Lịch Visa tháng 7 và dự đoán lịch tháng 8.2013

Quoc.Taynam

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Visa tháng 7 và dự đoán tháng 8

Chào chị Quoc.Taynam, gia đình mình diện F4 26.6.2001 cũng qua Orlando nè, hy vọng được làm quen biết đâu sau này là hàng xóm.:1:
Chào hiep295 , rất vui làm quen với em , chị tên Xuyến , hy vọng mình là hàng xóm của nhau .Chúc em nhiều sức khỏe và mau nhận tin vui em nhé .

nguyetthanhphan

Thành viên mới

Men chao anh chi o dien dan...em moi tham gia dien dan duoc vai ngay...gd em cung dien F4 9.6.2001...em qua do o Atlanta..cach Orlando cung 9 tieng lai xe...nhung em co nguoi ban rat than o Orlando...hy vong se gap duoc anh chi...men chuc anh chi cuoi tuan that vui ve.

beercamap113

Thành viên tích cực

Hồ sơ mình 20/08/01,cũng đang sốt ruột lắm đây.HS bạn 23.07 chắc cũng sắp tới rồi.Chúc bạn sớm nhận thư và may mắn nhé!
hồ sơ mình là 21.07.2001 cũng sắp rồi

trungtin1236

Thành viên mới

Ai gửi cũng được cả, nếu bạn ghi chính xác số hồ sơ (Case Number HCM). Tên họ, ngày tháng năm sinh của người bảo lãnh và người được bảo lãnh. Không ảnh hưởng gì đến hồ sơ cả.
em xin cảm ơn các anh chị trên diễn đàn rất nhiều chúc cho tất cả sẽ sớm đoàn tụ gia đình.

Tracy

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Visa tháng 7 và dự đoán lịch tháng 8.2013

Mọi người cho e hỏi có ai f2a pd tháng 7 nhận được thư phỏng vấn chưa ah?

tamluu1658

Thành viên mới

mình PD 14/7 và chị Bích Như PD 13/6 vẫn ch7ua có động tĩnh gì hết bạn ơi ! chờ đợi cả tháng nay mỏi mòn haizzzzz

Tran Quoc Oanh

Thành viên mới

mọi người cho em hỏi mình có thư PV email rồi thì đi khám sức khỏe vs chích ngừa và người nhà bên mỹ cũng đã nhận được thư tay PV rồi như vậy là người nhà bên mỹ sẽ gửi thư PV về cho gia đình ở VN để đi PV hay là gia đình VN sẽ phải chờ để nhận thư tay PV từ NVC bên mỹ . nghĩa là NVC sẽ gửi thư PV cho 2người : người bảo lãnh và người được bảo lãnh phải không ạ .
ngày ưu tiên:3-9-2002, diện F3 , ngày PV trên thư email :29/7

beojery

Thành viên tích cực

mọi người cho em hỏi mình có thư PV email rồi thì đi khám sức khỏe vs chích ngừa và người nhà bên mỹ cũng đã nhận được thư tay PV rồi như vậy là người nhà bên mỹ sẽ gửi thư PV về cho gia đình ở VN để đi PV hay là gia đình VN sẽ phải chờ để nhận thư tay PV từ NVC bên mỹ . nghĩa là NVC sẽ gửi thư PV cho 2người : người bảo lãnh và người được bảo lãnh phải không ạ .
ngày ưu tiên:3-9-2002, diện F3 , ngày PV trên thư email :29/7
Bạn in thư phỏng vấn trong email để đi chích ngừa và khám sức khỏe trước.

Uả, sao mod nào hay admin move cái thread này qua bên visa F3 vậy ? Mọi lần nằm bên Lịch visa hàng tháng mà ta?

dungthu235

Thành viên tích cực

HI...xin chào bạn , hồ sơ f 4 mình ngày ưu tiến 27/06/2001....không biết gần gọi phỏng vấn chứa ????
Để mình bói cho bạn một quẻ thần tốc nhé! Bạn sẽ nhận được thư mời phỏng vấn vào tháng 8 nhé!Hãy mau lo hoàn tất các giấy tờ hết hạn đi nhé!Nếu đúng thì nhớ hậu tạ à nha....

hsinh

Thành viên tích cực

PD F3 31/10/2002 nhan thu pv ngay 19/08/2013

beojery

Thành viên tích cực

Vậy là F4 tăng được 3 tuần rồi, Hy vọng tháng này F4 sẽ tăng 4 tuần.

dungthu235

Thành viên tích cực

Bên *** nè ACE:
KG Anh hungphitran
HS Vutram PD 14/06/2001 PV 9h 12/08 / 2013
Như vậy F4 tăng ít nhất là 3 tuần
Vậy khả năng F4 tăng 4 tuần phải không ACE ơi?

thuytrinh

Thành viên tích cực

tại sao đã có lịch phỏng vấn cho f3 10.2002 ma sao mình 5.9.2002 vẫn chưa nhận được j :(.điện thoại qua mỹ thì báo hồ sơ nhiều đang sắp xếp :(...thế là thế nào :(...