Mình là thành viên mới, nhưng không viết bài mới được

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Ðề: Mình là thành viên mới, nhưng không viết bài mới được

Xin nhờ ACE hỗ trợ giúp nhé.

Thụ
nguyensea@yahoo.com
Hi! Bạn nguyensea, muốn post bài tiếp tục thì cứ kích vào phần "trả lời bài, nằm ở góc trái màn hình ô chữ màu xanh" thế là cứ viết tiếp và đặt câu hỏi ở đây, dễ thôi bạn ạ!
Chúc bạn vui cùng diễn đàn!

NguyetHoang

Thành viên tích cực

Tài khỏan của mình đã được kích hoạt nhưng sao không gửi bài được. Mong BDH xem lại giúp. Mình cảm ơn
Email của mình : cutemoon41@gmail.com

Thành

Thích đủ thứ ...

Tài khỏan của mình đã được kích hoạt nhưng sao không gửi bài được. Mong BDH xem lại giúp. Mình cảm ơn
Email của mình : cutemoon41@gmail.com
Bạn đã viết được bài này là bạn có thể viết bài trong các topic khác rồi, đã xem lại nick bạn không có vấn đề gì cả, thử mở topic trong diện ưu tiên của mình xem sao ?

jennyphn

Thành viên mới
Chọn ngành gì để học ở mỹ

Mình là thành viên mới nên vẫn còn khó khăn trong việc post bài. Mình mún mở 1 topic riêng mà k dc nên vào đây lun. Mình đang rất thắc mắc trong việc chọn ngành nên nóng vội mong ý kiến giúp đỡ của các bạn. Mình chỉ vừa vào học ở community college năm này thôi. Nhưng mình muốn xác định là sẽ học ngành gì để tiện cho việc lấy lớp. Mình muốn có định hướng đúng ngay từ đầu để khỏi lãng phí thời gian. Tại năm nay mình cũng đã 22 tuổi mà để học xong là cũng phải tối thiểu 7,8 năm sau nên mình muốn ráng hết sức rút gọn thời gian :10: Hiện tại mình đang rất phân vân giữa việc chọn nursing hay pharmacy. Một số người thì khuyên mình nên chọn pharmacy vì trể trạng của mình không phủ hợp cho nursing. Mình hơi nhỏ con và sức khoẻ không tốt lắm nên sẽ dễ gặp khó khăn trong việc giúp đỡ bệnh nhân. Vậy theo các bạn thì chọn ngành gì là phù hợp trong thời điểm hiện tại. Mặc dù bây giờ trình độ của mình vẫn chưa giỏi giang gì nhưng mình muốn có hướng xác định trước để còn phấn đấu. Mong các bạn giúp đỡ nhiệt tình :103:

Thành

Thích đủ thứ ...

Nickname đã kích hoạt, bạn mở topic mới cho phù hợp nhé !

phudungbmt

Thành viên tích cực

Admin ơi, em viết được bài trong này nhưng sao em vô diễn đàn vào phần hồ sơ diện vợ chồng để viết bài mới của em mà không được . Lời nhắn từ diến đàn cứ nói em không viết được hoặc là chưa kích hoạt mặc dù em đã kích hoạt từ email rồi ạ . Xin giúp em