New York TÌNH THÂN

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Tình Hình là rất tình hình:số là giề ,thấy các ACE lập hội ở nhiều bang quá ,nay xin mạo muội mở topic này để bà con cô bác nào ở NY thì vào đây nha ,tình thương mến thương bà con xa không bằng láng giềng gần ấy mà !
F4 ; 01/2003 Utica , NEW YORK

Mi@Fa

Thành viên tích cực
Ðề: New York TÌNH THÂN

Phải nói rõ là New York state hay là New York city của NJ, 2 thành phố này cách xa nhau lắm, đi bộ lâu lắm đó, NewYork city nhiều người Việt và người Hoa buôn bán tại phố Tàu, sang đó rất vui và cẩn thận khi ghé khu Harlem nhe, lái xe dọc xa lộ mong đừng bị hư xe, hay hết xăng dọc đường, lấy thùng đi mua xăng về chỉ cần 15 phút là 4 cái bánh xe biến mất cùng với cái CD, DVD trong xe ngay. Khu vực này không thân với tui được rồi, nó còn nợ tui 4 cái bánh xe từ năm 1987 mà chưa chịu trả lại đó.laylaylaylaylay
TRỜI,GHÊ VẬY HẢ BÁC???Coi trong phim thấy đã ớn rồi!!!

thanhnv

Thành viên tích cực

Phải nói rõ là New York state hay là New York city của NJ, 2 thành phố này cách xa nhau lắm, đi bộ lâu lắm đó, NewYork city nhiều người Việt và người Hoa buôn bán tại phố Tàu, sang đó rất vui và cẩn thận khi ghé khu Harlem nhe, lái xe dọc xa lộ mong đừng bị hư xe, hay hết xăng dọc đường, lấy thùng đi mua xăng về chỉ cần 15 phút là 4 cái bánh xe biến mất cùng với cái CD, DVD trong xe ngay. Khu vực này không thân với tui được rồi, nó còn nợ tui 4 cái bánh xe từ năm 1987 mà chưa chịu trả lại đó.laylaylaylaylay
Trời ơi! cái vụ này dzui a nhe.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Xin chào ACE,

Em xin được tham gia Hội NY này.

Barker Ave, Bronx, NY
CHAO
Chào bạn martinminh!xin cám ơn bạn đã gia nhập hội NY tình thân,hãy luôn tham gia diển đàn XNC và thường xuyên ghé thăm hội NY tình thân của mình nhé,thân.:41::41::41:

pipi_vn

Thành viên tích cực

Gia đình e 8 người sắp qua Bronx , NewYork các anh chị ạ? Có ai ở đây nữa không mình lập Hội cho vui nào :)