Mong mọi người giúp em, em đang rất gấp :(

Thảo Nguyên

Thành viên mới
Dear anh/chị
vào ngày 17 tháng 7 này em sẽ đi phỏng vấn lần 2 , sau khi pv lần đầu em rớt vào năm 2013. Vì lý do điểm thấp, lúc đấy em học trung cấp chuyên nghiệp, sau khi rớt pv con tiếp tục học lên cao đẳng và giờ em đã có bằng cao đẳng về Business administration in import- export búiness.
Em có nhờ dịch vụ làm giấy tờ cho em và tìm trường thì cho em học Richland community college ở Dallas ,tẽAs. vì ielts của em 5.5 nên em phải học anh Văn trước, trường đó yêu cầu 6.0.
Bên dịch vụ soạn cho em câu hỏi : what do you study in us?
I will study at Richland college at Dallas ,Texas with major business administration for 2 years but firstly I have to study English .
Sau khi em đọc trên diễn đàn xuatnhapcanh của chú vha, emthấy nhiều bạn trả lời như vậy là fail. Nên em sợ lắm mọi người ơi. Bây giờ em ko biết trả lời làm sao cho hợp lÝ. Mong anh chị giúp em.
Em sợ CO sẽ hỏi :vì sao có bằng cao đẳng rồi qua Mỹ học lại cao đẳng ? Em hoang mang lắm chú. Mong chú anh chị giúp em 2 câu trên

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: Mong mọi người giúp em, em đang rất gấp :(

Đơn giản vì cháu chỉ muốn đi US chứ kg phải đi học cho nên cháu sẽ không trả lời được khi CO hỏi. Cháu xem các bài viết của chú VHA thì sẽ hiểu.

Thảo Nguyên

Thành viên mới
Ðề: Mong mọi người giúp em, em đang rất gấp :(

Đơn giản vì cháu chỉ muốn đi US chứ kg phải đi học cho nên cháu sẽ không trả lời được khi CO hỏi. Cháu xem các bài viết của chú VHA thì sẽ hiểu.
Dạ tại con muốn apply vào university of texas at Dallas nhưng vì con ko đáp ứng được yêu cầu của trường nên con mới nghĩ học cc rồi transfer lên tiết kiệm tiền vì con ko biết college nào tốt, nên dịch vụ tìm cho con trường richland . Mong chú giúp con