Lịch Visa tháng 7 và dự đoán lịch tháng 8.2013

thuannam1994

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Visa tháng 7 và dự đoán tháng 8

Mình xin dự đoán tháng 8 F4 tăng 5 tuần

Vy Phan

Thành viên mới

Em là diện F3 có PD 1/10/2002 mà sao em vẫn chưa có giấy báo PV nhỉ :( Tự nhiên gần tới cái nôn nao khó chịu quá :(
Mà cho em hỏi là nếu phỏng vấn thành công thì khoảng bao lâu mới báo kết quả hã các Anh chị ?

peheodethuong

Thành viên mới

mình PD 20/9/2002 vẫn chưa thấy nè. Mình cũng đọc dc tin này hồi sáng rồi nao nao đến tận giờ, cứ suy nghĩ lung tung kiểu như ko bik hồ sơ mình có bị lạc ko này nọ :(

duy_arsenal176

Thành viên tích cực

kaka em dự đoán tháng 8 f3 tăng 5 tuần f4 tăng 4 tuần

tien_thanh0711

Thành viên

1 cơn mưa visa đã làm ấm lòng các chiến sĩ. hi`hi`. @_@ hết thấy cảnh tượng u ám, ủ rủ, chán nản,,,, hi`hi`. @_@

ziz

Support

1 cơn mưa visa đã làm ấm lòng các chiến sĩ. hi`hi`. @_@ hết thấy cảnh tượng u ám, ủ rủ, chán nản,,,, hi`hi`. @_@
Hehe, đó là nhờ tui cúng sao giải hạn đó nha.:21::21::21:

Khoa Vo

Thành viên mới

Cho mình hỏi lịch visa F4 v là cấp visa đến ngày 22.5 hay là cấp visa tiếp sau ngày 22.5

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Cho mình hỏi lịch visa F4 v là cấp visa đến ngày 22.5 hay là cấp visa tiếp sau ngày 22.5
Diện Visa F4 tháng 07/2013, hiện đang xem xét những hồ sơ có ngày ưu tiên đến trước 22/05/2001.

thuannam1994

Thành viên tích cực

"The bill before the Senate isn’t perfect. It’s a compromise. Nobody will get everything they want—not Democrats, not Republicans, not me. But it is a bill that’s largely consistent with the principles I’ve repeatedly laid out for common-sense immigration reform." —President Obama

The Senate will be debating comprehensive immigration reform next week. Watch the President's weekly address to find out exactly why this bipartisan bill must be passed: http://OFA.BO/D86cDghttps://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=MD8QsXSl06w

truongthang738

Thành viên tích cực

Tôi dự đoán tháng sau F3 tăng 5 tuần F4 tăng 4 tuần.:6:

vuthangsi

Ban điều hành

kiểu này cả diễn đàn còn nhờ a nhiều lắm luôn ak. hi`hi` @_@
A ZIZ đừng có tin nha .TIEN_THANH cứ hỏi thăm gia đình anh hoài đó .không biết có ý gì đây không nữa .

vuthangsi

Ban điều hành

ủa sao kêu anh ziz ta ? Kêu bằng bác chứ, kêu anh sao kua đuợc trời :24:
Tien_Thanh0711 ý đồ lắm A THÀNH .Cứ nhắn tin hỏi thăm gia đình A ZIZ hoài .lý do gì đây :24:
Coi vậy chứ giỏi lắm .biết giặt quần áo ,nấu cơm, rữa chén ,lau nhà .....cái gì cũng biết làm hết .:20:

tien_thanh0711

Thành viên

Tien_Thanh0711 ý đồ lắm A THÀNH .Cứ nhắn tin hỏi thăm gia đình A ZIZ hoài .lý do gì đây :24:
Coi vậy chứ giỏi lắm .biết giặt quần áo ,nấu cơm, rữa chén ,lau nhà .....cái gì cũng biết làm hết .:20:
@_@. a cứ vậy không ak. e định dụ a zizz trước rồi mới "hốt" sau. hi`h`i @_@

tien_thanh0711

Thành viên

Ủa sao kêu anh Ziz ta ? Kêu bằng Bác chứ, kêu anh sao kua đuợc trời :24:
@_@ kiểu này là aVuthangsi thông báo cho cả diễn đàn biết hết rồi chứ gì? hixhix @_@

vuthangsi

Ban điều hành

@_@ kiểu này là aVuthangsi thông báo cho cả diễn đàn biết hết rồi chứ gì? hixhix @_@
:21::21::21::21:
Không có thông báo hết diển đàn .chỉ có vài chục người thôi .:24:

tien_thanh0711

Thành viên

:21::21::21::21:
Không có thông báo hết diển đàn .chỉ có vài chục người thôi .:24:
hi`hi`. xin thông báo với các anh chị em trên diễn đàn đừng dại dột tâm sự với a vuthangsi nha. vì lí do a vuthangsi rất nguy hiểm ak. hi`h`i @)@

dungthu235

Thành viên tích cực

Cóc cóc cóc..Sao không có ai ở nhà hết vầy nè?Chà ,người lo khám sức khỏe người lo làm lý lịch tư pháp số 2,thật là bận rộn! Còn mình thì sao ? PD 20.08 ,có khả năng nhận thư tháng 10 này không? hồi họp quá.Khi nào ACE về nhà ,thấy tâm sự của mình ,nhớ trả lời nhé!Thanks

Francis Luke

Thành viên tích cực

Của ba em PD là :23.Mar.2011, vậy là tháng June này có giấy mời phỏng vấn đúng không ạ?
Và khi có giấy mời, thì bện Mỹ nhận được trước hay bên VN nhận được trước ạ?
Cho em biết là: Chậm nhất là khi nào có giấy mời ạ?