Lịch VISA tháng 7.2011 !

Status
Không mở trả lời sau này.

wonsngo

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch VISA tháng 7.2011 !

em PD 5/08 sao hồi hộp quá mong sao tháng sau có thư pv tháng 8 hihiih :D

thao usd

Thành viên tích cực

Hi Tuandoan!
Cảm ơn Tuandoan đã chia sẻ với mình. Hồi đêm mình nằm mơ thấy visa tháng 7 tăng có 1 tháng mấy ngày trong lòng cảm thấy buồn vời vợi, cho dù chưa tới lượt hs của mình nhưng sáng nay ngủ dậy vội vàng mở máy thấy F2A tăng như vậy mình đã cảm thấy mừng đến bật khóc, mình hy vọng nó sẽ như thế trong vài tháng nữa thì tới mình, cuối năm 2010 chỉ cần sang tháng kế tiếp nó tăng 2 tháng nữa là tới lượt mình nhưng mình đã mừng hụt.
Chào các bạn,sáng nay khi ngủ dậy và mình mở máy tính lên thì thấy lịch visa tháng 7 của diện f2a tăng 7 thang 14 ngày trong lòng vui mừng không sao tả nổi,chắc có lẽ những người ở diện f2a cũng giống mình đúng không nè?Cho mình hỏi HOAITRAN ngày ưu tiên là ngày mấy vậy?

nhocino

Thành viên tích cực

Hoan hô f3 có tăng là mừng lắm rồi chậm nhưng chắc hy vọng tháng sau sẽ tăng mạnh hơn nữa đễ mọi người ko phải mong chờ như thế này hoài nữa.còn các diện ko tăng xin hãy đừng pun nhé tháng này ko tăng để lấy đà cho tháng sau tăng đó.nào cta cùng hy vọng cho VB tháng 8 nào hy vọng nó se đột phá :1::1::1:
l001l001l001l001l001VBl001l001l001l001l001

kenpj lam

Thành viên mới

phải chi F4 tăng một cái cho mừng đứng yên hoài ko biết tới chừng nào đến lượt mình nữa l001

ilovexu_202

Thành viên tích cực

Chia buồn với F4 và F1, chúc mừng F2B và F3 chúng mình có tăng mặc dù không nhiều. F2A nên mở tiệc ăn mừng đi thôi, tăng nhanh quá mà. Hy vọng tháng sau các F còn lại cũng tăng vù vù như F2A nhé. F4 và F1 đừng có buồn nha, sau cơn mưa trời lại sáng mà. Good luck!!!:113::113::113:

viet88

Thành viên tích cực

ACE cho mình hỏi trở về tài khoá mới thì sao? Có khả quan hơn không ? Mình chưa hiểu lắm về cái tài khoá này !!! Cám ơn mọi người !

longvo

Thành viên mới

F4 lại đứng yên . ôi nước Mỹ ... my dream .... còn quá xa :20::2:
America is too far

funnybom

Thành viên mới

F4 lại đứng yên . ôi nước Mỹ ... my dream .... còn quá xa :20::2:
America is too far
Hi Long
Kiểu này anh ăn Tết 2012 xong rồi chưa biết tới hạn PV chưa nữa. PD của anh là 15/09/2000 ^^:109:
Khoa Vo

phongtrương

Thành viên mới

ngày nào cũng lên XNC vậy mà hơn 3 tháng nay không thấy 1 người nào F4 được nhận giấy phỏng vấn !riết rồi bạn bè ,bà con nói mình là thằng ba xạo ,ngay cả bà xã cũng nghi ngờ và cứ hỏi mình hoài "quải ghê"? thôi thì các bạn cứ ở lại chờ thư phỏng vấn ,mình sẽ đeo tấm bảng chờ lịch visa lâu quá tự xử,để một mình mình nhảy cầu cho NVC hết hồn chơi ( ai có ra cầu BL sớm thì nhớ lấy đôi dép doctor tớ bỏ trên cầu nhe số 41 đó ) chúc các bạn may mắn ,

salem

Thành viên tích cực

buồn quá bà con ơi,f4 cứ dậm chân thế này thì nản chết thôi,có bác nào f4 ở Nha Trang không,bữa nào hú hí làm vài chai cho quên đi lịch visa nha các bác(^_^)nice day !

Duy

Thành viên tích cực

Trích "Thư hoả tốc của NVC" :
Gửi bạn @ phongtruong,
NVC thành thật sorry you . Xin hứa Từ nay sẽ không lùi , không đứng VB của F4 nữa .
P/S : Cho NVC xin đôi dép làm kỷ niệm

ngoc hoa

Thành viên tích cực

Các anh/chị F4 cứ bình tĩnh, em đi khám sức khỏe ở Chợ Rẫy thấy cũng có nhiều F4 lắm đó. Số ng tham gia diễn đàn chỉ là số nhỏ thôi, nhiều ng ko biết diễn đàn ở ngoài nhiều lắm. Cứ tiếp tục kiên nhẫn mọi ng nhé!:6:
P/S: nghe mọi ng bảo đi khám sức khỏe ở Chợ Rẫy thì tiền Việt hay USD đều đc nhưng hôm nhà em đi khám thì ng ta chỉ lấy tiền Việt thôi, ai đi khám ở Chợ Rẫy thì nên đem tiền Việt cho chắc nghen!

dinhthaqn

Thành viên tích cực

Mình tháng 1/2001 ko biết chừng nào mới có giấy mời PV , co ACE nào biết hok?

duyng90

Thành viên tích cực

Lịch VB của F4 đứng quá lâu là do hs F4 còn ứ lại nhìu thôi ... các bạn đừng lo, nêu hs f4 giải quyết xong hết thì có lẽ VB cho F4 tháng sau sẽ tăng lại thôi !
Nice day !!!

Status
Không mở trả lời sau này.