Lời cám ơn

namhoang

Thành viên tích cực
Hôm nay check mail mới nhận được lời chúc mừng sinh nhật của xuatnhapcanh.com . Xúc động, dào dạt. Dù muộn màng xin gửi tới lời cám ơn chân thật từ đáy lòng. Chúc anh chị em điều hành tràn hạnh phúc. Mong ước quăng gánh trong tháng này có dịp găp mặt các anh chị . Thân ái.

namhoang

Thành viên tích cực
Ðề: Lời cám ơn

Thân ái đến Ban điều hành-Các Cộng tác viên-Cùng tất cả thành viên, những người bạn thân thương của tôi dù chưa một lần gặp mặt .

Ngày nào tôi vào đây trong vòng tay thương yêu nâng đỡ của các bạn, mới đó nay sắp mỗi người trên vai một chữ Nhẫn hành trang ra đi. Qua những lo lắng bình thường trong hồ sơ, tôi không giúp được gì cho các bạn vì English kém, còn kinh nghiệm không có gì khác ngoài thông tin trên DD đã quá đủ. Nay chỉ còn nơi đây lòng biết ơn đến anh Thành- Chị Linda-Anh Lieuvh-Anh Thanhvn-Anh Hongtran-Anh Yman-Anh Tamchi-Tuong Van-Kidlove-Binhminh-Và còn nhiều nhiều nữa tôi thiếu sót, những người đã hy sinh với cái Tâm của con người cùng đồng loại.

Hôm nay từ mảnh giấy hồng trên tay, tự nhiên bùi ngùi xúc cảm.
Hôm nay và mãi mãi còn nơi đây những ấm áp cuộc đời.

Thân chúc các anh chị em tràn trề sức khoẻ trong hạnh phúc. Hạnh Phúc là cho đi với gì mình có như hôm nay bạn đang cho. Thân thương. namhoang .

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chào Anh Namhoang;

Sáng vào net, vào diễn đàn, thấy topic "Lời cám ơn" của anh và đọc liền. Sau khi đọc những chia sẻ, tâm sự của Anh, chúng tôi, những người được tạm coi là "đi trước" về HS, đã dành 1 chút thời gian, ít nhiều chia sẻ những kinh nghiệm đã trải qua cho những người "đi sau". Xin được cảm ơn lời chia sẻ chân thành của Anh.

Xin chúc mừng GĐ Anh đã nhận giấy hồng :41::41::41: Và thân chúc Anh cùng GĐ sức khỏe, bình an và mọi sự tốt lành.

P/s: Nếu có thời gian, Anh vào chia sẻ những kinh nghiệm nha. Ngoài ra, nếu sắp xếp được, diễn đàn có tổ chức 1 buổi họp mặt vào trưa Thứ Bảy tuần này đó, ngày 28/8/2010. Thân mời Anh tham dự.

quaidan

Cựu Ban điều hành

... diễn đàn có tổ chức 1 buổi họp mặt vào trưa Thứ Bảy tuần này đó, ngày 28/8/2010. Thân mời Anh tham dự.
hehehe, có dụ này nữa hả bác Liệu :21::21::21: nhậu nữa nè bác Hongtran ui :24::24::24:

namhoang

Thành viên tích cực

Mình vừa đi SaiGon về và nhận được tin vui. Cám ơn rất nhiều đến các anh chị em có lòng nhớ đến mình. Mình ở ĐN cách BH 30km, cách TPHCM gần 70km. Sẽ tham gia cùng ACE trong những giây phút thân ái ngắn ngủi trên quê hương. Mong khai hoả sớm sớm, vì sợ lỡ trớn tối về mắt kèm nhèm. Hẹn gặp mặt nhé. Thân ái.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Mình vừa đi SaiGon về và nhận được tin vui. Cám ơn rất nhiều đến các anh chị em có lòng nhớ đến mình. Mình ở ĐN cách BH 30km, cách TPHCM gần 70km. Sẽ tham gia cùng ACE trong những giây phút thân ái ngắn ngủi trên quê hương. Mong khai hoả sớm sớm, vì sợ lỡ trớn tối về mắt kèm nhèm. Hẹn gặp mặt nhé. Thân ái.
Rất hân hạnh được đón tiếp Bác và chúc Bác nhiều sức khỏe, bình an và mọi sự tốt lành :41::41::41:

TaoDi

Thành viên mới

Hehehe..... Thay mặt Tổ rủ rê úp-chai khu phố 2, em xin chào mừng bác đến với lễ hội "nâng" Ken.

Hẹn gặp lại pác trưa thứ bảy 28/8/2010 lúc 11h. :41::41::41::41:

TaoDi

Thành viên mới

Cho hongtran góp vui một chai nhe, tức thật.

Nhiêu đây hổng có đủ, bác Hongtran ui! Cỡ này mới có khởi động đã "bứt gánh" rùi. :20::20::20::20:

Bác phải "bo" thêm mấy chai nữa mới đủ! :13::13::13::13::13: