Lich Visa tháng 8.2014 và dự đoán tháng 9.2014

oanhyole2610

Thành viên tích cực
Ðề: Lich Visa tháng 8.2014 và dự đoán tháng 9.2014

Vậy là nguyên ngày 05/08/2014 chưa có ACE nào nhận thư phỏng vấn nữa rồi, diễn đàn yên ắng quá. ACE nào có thông tin gì mới vui lòng cho mọi người biết với nhé.
hôm nay mình đã nhận được thư pv rồi đó bạn :)

htkngan1992

Thành viên tích cực

Mong anh chị giúp e, giờ e muốn nhận mail pv qua email của e thì e phải gửi mẫu đơn nào ạ, tại vì trước giờ email đều gửi qua luật sư của e. Nếu giờ e muốn nhận mail trực tiểp với e vậy thì có ảnh hưởng đến hồ sơ hay luật sư của e ko ạ ? Trước e đã từng mail cho NVC hỏi hồ sơ e complete chưa thì cũng đã được trả lời lại rồi. E cảm ơn ạ

nht

Thành viên tích cực

oanhyole2610
Bạn diện F mấy.pd ngày nào?

nqhuy512

Thành viên mới

ANH/CHỊ CHO EM HỎI THÊM LỊCH VISA DIỆN F4 ĐÃ MỞ TỚI NGÀY NÀO.H/S CỦA GIA ĐÌNH EM PD: 07Oct2002. NHƯNG HIỆN TẠI VẪN CHƯA NHẬN ĐƯỢC THÔNG BÁO ĐÓNG TIỀN MỞ HỒ SƠ

vuthangsi

Ban điều hành

Mong anh chị giúp e, giờ e muốn nhận mail pv qua email của e thì e phải gửi mẫu đơn nào ạ, tại vì trước giờ email đều gửi qua luật sư của e. Nếu giờ e muốn nhận mail trực tiểp với e vậy thì có ảnh hưởng đến hồ sơ hay luật sư của e ko ạ ? Trước e đã từng mail cho NVC hỏi hồ sơ e complete chưa thì cũng đã được trả lời lại rồi. E cảm ơn ạ

Xin lưu ý rằng theo luật Hoa Kỳ, chúng tôi chỉ được phép cung cấp thông tin chi tiết về hồ sơ thị thực với

1 người bảo lãnh,

2 đương đơn, CHÍNH CỦA HỒ SƠ , PRICIPAL APPLICANT .

3 hay người đại diện hợp pháp của hồ sơ. LUẬT SƯ .
ĐƯƠNG ĐƠN CHÍNH CỦA HÒ SƠ ĐƯỢC QUYỀN GỞI EMAIL CHO NVC ĐỂ HỎI TÌNH TRẠNG HỒ SƠ CỦA MÌNH , THEO QUI ĐỊNH CỦA LUẬT SI TRÚ HOA KỲ .LÀ HỢP LỆ

Dùng mẩu thư này để hỏi

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/1877-Mẫu-thư-để-hỏi-NVC-tình-trạng-hồ-sơ-của-đương-đơn

CHỈ DÙNG MỘT ĐỊA CHỈ EMAIL DUY NHẤT ĐỂ GỞI CHO NVC .

boda

Thành viên tích cực

Tình hình nóng lên rồi đây làm mình nôn quá...không biết khi nào đến mình

Cookie Vu

Thành viên mới

e f4 1/4/2002. huhuhuh! 1 năm nữa là e bị quá tuổi rồi. sốt ruột quá đi thôi...

htkngan1992

Thành viên tích cực

ĐƯƠNG ĐƠN CHÍNH CỦA HÒ SƠ ĐƯỢC QUYỀN GỞI EMAIL CHO NVC ĐỂ HỎI TÌNH TRẠNG HỒ SƠ CỦA MÌNH , THEO QUI ĐỊNH CỦA LUẬT SI TRÚ HOA KỲ .LÀ HỢP LỆ

Dùng mẩu thư này để hỏi

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/1877-Mẫu-thư-để-hỏi-NVC-tình-trạng-hồ-sơ-của-đương-đơn

CHỈ DÙNG MỘT ĐỊA CHỈ EMAIL DUY NHẤT ĐỂ GỞI CHO NVC .

Trước đây e đã điền mẫu đơn này rồi ạ, vậy e ko cần phải gửi lại phải ko a? Khi nào e có thư pv thì LSQ sẽ gửi vào email của e phải ko ạ. E cám ơn a nhiều

houlas_vinz

Thành viên mới

Dear các anh chị,
cho em hỏi một vấn như thế này. Trong trường hợp gia đình em đã phỏng vấn đậu và nhận được visa và bố em là đương đơn chính, e và mẹ em là ngưòi được đi theo. Nếu Bố em có việc phải ở lại VN thì em và mẹ em có được phép đi sang Mỹ trước không ạ. Vì em thấy visa đều cấp riêng cho từng người nên thắc mắc như vậy. Mong các anh chị giải đáp ạ.
Em xin cám ơn

tony.8910

Thành viên tích cực

Dear các anh chị,
cho em hỏi một vấn như thế này. Trong trường hợp gia đình em đã phỏng vấn đậu và nhận được visa và bố em là đương đơn chính, e và mẹ em là ngưòi được đi theo. Nếu Bố em có việc phải ở lại VN thì em và mẹ em có được phép đi sang Mỹ trước không ạ. Vì em thấy visa đều cấp riêng cho từng người nên thắc mắc như vậy. Mong các anh chị giải đáp ạ.
Em xin cám ơn
Khi lần đầu tiên nhập cảnh Mỹ thì đương đơn chính phải đi cùng,bạn và mẹ bạn có thể đi sau nhưng cha thì kg được.

anpham2111

Thành viên mới

Tháng này sao chưa thấy ai nhận được thư phỏng vấn nhỉ? Chờ mòn mỏi luôn. Chắc tháng này không phát thư..hixx
Mình đã nhận được giấy phỏng vấn. Diện f2a. 15/9. :)

wquoai

Thành viên tích cực

F1: Tăng 03 tuần ( 22/04/2007)
F2A: Tăng 00 tuần ( 01/05/2012)
F2B: Tăng 08 tuần (01/07/2007)
F3: Tăng 04 tuần (15/11/2003)
F4: Tăng 01 tuần (01/01/2002)
Cũng vừa xem xong F2B tăng 8 tuần ai F2B vui cùng không nhỉ !:!
Vui quá trời vui luôn hy vọng đừng đứng lại và cũng đừng lùi

wquoai

Thành viên tích cực

Mình cũng F2B đây, nhưng PD : 28/08/2013, chắc còn lâu lắm mới tới lượt mình, dù gì cũng hy vọng F2B cứ tăng đều đều như vầy là Ok hen bạn...hihi.. chúc bạn ngày mới vui vẻ nhé!!!
Ồ 28/08/2013 vậy bạn còn chờ lâu đó... Của mình 28/02/2008 mà chưa nhút nhít nè.. Hy vọng luật thay đổi, mọi người ở diện f2b được đi hết

leganine.acc

Thành viên mới

Hồ sơ bạn lâu không mà được pv rồi vậy

phongle120478

Thành viên tích cực

Sao đến giờ vẫn chưa có lịch visa tháng 9 vậy cả nhà? Nôn nóng quá,hy vọng F2A tăng nhiều nhiều hihii