KINH NGHIỆM BẢN THÂN Ngày đen đủi mở đầu cho chuỗi ngày đen đủi

Ðề: Ngày đen đủi mở đầu cho chuỗi ngày đen đủi

Xin chào ACE diễn đàn , sáng qua 25/11 mình đi chích ngừa và buổi chiều mình khám sk ở BV CR ,mình bị chụp hình phồi 2 lần và chiều nay lại bị gọi lên chụp lần nữa ,xem trên diễn đàn thấy ACE nào mà bị chụp hình phổi 2 hoặc 3 lần là bị đi thử đàm nên mình rất lo . mình chỉ bị tội cafê và thuốt lá thôi , không nhậu nhẹt gì hết .buồn quá 2 giờ ngày mai chờ đọc kết quả ( mà KQ thì dự đoán 90 Phần Trăm rồi hi )
Cafe , thuốc lá là xong em rồi thanhtung ơi , hy vọng là kg đến nổi nào , có người kg cf thuốc lá mà vẩn thử đàm đó thanhtung ,Ráng cầu nguyện đi l001l001l001l001l001

Phuoctran

Thành viên mới

cái chính là bạn đã có bao giờ bị viêm phổi chưa, nếu có thì dù chúng ta uống thuốc điều trị vẫn để lại sẹo ( trường hợp của mình đây ), chứ có nhiều người hút thuốc nhưng phổi cũng đâu có sẹo gì ( trường hợp người anh của bạn mình, anh ta hút thuốc rất nhiều nhưng khi chup hình phổi vẫn vượt qua ). Mình cũng mới thử đàm lần 2 hôm 10/10 bây giờ chờ kết quả ( dự kiến khoảng đầu tháng 12 ). Cũng hy vọng bạn vượt qua được ải này.

thanh tung

Thành viên mới

Cám ơn các bạn đã động viên mình ,nhưng với bác le-bac49 mình vẩn muốn được thọ giáo hi hi hi ( cười lên cho đời bớt khổ )

Cám ơn các bạn đã động viên mình ,nhưng với bác le-bac49 mình vẩn muốn được thọ giáo hi hi hi ( cười lên cho đời bớt khổ )
Cứ bình tĩnh đi thanhtung , nếu sức khõe tốt , phổi kg có gì thì khỏi thử đàm ( mình khỏi lo âu tinh thần và kg kéo dài thời gian ) còn nếu kg thì mình chịu thêm 2 tháng , vui vẻ thôi ( sẽ có dịp off thêm lần nữa , lại càng vui vẻ hé ) nếu có bệnh mình điều trị cho tốt rồi qua sau cũng được thôi , năm dài qua được mà tháng ngắn kg qua được sau nè .
như già tui đây năm trước bị Phổi , điều trị hết 8 tháng , khỏe mạnh lên và mập mạp , nhưng vẩn có vết sẹo phỗi , mai mốt có đi khám sức khỏe thì chắc ăn mình sẽ được khạc khạc rồi , và ai có đi thì đi , mình ở lại vài tháng đi off cho vui vẻ cuộc đời , mình qua sau , Cứ tính như vậy nên già tui cứ là 1..2...3 nốc beer và thở khói ào ào ,Cuộc đời vẩn đẹp sao mà thanhtung :6::6::6::6:

thanh tung

Thành viên mới

Cám ơn Anh Le-bac và các anh chị đã lo lắng cho mình ,và mình có tin vui xin báo với các ACE là mình đã nhận được hồ sơ KSK lúc 2 giò chiều nay ( mừng hết lớn luôn ) và xin chúc các ACE luôn được nhiều may mắn ,các bạn nào còn đang hút thuốc bỏ được thì bỏ ,còn không thì giảm tốc độ lại chớ như mình thì hồi hộp quá .

Cám ơn Anh Le-bac và các anh chị đã lo lắng cho mình ,và mình có tin vui xin báo với các ACE là mình đã nhận được hồ sơ KSK lúc 2 giò chiều nay ( mừng hết lớn luôn ) và xin chúc các ACE luôn được nhiều may mắn ,các bạn nào còn đang hút thuốc bỏ được thì bỏ ,còn không thì giảm tốc độ lại chớ như mình thì hồi hộp quá .
Vậy thì chúc mừng thanhtung đã vượt qua cửa ải khó khăn cũa diện IR5 , chuyện còn lại là lo tắm rửa sạch sẽ ( để đở hôi mùi thuốc lá ) trình diện viên chức Lãnh sự . Và sau đó là thu xếp áo quần leo máy bay , ( nhớ đừng mừng quá bỏ lại chai Aquafina ) . Chúc may mắn và thành công .

thanh tung

Thành viên mới

Cám ơn Anh Le-bac49 nhiều ,sự tự tin và lạc quan của anh sẻ giúp đở tinh thần cho các ACE chuẩn bị khám sk và đang thử đàm lắm
- Bộ anh nhất định không chỉ giáo cho em hả , chừng nào anh anh về sài gòn nhớ gọi em để em mời anh 1 ly cafê nghen:1:

Phuoctran

Thành viên mới

Chúc mừng ThanhTung nhé, vậy là qua được một ải khá là quan trọng rồi, còn lại là chuẩn bị rinh giấy hồng thôi.

Cám ơn Anh Le-bac49 nhiều ,sự tự tin và lạc quan của anh sẻ giúp đở tinh thần cho các ACE chuẩn bị khám sk và đang thử đàm lắm
- Bộ anh nhất định không chỉ giáo cho em hả , chừng nào anh anh về sài gòn nhớ gọi em để em mời anh 1 ly cafê nghen:1:
Tôi thì về sg đều đặn mổi tuần , có khi nửa tháng , nhưng vừa xuống xe bus là đã có người hốt lên xe chở đi rồi ,( vụ này là : im lặng là vàng )
Ưh , mình có post gì thì qua đây đi , để bên kia cho các ACE bày tỏ tình cãm hôm offline , đi lộn xộn coi chừng bị chụp liệng qua đây đó thanhtung , Chúc vui và sức khỏe .

thanh tung

Thành viên mới

Dạ. em cám ơn bác Le-bac tại vui quá nên gặp đâu quăng đó , thành thật xin lỗi Diễn Đànl001