Muốn giao lưu cùng anh Tamtuong

Heineken

Thành viên tích cực
Bửa giờ đọc những bài viết của anh ,hei cảm kích quá ,hôm nay mạo muội giao lưu cùng anh không biết có được không ạ.Xin anh có đôi lời chỉ bảo em ví

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
Ðề: Muốn giao lưu cùng anh Tamtuong

Chào bạn,
Giao lưu thì 8 ok liền vì 8 luôn thích có thêm nhiều bạn, nhiều bao nhiêu càng thích bấy nhiêu :1:. Còn việc chỉ bảo, thật lòng 8 không dám nghĩ đến rồi l001.

Heineken

Thành viên tích cực

Hehehe!
Như vậy không chừng chúng ta đả quen nhau từ thuở trước rồi phải không bạn Heineken ?

Bạn Heineken; có quen biết gia đình nào ở bải muối cà ná, Làng cá Cà Ná & Vình Hảo không ?
ThanhThan thì biết chút chút từ Lương Sơn,Chợ Lầu,Phan Rí Thành, Phan Rí cửa,ngã 3 giuồng, Tuy Phong, Vĩnh Hảo, Làng Cà Ná, Phú Qúy, Nại, Cửa, vv
Hẹn gặp lại bạn Heineken vào buổi offline ngày 18/12 nhé không say không về.:6::6::6:
Bác nhắc nhiều địa danh quá ha! bây giờ về lại nhìn không ra đâu bác,thay đổi nhiều lắm,ban đêm bác tới khu vực Liên Hương,Tuy Phong nhìn thấy hàng chục cánh quạt gió cùng những ánh đèn đỏ quaychầm chậm trong ánh trăng rằm,mình có cảm giác đang lạc vào xứ thần tiên nào đấy ,thật đẹp và thích lắm,đúng không anh Tamtuong:1:

Heineken

Thành viên tích cực

15 năm rồi Thành Than chưa về lại, chắc cảnh vật thay đổi nhiều, nghe đâu bãi muối Cà Ná nay không còn nửa, Bãi muối Ninh Chữ không biết có còn không ?
Tết này Thành Than chắc phải về thăm lại 1 chuyến xem cảnh vật thay đổi thế nào :confused::confused::confused:
Khu vực Cà ná mọc lên nhiều nhà hàng,khách sạn,quán xá,........bãi muối ngày nào nơi đây chuẩn bị biến thành khu công nghiệp và bến cảng hết rồi bác ơi:1:

Heineken

Thành viên tích cực

Heineken củng rành Cá Ná dử hé,
Bạn có biết miếu mùng 5 tháng 5 ở Cà Ná không :10::10::10:
Làng Cà Ná nay có còn không bạn Heineken ?
Bạn có người thân quen nào trong làng Cà Ná không ?
:confused::confused::confused:
làng Cà ná thì em không có người quen nhưng ở Quán thẻ thì nhiều chiến hữu.....

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Bác nhắc nhiều địa danh quá ha! bây giờ về lại nhìn không ra đâu bác,thay đổi nhiều lắm,ban đêm bác tới khu vực Liên Hương,Tuy Phong nhìn thấy hàng chục cánh quạt gió cùng những ánh đèn đỏ quaychầm chậm trong ánh trăng rằm,mình có cảm giác đang lạc vào xứ thần tiên nào đấy ,thật đẹp và thích lắm,đúng không anh Tamtuong:1:
Ok bạn. Có khoảng hơn 20 cái quạt gió cao cao.
Trông đẹp lắm!
Rất đẹp!

langvuon

khoai nướng

Ok bạn. Có khoảng hơn 20 cái quạt gió cao cao.
Trông đẹp lắm!
Rất đẹp!

Những lúc ghé ngang qua đó nhìn cũng bình thường thôi! Nhưng không hiểu tại sao bây giờ khi nhìn lại qua ảnh, tự nhiên cảm thấy có một điều gì đó thật lạ kỳ.. đẹp thật :2:

tinatrung

Thành viên tích cực

nghe các anh kể Tina cũng thấy nôn nao quá,cũng phải hon 25 năm xa rời cái xứ..nóng như rang rồi, hy vọng tết năm nay về thăm xứ cũ va se ghé thăm cái khu Mỹ Đức ngày xưa( bây giờ la Phước Mỹ phải hông anh Tamtuong?

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Thành Than ơi là Thành Than!

Tại sao bác hứa với 8: ngày 18/12/2011 sẽ về dự off để mọi người cùng gặp mặt.:113:

Rồi bác lại hứa với Heineken "TẾT này Thành Than CHẮC sẽ về thăm lại một chuyến..." .....dzậy là sao hả cha nội? :confused:

Bác mà nói kiểu...hai, ba hàng là chít tươi dzới 8 tui đó nghen cha! :24::6:

langvuon

khoai nướng

Thành Than ơi là Thành Than!

Tại sao bác hứa với 8: ngày 18/12/2011 sẽ về dự off để mọi người cùng gặp mặt.:113:

Rồi bác lại hứa với Heineken "TẾT này Thành Than CHẮC sẽ về thăm lại một chuyến..." .....dzậy là sao hả cha nội? :confused:

Bác mà nói kiểu...hai, ba hàng là chít tươi dzới 8 tui đó nghen cha! :24::6:
A Tám hiểu lầm câu nói của Thành Than rồi đó, Tết này về thăm là thăm là thăm lại Phan Rang (ngày xưa) đã lâu năm chưa gặp lại. Còn hiện giờ Củi Mỹ cháy Thành Than đang tòn ten trên Boeing cũng sắp đến Tân Sơn Nhất rồi đó :1:

@Thành Than: Về đến nhà ngủ 1 giấc cho đã, lúc nào ra gốc xoài lai rai thì call cho Khoai mừng cái nghen :6:

langvuon

khoai nướng

Anh Khoai ơi!
Cho 8 hỏi, Thành Than tức là Bác Hoàng Mẫu, đúng không?
8 nhìn hình off trước đây, anh Mẫu rất quen, quen lắm! :6::6::6:
Bí mật hehe, hổng dám nói đâu hehe. Thề hổng chỉ tên du kích nằm trong đống rơm cho bác biết đâu :24:

Bí mật hehe, hổng dám nói đâu hehe. Thề hổng chỉ tên du kích nằm trong đống rơm cho bác biết đâu :24:
Hehehe, chui trong đống rơm, bị anh Langv quăng tàn thuốc vô đống rơm, thành than chuyển thành đống than. :24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hehehe, chui trong đống rơm, bị anh Langv quăng tàn thuốc vô đống rơm, thành than chuyển thành đống than. :24::24::24:
Vậy là không còn nghi ngờ gì nữa roài! :6::6::6::6:

Heineken

Thành viên tích cực

Hihihii.........bác yman nì:1:để bác Thành Than mần ăn tí:20::20::20:

Dungphuquoc

Photographer XNC

Hi Tam Tương!
Thành Than không phải a Hoàng Mẫu đâu.
Mà là chị Trúc Đào đó Tám Tường.
:24::24::24::24::24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào bác Thành Than,
Thôi để hôm nào gặp, anh em mình nói thêm về chuyện này hén.
Chúc anh vui. :6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Heineken "bị hết hạn" hay sao mà hổm rày zọt đâu mất tiêu. :1:

Ừ há! Sắp tới KEN có dự off không? Nếu có thì KEN chỉ đăng ký phần mình thôi. Vì bác hoangmau đã đăng ký giúp bác Thành Than rồi! :10::11::6:

Hẹn gặp.

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Ken lúc nào cũng có mẹt..:6:
Chào KEN,
Bạn ở Sài Gòn hay ở đâu? lần off vừa rồi 8 nhớ hình như KEN không có tham dự thì phải? Vì cũng chỉ mới lần đầu tiên nên 8 không thể để ý và nhớ hết được. Coi bộ cũng thiếu sót thiệt. Có gì bạn thông cảm bỏ qua nghen! :1::6:

Heineken

Thành viên tích cực

Chào KEN,
Bạn ở Sài Gòn hay ở đâu? lần off vừa rồi 8 nhớ hình như KEN không có tham dự thì phải? Vì cũng chỉ mới lần đầu tiên nên 8 không thể để ý và nhớ hết được. Coi bộ cũng thiếu sót thiệt. Có gì bạn thông cảm bỏ qua nghen! :1::6:
Em ở Saigon, đến hôm off nhìn nhau là bít lìn à:1::1: mình người cùng một nhà mà phải không anh"hữu duyên thiên lý năng tương ngộ"..phải dzậy hong ta:6::6:xài nho này hỏng bít đúng sai,hên xui nha anh 8:24::24: