Những ngày huy hoàng ... tập 2

Thành

Thích đủ thứ ...
Tiếp theo tựa đề "Những ngày huy hoàng" của Jenny, tui xin làm tiếp NNHH tập 2 :100:

Sau một chặng đường dài từ Saigon mệt nhừ tử... cuối cùng bác Duy nhà ta, cũng đã chở chúng tôi đến địa điểm tập kết, ở mãi tận... Suối Tiên :21: và trận đánh được bắt đầu tại địa điểm này, mời các bác xem hình:

Toàn đội tập trung sau vườn nhà bác hoangmau :41:

Sau đó các bác đã cao hứng và hát lên 1 bài hát về Quê Hương...
Quê hương là chùm Khế ngọt...

Ngọt quá... hái xuống ăn luôn...

Hết bài...chuyển sang tăng 2... :114: hic hic... lọt nhầm vào kho "vũ khí" của bác hoangmau này thì chỉ có từ chết tới bị thương, đạn dược bắn tới tuần sau còn chưa hết luôn... choáng.... :20:

PS: Bác phuthohoa có xem hình thì đừng có la lớn nhe, hôm đó ngồi ngoài vườn em có send hình cho bác liền đó heheheh :)

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Những ngày huy hoàng ... tập 2

Trời ơi uổng quá! chiến khu "dê" tuyệt vời như vậy mà hồi tui còn ở VN không biết, huhu. Sao không thấy cán bộ Liều tham gia vậy ta? dạo này tu rồi hả? Thanh Duy đang hát bài gì mà đã quá dzậy? ngồi uống bia kiểu này bị nước ngọt "đè chết" nhe, hehe. Thôi chúc bà con ăn chơi thêm được ngày nào thì tiếp tục ăn chơi nhe, hehe.

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hêhê, ngồi xem "Những ngày huy hoàng... tập 2", chợt nhớ vu vơ đâu đó mấy câu thơ (quên mất tên tác giả, xin lỗi!):

Chờ mãi trăng mới tròn
Ngồi thưởng rằm lại tiếc
Giá cứ còn trăng non
Để mai đừng trăng khuyết...
:105:

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

Thân Chào các đồng chí Lãnh Đạo,ăn chơi vui vẽ quá mà mình ko đi được buồn quá hu hu:confused::20::20:hôm nay mới có thời gian vô diễn đàn thăm hàng xóm mới biết Sinh Nhật Xuất Nhập Cảnh... chúc cả nhà XNC luôn đông vui và đoàn kết...:41::41::41:

TaoDi

Thành viên mới

Trời ơi uổng quá! chiến khu "dê" tuyệt vời như vậy mà hồi tui còn ở VN không biết, huhu. Sao không thấy cán bộ Liều tham gia vậy ta? dạo này tu rồi hả? Thanh Duy đang hát bài gì mà đã quá dzậy? ngồi uống bia kiểu này bị nước ngọt "đè chết" nhe, hehe. Thôi chúc bà con ăn chơi thêm được ngày nào thì tiếp tục ăn chơi nhe, hehe.
Lọt vào chiến khu "Dê", địa đạo "karaoke" của bác Hoàng Mẫu, có bị "nhốt" cả năm, vẫn không sợ đói, vẫn sống "khoẻ" (hêhehe...)

Yenbui54

Thành viên tích cực

Nhìn mấy trái Khế thấy thèm quá ,bên này Khế ngot thì có nhiều ,chỉ thèm Khế chua ,nấu một nồi canh chua ,hay lẩu thì ngon hết biết luôn .Nhất là Phuthohoa câu đươc cá rồi mang cho mình thì hay hết biết ,có hay không ? trả lời đi anh Phuthohoa ?