Lich Visa tháng 7.2014 và dự đoán tháng 8.2014

uyentran624495

Thành viên tích cực
Ðề: Lich Visa tháng 7.2014 và dự đoán tháng 8.2014

Anh chị cho em hỏi khi đi phỏng vấn mình có cần photo giấy CMNN , hộ khẩu , giấy khai sinh không ak và nhưng giấy tờ đó mình có cần công chấn không.em xin cảm ơn

challenge

Thành viên tích cực

Cả nhà ơi, vui lòng cho mình hỏi nếu hồ sơ mình chưa có giấy phỏng vấn, mình có được gởi thư hỏi ngày phỏng vấn cho lãnh sự quán Mỹ ở Việt Nam được không? Có thể dùng mẫu thư này không? Cám ơn cả nhà nhiều
Immigrant Visa Question

For most inquiries you can find the answers on our Immigrant Visa Section of our website. If you still have further questions, please complete the form below. Please write only in English.

---Question ---
To send successfully, you must fill in all the required fields marked by an asterisk "*"
(Please note only English is acceptable currently)
Beneficiary Case Number:
*
Case numbers begin with HCM (HCMXXXX123456). If you do not have an HCM number, use your USCIS receipt number.
Beneficiary Name - Family Name:
Given Name:
(same order on Vietnamese passport) *
*
Beneficiary Date of Birth: *
Beneficiary Passport or National
Identity Card Number:
*
Your Name - Family Name:
Given Name: *
*
Relationship to Beneficiary: *
Email Address: *
Is This Your First Email? Yes
No
Beneficiary Visa Category (optional):
Subject: * I want to check my interview date
SUMIT

event42

Thành viên tích cực

Gia đình mình diện F4 ngày PD24/12/2001 đã nhận dc email pvan vào ngày 7 tháng 8 nhé.
Hi vọng mọi người sớm nhận được thư.
P/s: anh mình sinh ngày 20/11/1988 zậy anh mình có đi cùng gia đình được không
anh bạn còn độc thân hay ko? bạn biết ngày chấp thuận của hồ sơ chứ? nếu trong giấy pv ko có tên anh bạn, thì anh bạn phải đủ điều kiện để khiếu nại cspa mới được đi cùng gia đình nhé.

event42

Thành viên tích cực

Sao tháng này diễn đàn mình im lặng quá, một không khí buồn buồn thế nào ấy....
vì nản cái F4 ý mà, chờ dài cả cổ chắc thành con hươu cao cổ luôn T__________T

vy-vy

Thành viên mới

Em đang chờ phỏng vấn,anh chị cho hỏi mình có cần liên lạc với NVC để biết tình trạng hồ sơ không.nếu cần thì dùng mẫu thư nào để hỏi. Em xin cám ơn

challenge

Thành viên tích cực

Em đang chờ phỏng vấn,anh chị cho hỏi mình có cần liên lạc với NVC để biết tình trạng hồ sơ không.nếu cần thì dùng mẫu thư nào để hỏi. Em xin cám ơn
MÌNH CŨNG ĐANG CHỜ PV, HỒ SƠ BẠN COMPLETE NGÀY MẤY? hồ sơ mình diện F3 PD 30/07/2003

tuongvy25102001

Thành viên tích cực

Bạn coplete tháng mấy thế ? Tháng 5 thì có thư pv rồi đấy. Mình complete 9/5/2014, nhận đc thư pv 19/8 nè. Hi vọng bạn cũng nhận được thư. :6:

Chỉnh sửa cuối:

challenge

Thành viên tích cực

Bạn coplete tháng mấy thế ? Tháng 5 thì có thư pv rồi đấy. Mình coplete 9/5/2014, nhận đc thư pv 19/8 nè. Hi vọng bạn cũng nhận được thư. :6:
Chúc mừng bạn, hi vọng bạn sẽ mau có visa nhé.Mình cũng complete tháng 5 nhưng chưa nhận được thư pv nữa, mong là trong tuần này sẽ có thư pv.

tuongvy25102001

Thành viên tích cực

Cám ơn bạn ! Chúc bạn nhận được thư PV trong tuần này nhé ! :6:

wilviden

Thành viên mới

Chào các anh chị, xin cho em hỏi: Gia đình em thuộc diện F4 ngày 26/12/2001 đã nhận được thư phỏng vấn trong tháng 8/2014 nhưng lại thiếu tên của em, vậy em phải khiếu nại ở đâu? có ai gặp trường hợp như em chưa? em có kịp phỏng vấn cùng gia đình hay phải chờ đợi tiếp? Anh chị giúp em với......

wilviden

Thành viên mới

Thanks a. em nghĩ chắc không phải do tuổi tác vì anh của em vẫn có tên trong thư phỏng vấn. e hoang mang quá.

ga22

Thành viên tích cực

ACE diện F2B sao thấy im quá xá:confused: PD 2011 biết đến bao giờ....

foreveralone

Thành viên tích cực

Thanks a. em nghĩ chắc không phải do tuổi tác vì anh của em vẫn có tên trong thư phỏng vấn. e hoang mang quá.
Nhiều khi là do lỗi thiếu sót thôi, trong diễn đàn này hồi trước cũng có người bị giống em đó (tức là người em ko có tên mà người chị có). Về sau họ vẫn khiếu nại thành công em ah. em cứ làm khiếu nại đi, anh nghĩ ok thôi. Good luck

nvtuyenvn

Thành viên mới

Xin ACE diễn đàn giúp đỡ. Sau khi điền DS-260 online, khoảng bao lâu sau thì nhận được thư mời phỏng vấn. Cám ơn nhiều.

nqtuan

Thành viên tích cực

Hôm nay là 3 tây rồi sao không thấy ai có thư hết vậy , có ai nhận thư lên báo cho mọi người vui với

challenge

Thành viên tích cực

Hôm nay là 3 tây rồi sao không thấy ai có thư hết vậy , có ai nhận thư lên báo cho mọi người vui với
Vậy là chưa có ai nhận được thư phỏng vấn rồi, nếu bạn nào nhận được thì báo cho mọi người biết nhé.