[Hồ sơ F3] nhờ tư vấn giúp

thuydao

Thành viên mới
Xin chào ACE trên diễn đàn XNC,
Hồ sơ của mình đã PV 4/11/2010, do lịch vía bị lùi nên mình phải khám sức khoẻ lại, thử đàm lại và BVCR trả kết quả hôm qua, họ nói LSQ sẽ lấy hồ sơ vào 10/10 tức là thứ hai tới này. Mình xin nhờ ACE giúp ý kiến cho mình là nên vào LSQ ngày nào thì tốt hơn.Và LLTP có cần dịch sang tiếng Anh không?
Xin cám ơn ACE.

tuandoan

8 Đoàn !
Ðề: nhờ tư vấn giúp

Xin chào ACE trên diễn đàn XNC,
Hồ sơ của mình đã PV 4/11/2010, do lịch vía bị lùi nên mình phải khám sức khoẻ lại, thử đàm lại và BVCR trả kết quả hôm qua, họ nói LSQ sẽ lấy hồ sơ vào 10/10 tức là thứ hai tới này. Mình xin nhờ ACE giúp ý kiến cho mình là nên vào LSQ ngày nào thì tốt hơn.Và LLTP có cần dịch sang tiếng Anh không?
Xin cám ơn ACE.
Chào Bạn,

Vậy thì 03 ngày sau bạn vào cho chắc ăn. LLTP thì không cần dịch sang tiếng Anh. Chúc bạn rinh giấy hồng. Thân chào

thuydao

Thành viên mới

Chao quách hồ linh va tuandoan,
Cảm on 2 bạn đã giúp ý kiến cho mình

tran_vo

Thành viên tích cực

Hi ! bạn thuydao . Tôi phỏng vấn lần 1 ngày 23/3/2010 , sau đó vào BV Chợ Rẩy điều trị mất 6 tháng, thêm 2 tháng thử lại đàm rồi đầu năm 2011 bị Visa lùi. Đến ngày ưu tiên trở lại thì HSSK, LLTP hết hạn, tôi đã khám lại và chờ thử đàm hết 3 tháng nữa. Rồi hết hạn phỏng vấn, phải chờ gọi phỏng vấn lại . Đến 13/9/2011 tái phỏng vấn và 30/9/2011 tôi đã nhận Visa . Tôi viết hơi dài dòng để các bạn cùng cảnh ngộ an tâm, rồi mọi điều tốt lành sẽ đến với chúng ta. Còn LLTP của tôi thì không phải dịch . Chúc các bạn nhiều may mắn .

Hi ! bạn thuydao . Tôi phỏng vấn lần 1 ngày 23/3/2010 , sau đó vào BV Chợ Rẩy điều trị mất 6 tháng, thêm 2 tháng thử lại đàm rồi đầu năm 2011 bị Visa lùi. Đến ngày ưu tiên trở lại thì HSSK, LLTP hết hạn, tôi đã khám lại và chờ thử đàm hết 3 tháng nữa. Rồi hết hạn phỏng vấn, phải chờ gọi phỏng vấn lại . Đến 13/9/2011 tái phỏng vấn và 30/9/2011 tôi đã nhận Visa . Tôi viết hơi dài dòng để các bạn cùng cảnh ngộ an tâm, rồi mọi điều tốt lành sẽ đến với chúng ta. Còn LLTP của tôi thì không phải dịch . Chúc các bạn nhiều may mắn .
Khỏe nha, tranvo sắp bị động đất rồi nha :confused::confused::confused:

tran_vo

Thành viên tích cực

Khỏe nha, tranvo sắp bị động đất rồi nha :confused::confused::confused:
Cảm ơn Bác lebac49 và các bạn. Tôi xin thêm một ý nữa là bạn nào có đương đơn chính đã đi trước rồi thì khi các bạn đợi bổ sung hồ sơ nhớ thêm bản photo thẻ xanh của đương đơn chính và những người đã đi theo đương đơn chính. Chúc các bạn cùng động đất .

tran_vo

Thành viên tích cực

hehe, hết sức... bảo trọng nghen bác :6:
HA ha! Cảm ơn cảnh báo của quaidan ! Nhưng hổm rày nghe đồn động đất xảy ra liên tục ở Gò Dầu Trảng Bàng, không biết có đúng không ? Chắc phải hỏi Bác lebac49 coi thực hư ra sao. :p:p:p

thuydao

Thành viên mới

Hi! Bạn tran-vo. Cảm ơn vì đã kể cho mình nghe "hành trình nằm mùng chống muỗi" của bạn. Dù gì thì cũng chúc mừng vì đã qua đoạn khó rồi. Chừng nào bạn bay?Chúc bạn thuận buồm xuôi gió nhe!