Mình muôn làm quen vơí ACE trên web XNC quá!Mọi ngươì thât là thân thiên!

Kim Ngan

Thành viên tích cực
Ðề: Mình muôn làm quen vơí ACE trên web XNC quá!Mọi ngươì thât là thân thiên!

Nói thật là em vẫn không hiểu...:9::9::9:
maytrangdiuem ơi ! mai mốt chị Ngochappy thông báo đi off em biết liền lúc đó em muốn zô đội dầu xanh hay đỏ hoặc đá cả 2 sân đều được hết ! ( dầu xanh là cụng Heneiken ; dầu đỏ thì cụng Coca ,pepsi....)

maytrangdiuem

Thành viên tích cực

maytrangdiuem ơi ! mai mốt chị Ngochappy thông báo đi off em biết liền lúc đó em muốn zô đội dầu xanh hay đỏ hoặc đá cả 2 sân đều được hết ! ( dầu xanh là cụng Heneiken ; dầu đỏ thì cụng Coca ,pepsi....)
oh thì ra là vụ ăn nhậu, nếu muốn cụng rượu đế thì theo đội nào ạ? ;)

lydao

Cựu Ban điều hành

oh thì ra là vụ ăn nhậu, nếu muốn cụng rượu đế thì theo đội nào ạ? ;)
Dzụ này thì em nên hỏi anh Tám Tàng là trưởng ban ăn chơi XNC, xem ảnh có thành lập thêm đội dầu trắng nữa hem, nếu có, chị đề nghị em giữ chức đội trưởng lun hihihi:21::21::21:

maytrangdiuem

Thành viên tích cực

Dzụ này thì em nên hỏi anh Tám Tàng là trưởng ban ăn chơi XNC, xem ảnh có thành lập thêm đội dầu trắng nữa hem, nếu có, chị đề nghị em giữ chức đội trưởng lun hihihi:21::21::21:
:21::21::21: hehe em nói giỡn chút cho vui chứ con em còn đang bú sữa mẹ. Em mà làm đội trưởng đội dầu trắng thì thằng cu nhà em xỉn suốt ngày mất.

Thành Heneiken

Trùm nhà máy pháo

phải là lon đầy, khi chấm dứt lon nằm đâu người đó cạn 100% mới đúng nghĩa, đội dầu xanh nhầm dầu đỏ cũng phải nóc cạn hết, dầu đỏ nhầm dầu xanh cũng phải chịu thôi, phải 100% cạn luôn nhé.:41::41::41:

Thấy có chén mắm nêm chấm với ChinaRatfood phải không? thèm mắm nêm quá đi. :2::2::2:
Không có mắm đâu laoquau ui.chắc có thể là nước tương gừng chấm với thịt gà đẻ 1 lứa .