Long Xuyên ofline các bác cho hình vào đây nhé

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Long Xuyên ofline các bác cho hình vào đây nhé

Thanks bà con cho mọi người xem hình. Nhưng mà ông bà nào chơi ác quá, món ăn bao nhiêu show hết lên này nên vừa xem mà vừa thèm, hehe. Bác 1999 là chơi xấu anh em tụi tui lắm nhe, hồi tui , lieuvh, binhminh,... còn ở VN thì không chịu hú anh em xuống chơi gì hết.
Giận ... ứ xèm chơi với Bác 911 nữa, í quên Bác 1999 ... hehhehhehe ....

Nói vậy thôi, nhìn hình mà thèm chảy nước miếng á ... khịt khịt ... nhất là món chuột đồng rô ti ... hix hix ... lại chảy nước miếng nữa gồi :24::24::24:

Ở bên nì, kiếm 1 món tươi hơi bị khó, dù là đang sống ở CA, có đầy chợ (siêu thị) của người Việt, nhưng chả bói ra 1 mòn nào tươi rói như trong hình ... khè khè .... Càng nhìn hình, càng thèm, đúng không lão Thanhnv, BM và các ACE đang ở US :20::20::20:

Xin cám ơn các Bác phó nháy đã cất công chụp và post lên cho ACE trong và ngoài "H2O" xem và ngó ... khò khò ... khò ....:41::41::41:

tuandoan

8 Đoàn !

Đã bảo nhắm mắt rồi thì ......:20::20::20::20:
Chị BX cứ nhắm mắt mà....chọn và nhào vô nắm ngay chổ nào chị... thích nhất thì thế nào cũng trúng phóc.... mà nhớ nhè nhẹ thôi ah nhe... chứ đừng mạnh bạo Anh Trọng hoãng sợ thì mất chì lẫn chài... hahahahah....

Chỉnh sửa cuối:

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Thanks bà con cho mọi người xem hình. Nhưng mà ông bà nào chơi ác quá, món ăn bao nhiêu show hết lên này nên vừa xem mà vừa thèm, hehe. Bác 1999 là chơi xấu anh em tụi tui lắm nhe, hồi tui , lieuvh, binhminh,... còn ở VN thì không chịu hú anh em xuống chơi gì hết.
Bác thanhnv, bác Liệu, BinhMinh ui!......
Thông cảm cho tớ nhé! Hồi các bác còn ở VN thì tớ bận túi bụi, lúc nào cũng bận...(nói thật, cũng có lúc hổng bận, nhưng không đủ thời gian để rủ rê các bác đi off xa). Bây chừ thì.....tớ hầu như ít bận gồi, muốn đi đâu thì đi, làm gì thì làm.....nói chung là xã cảng....hehe!!

Chị BX cứ nhắm mắt mà....chọn và nhào vô nắm ngay chổ nào chị... thích nhất thì thế nào cũng trúng phóc.... mà nhớ nhè nhẹ thôi ah nhe... chứ đừng mạnh bạo Anh Trọng hoãng sợ thì mất chì lẫn chài... hahahahah....
tuandoan này xúi dại quá .. , tưởng như cảnh Giựt đồ quá hà , Cũng may là BX khg làm theo tuandoan : Nhắm mắt , nhào vô nắm ... Thiệt là bậy quá , nghe nè : dù mình khg nhắm mắt nhào vô chọn nhưng mình biết Anh Ý sẽ trao cho mình cái Ảnh ... QUÝ nhất .. Vậy thì mình phải : nâng như nâng trứng , hứng như hứng HOA chứ ...Chưa mần gì mà Ảnh đā trốn rùi kìa ha ha

Đã bảo nhắm mắt rồi thì ......:20::20::20::20:
Bảo nhắm mắt rồi thì .... mà khg cho biết thời gian , địa điểm , ngày tháng làm hồi hộp quá từ sáng đến bi giờ luôn ... Hổng ấy tối nay tiện Thể mình ... NHẮM ... tối nay luôn ha Anh ... Chứ chờ lâu quá thì ... Cái muốn đưa khg còn để mà đưa nữa đó he he

Thành

Thích đủ thứ ...

Bảo nhắm mắt rồi thì .... mà khg cho biết thời gian , địa điểm , ngày tháng làm hồi hộp quá từ sáng đến bi giờ luôn ... Hổng ấy tối nay tiện Thể mình ... NHẮM ... tối nay luôn ha Anh ... Chứ chờ lâu quá thì ... Cái muốn đưa khg còn để mà đưa nữa đó he he
Tặng cho tấm hình coi chơi cho zui nè :24:

Còn nhiều hình vs Video cờ líp coi xong xỉu lun :21: Hic F1 chơi dữ quá l001 làm F4, F5 chơi hong lại :24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

đề nghị stop đến khi nào giải thích cụ thể cho tớ biết là :

nắm cài giè, cầm cái giè, chân nào,trứng nào, nhắm mắt làm chi ......... :mad::mad::mad: đi về Miền tây người ta thường nói " Nói toạc móng heo" , nên học tập đê còn úp úp mở mở thì PM cho nhau cho thoải con gà mái , xem mà bực hết cả mình:mad::mad::mad:

Đập phát chết luôn bi giừ:21::21::21::24::24:

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Đất của kui! Ếch cũng của kui! Mà sao kui hổng biết gì hết vậy kà ?
Dzụ gì dzậy mấy bác?

Tặng cho tấm hình coi chơi cho zui nè :24:

Còn nhiều hình vs Video cờ líp coi xong xỉu lun :21: Hic F1 chơi dữ quá l001 làm F4, F5 chơi hong lại :24:
He he BX được nắm Tay nhiều lần mà hổng nhớ ta , bị bác Thành đưa hình bằng chứng giờ mới nhớ ra nà
còn vụ clip gì mà nghe quảng cáo coi xong Xỉu hấp dẫn quá dạ bác ? Bác cho coi luôn đi còn úp mỡ nữa bác ui

philboy1952

Cựu Ban điều hành

Đọc các bài viết của các ace mà chẳng hiểu ,chỉ hiểu đại khái là BX thích cầm nhầm cái gì của ngtrg61,nhờ giải thích giùm đi các ace.
Cảm ơn ngochappy,asm,dungphuquoc,quaidan,thanh,hoangmau v.v... Đã post những tấm hình mà có phụ đề ,làm người nước ngoài hiểu được sinh hoạt của người nước trong.Thấy các món ăn thèm chảy nước miếng gà luộc ,cá rô kho,ốc bươu ,tôm rang v.v...không thích các món nhậu như rắn,chuột đồng v.v...Và rượu đế ,tui mà có mặt bảo đảm mấy ông nhậu sẽ không có mồi để mà nhậu ,tui là tay phá mồi hết xẩy luôn .Cứ giữ mãi những kỷ niêm đep mai này sẽ không có những giây phút thần tiên như thế nữa .

Chỉnh sửa cuối:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Hú hú các anh phó nhá, phó nháy ui. Hình Long Xuyên đâu mất hết rồi hè, còn mấy bô tắm tiên hấp dẫn lắm mà sao mấy bác lại dìm hàng nhẫy. Show lên cho các Bác đằng ấy thèm chơi đê :21::21::21::21:

Đọc các bài viết của các ace mà chẳng hiểu ,chỉ hiểu đại khái là BX thích cầm nhầm cái gì của ngtrg61,nhờ giải thích giùm đi các ace .
@phillboy1952 : nói oan cho Em út quá BX có tự ý THÍCH CẦM NHẦM đâu ? Anh Ndtrg61 tình nguyện đưa cho BX cầm đó chứ , nhưng BX nói anh Bảo quản dùm BX đi , hôm nào mình đi hưởng tuần trăng DẬP MẬT rồi BX lấy luôn cho nó tiện khà khà
@Ndtrg61 : Anh lên tiếng xác nhận là Anh tình nguyện chứ Em KHG CẦM NHẦM đi người nói oan cho Em kìa

Chỉnh sửa cuối:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh thanhnv,

Cám ơn anh đã theo dõi và quan tâm đến chuyến đi chơi vừa rồi của anh chị em bên này.

Thôi thì hẹn anh một ngày đoàn tụ lần tới tại Việt Nam, nhà XNC chúng ta sẽ cùng thưởng thức hương vị đậm đà của những món ăn quê hương dân dã.

Thân chào.

Ngọc:1:+

Thành

Thích đủ thứ ...

Ai đây ??? :24:

Còn típ tập nữa ... l001 :24:

Lily

Cựu Ban điều hành

Anh Thành cho Lily.......... đoán nghen:

Ai đây ??? :24:

Chị..... em của chị Ngochappy (xin lỗi vì L không biết tên chị) và Funnyngo139

Chị LydaoLinda

Người yêu của anh Dungphuquoc

Funnyngo139 và..... 1/2 my honey's face

Chị Ngochappy và đại tiểu thư của anh ASM

Anh Ndtrg61

Anh Trieutong

Đại tiểu thư của anh ASM và đại tiểu thư của Thao My

Nhị tiểu thư của anh ASM: bé Carrot

Còn đây là........ anh yêu vấu.....

Còn típ tập nữa ... l001 :24:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Chị Lily ui. Tấm thứ 4 từ trên xuống sai rùi khà khà :21: chỉ đúng được 1/2 thui, đoán lại đi chị :21:

tuandoan

8 Đoàn !

Chị Lily ui. Tấm thứ 4 từ trên xuống sai rùi khà khà :21: chỉ đúng được 1/2 thui, đoán lại đi chị :21:
Funny ơi... Mình đoán dùm có được hem... Phải Chị Phương BX anh Xếp của Funny đúng hong...Chị Lily đoán sai hỏng có sao đâu vì các Chị em ở VN thành Afghanishtan hết rồi...hiihiiiiii

CDLE

Thành viên tích cực

Thông tin đăng rộng rãi trên diễn đàn mời tất cả những ai là thành viên của diễn đàn XNC và gia đình đều đăng ký tham gia đi cùng nhưng vì bạn không đăng ký chứ không phải dành riêng cho hội nào cả...đúng là...
Không biết bác iphone4 là người nào trong hình, nhưng vui thôi mà bác, có gì mà căng vậy?tôi cũng biết đây là tour Long Xuyên tự túc, dành cho tất cả mọi người vui cùng, nhưng tiếc là tôi không tham gia vì mới vừa đi Long Xuyên lên Châu Đốc về, Bác bắt bẻ từng câu chữ quá...