Nhờ các bác xíu

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Số là em đang làm project về "Quản lý nhà máy -factory management" ngành nào cũng được , nhưng nếu đúng ngành cơ khí , hay cơ khí chế tạo máy thì tuyệt vời. Tây ta em đều nhai hết .Thế bác nào có tài liệu này cho em xin nhé . Nếu tài liệu có tính chất nội bộ hay bí mật thì thôi ạh. Email của iem : minhnguyen@caminstructor.vn

youandme8110

Thành viên tích cực
Ðề: Nhờ các bác xíu

Cách đây 3 năm em có dự lớp huấn luyện quản lý sản xuất do cty tổ chức, tất nhiên là có tài liệu, nhu7ng hôm đám cưới em dọn nhà, tính là bỏ nghề nên đem vứt đi hết rồi anh ạ:20::20:giờ chỉ còn có tài liệu quan trọng chuyên ngành thôi. Mấy hôm nay em cũng hỏi bạn bè xem còn không, thì 3 năm rồi k ai còn giữ.

Em còn nhớ được chút ít trong đầu, không biết có giúp được cho anh không?

youandme8110

Thành viên tích cực
Ðề: Nhờ các bác xíu

chủ nhật này em đi off mang theo hết những tài liệu mà em có được, anh xem có giúp gì được cho anh không? em không biết anh đang quan tâm về vấn đề nào của QLSX. Nên không nói cụ thể được anh ạ.

Trong khóa học đó, em được học về cách bố trí nhân sự cho phù hợp với khả năng của từng người, tính cách con người qua hình dáng bên ngoài. những kỷ năng giải quyết những vấn đề phát sinh về nhân sự. Dây chuyền sản xuất, và công thức tính . Vài form mẫu dành cho QLSX...

thật là tiếc vì không giúp được cho anh