi về hồ sơ mình mới mong họ giải quyết, chứ ở nhà đợi là ko biết chừng nào họ mới kêu đó. Mỗi lần nhà mình cần gì là trực tiếp lên đó hỏi. Chúc may mắn nhé ^^
Mình đã vào hỏi LSQ rồi. Họ bảo cũng sắp rồi đó.Mà sao lâu quá k thấy gọi.Nhà mình ở Huế lận nên k thể đi vào SG mãi dc. Không biết có ai bị giông mình không nữa

duyhoang

Thành viên mới

mình giấy tờ tháng 5 năm 2000 mà sao chưa thấy gì cả luôn nè? không biết lúc nào phỏng vấn đây?

mr.rabbit

Thành viên tích cực

chao moi nguoi
cac ban cung dung suy nghi nhieu lam tu tu roi moi chuyen cung den
hoi do minh cung giong cac ban, vi chac chan rang cac ban se o USA
CHUC CAC BAN VUI VE

tienle

Thành viên mới

hi..chao cac ban trong dien dan
cac ban dung nong long, vi cai gi den no se den ma, cu o VN choi thong tha roi se duoc phong van thoi, ho so se lan luot duoc giai quyet, nguoi my lam viec hay lam, duoc hay khong duoc ho se co thu thong bao cho minh ro,chu khong ngam tom nhu VN minh,va lai gio qua my kinh te my dang o trong tinh trang xuong doc, cac hang xuong deu dong cua, lam tu nhan cho chu VN chung no boc lot lam, gio co 4 dong thoi, toi qua day duoc chin thang roi , kho va vat va lam, cuoc song kgong co tinh nguoi, ho chi biet den tien ma thoi, thay nguoi Viet minh lam viec nhu con trau, luc nao cung lo that nghiep vi neu khong co viec lam, thi tien dau ma dong tien nha?song VN con suong hon o nuoc MY nay, neu gia dinh nao co con nho thi do vi nen giao duc cho con nit rat tot, hoc khong ton tien ma con duoc an nua, chu dung mong qua my ma lam giau, VIET kieu ho may nam truoc ve VN no lam, qua day chi co so it thanh cong, con khong thi lam thue , lam muon khong a, vay toi khuyen cac ban cho mong di som lam gi, tu hay di cho kinh te MY phuc hoi roi qua, chu luc nay the tham tuot doc lam........bye cac ban nhe

nguyentrioai

Thành viên tích cực

cac ban dung nong long, vi cai gi den no se den ma, cu o VN choi thong tha roi se duoc phong van thoi, ho so se lan luot duoc giai quyet, nguoi my lam viec hay lam, duoc hay khong duoc ho se co thu thong bao cho minh ro,chu khong ngam tom nhu VN minh,va lai gio qua my kinh te my dang o trong tinh trang xuong doc, cac hang xuong deu dong cua, lam tu nhan cho chu VN chung no boc lot lam, gio co 4 dong thoi, toi qua day duoc chin thang roi , kho va vat va lam, cuoc song kgong co tinh nguoi, ho chi biet den tien ma thoi, thay nguoi Viet minh lam viec nhu con trau, luc nao cung lo that nghiep vi neu khong co viec lam, thi tien dau ma dong tien nha?song VN con suong hon o nuoc MY nay, neu gia dinh nao co con nho thi do vi nen giao duc cho con nit rat tot, hoc khong ton tien ma con duoc an nua, chu dung mong qua my ma lam giau, VIET kieu ho may nam truoc ve VN no lam, qua day chi co so it thanh cong, con khong thi lam thue , lam muon khong a, vay toi khuyen cac ban cho mong di som lam gi, tu hay di cho kinh te MY phuc hoi roi qua, chu luc nay the tham tuot doc lam........bye cac ban nhe
Trong thời Lịch VB tiến triển không mấy khả quan,các ACE tham gia DĐ mong hàng tháng lóe lên tia hy vọng đươc nhận giấy PV để sớm đặt chân lên đất Mỷ(mỗi G/đ - mổi hoàn cảnh...).Mừng là bạn đả may mắn hơn những ACE còn ở lại,mong là bạn tham gia DĐ với tinh thần cảm thông sâu sắc,cùng động viên hay đưa những thông tin tốt đẹp từ nước Mỷ,còn những nổi niềm của bạn viết trên đây thì các ACE chúng tôi thường đọc thấy trên báo chí VN hàng ngày...
Xin chúc bạn sớm hòa nhập cuộc sống mới,để không phụ lòng những người thân của bạn đả không tiếc thời gian-tiền bạc cho cuộc sống của bạn.

tientraochaomuc

Thành viên tích cực

thì cố gắng phấn đấu thôi chứ sao bác,ở bên này thong thả cả đời cũng chỉ vậy thôi,bên Mỹ XH công bằng hơn!có tài có hưởng,vô dụng thì đói meo!

harahara

Thành viên mới
có nhiều người vì tương lai con cái, chấp nhận hy sinh những điều tốt đẹp đang có ở Vn để qua Mĩ chịu cực, chỉ cầu mong mình đủ ăn để tập trung lo cho con có tương lai sáng lạng. Mình nghĩ những người VN qua Mĩ nhập cư phần nhiều là lý do như vậy, một số thì mong muốn một xã hội văn minh hơn, công bằng hơn, một xã hội chấp nhận và trân trọng tài năng của họ. Một vài người có ước vọng đổi đời (muốn đời mình tốt đẹp hơn một chút chứ ko mơ làm tỉ phú đại gia)....

Mỗi người mỗi cảnh, mỗi lý do, nhưng dù lí do gì đi nữa thì người có tài và thông minh vẫn sẽ thành công, ko thành công lớn cũng thành công nhỏ. Còn người yếu hèn ko có chí cầu tiến thì đương nhiên là thất bại, dù có còng lưng ra làm cũng mãi mãi ko bằng được người ta.