[Hồ sơ F4] Mở hồ sơ bảo lãnh gia đình diện F4

cuti

Thành viên tích cực
Xin chào Ban Điều Hành và cac anh/chị.

Xin chúc tất cả thành viên ban điều hành và các anh chị em luôn bình an và sức khỏe dồi dào. Hiện bà xã của Cuti đã có quốc tịch Mỹ, bà xã muốn tiến hành thủ tuc mở hồ sơ bảo lãnh cho gia đình của người em bao gồm 2 vợ chồng và 2 con. Xin ban điều hành và các anh chị em hướng dẫn Cuti phải thực hiện các bước chuẩn bị như thế nào ạ? Xin chân thành cám ơn ban điều hành và tất cả anh chị em trong diễn đàn.

Thân chào,

Cuti

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào Ban Điều Hành và các anh/chị.

Xin chúc tất cả thành viên Ban điều hành và các anh chị em luôn bình an và sức khỏe dồi dào. Hiện bà xã của Cuti đã có quốc tịch Mỹ, bà xã muốn tiến hành thủ tục mở hồ sơ bảo lãnh cho gia đình của người em bao gồm 2 vợ chồng và 2 con. Xin Ban điều hành và các anh chị em hướng dẫn Cuti phải thực hiện các bước chuẩn bị như thế nào ạ? Xin chân thành cám ơn Ban điều hành và tất cả anh chị em trong diễn đàn.

Thân chào,

Cuti
Chào cuti,
Rất vui khi bạn quay trở lại sinh hoạt diễn đàn.
Bạn xem hướng dẫn ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/bao-lanh-din-anh-ch-em-f4.26258/
P/s: Cám ơn những lời chúc sức khỏe của bạn.

cuti

Thành viên tích cực
"Giấy tờ không phải bằng tiếng Anh phải được dịch sang tiếng Anh với tên họ, địa chỉ của người dịch, và người dịch phải xác nhận đã dịch đúng với bản chánh."

Bạn PhuongChau cho hỏi vậy có nghĩa mình phải dịch các giấy tơ : Khai sanh,hôn thú... từ tiếng Việt quan tiếng Anh? Đúng không ạ?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
"Giấy tờ không phải bằng tiếng Anh phải được dịch sang tiếng Anh với tên họ, địa chỉ của người dịch, và người dịch phải xác nhận đã dịch đúng với bản chánh."

Bạn PhuongChau cho hỏi vậy có nghĩa mình phải dịch các giấy tờ: Khai sanh, hôn thú... từ tiếng Việt qua tiếng Anh? Đúng không ạ?
Đúng rồi bạn!