Nude 100% .

Duy

Thành viên tích cực
Ðề: Nude 100% .

Oh My God . Chỉ mới nhìn Chicken mà thấy thèm rùi . Phải chi...

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào ZiZ,tôi đang ôm bụng cười quá chời,bạn rắn mắc quá,tôi cười trận nửa đây rồi mới đi ngũ,cái nầy mà cho nhà Tamtuong xem hỏng piết nói gì à,chúc bạn có nhiều ý tưởng sáng tạo.bye

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào ZiZ,tôi đang ôm bụng cười quá chời,bạn rắn mắc quá,tôi cười trận nửa đây rồi mới đi ngũ,cái nầy mà cho nhà Tamtuong xem hỏng piết nói gì à,chúc bạn có nhiều ý tưởng sáng tạo.bye
Mèn ơi! nhà Tamtuong đã xem roài.
Xem xong, cũng hổng biết nói gì hết chơn.
Đi lấy chai dầu xanh xức...phá mồi tưởng tượng vậy! :24:

phongtrương

Thành viên mới

thấy tiêu đề hấp dẩn quá nhảy dzô liền. Tưởng 52kg ,ai dè 2,5kg chán không!!!he!!he!!!!:24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

thấy tiêu đề hấp dẩn quá nhảy dzô liền. Tưởng 52kg ,ai dè 2,5kg chán không!!!he!!he!!!!:24::24::24:
Đó, đó, bắt tại trận nghen. Dzậy mà anh dzô nhà máy than, rên ta đây là già, ta đây thì yếu...Lộ tẩy rồi, không đường chối đâu nhe! hic...hic...:1:

phongtrương

Thành viên mới

Đó, đó, bắt tại trận nghen. Dzậy mà anh dzô nhà máy than, rên ta đây là già, ta đây thì yếu...Lộ tẩy rồi, không đường chối đâu nhe! hic...hic...:1:
chào Tamtuong! ! già thì già thiệt đó nhưng ăn cơm không hà hổng có húp cháo !! như ai...kia.... đâu à nha!!! Ka!!ka!!!:p:p

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

chào Tamtuong! ! già thì già thiệt đó nhưng ăn cơm không hà hổng có húp cháo !! như ai...kia.... đâu à nha!!! Ka!!ka!!!:p:p
Uạ, ụa. Ai đang húp cháo dzị anh (Tamtuong chưa đâu àh nghe)? Anh chỉ giùm để Tám hỏi "thầy" ấy hương vị của cháo..."hết xí quách" thế nào hén?:p l001

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hehe , Chít mấy bác rồi nhé :24::24::24::24::24:
Bác ziz ơi!
Chờ quài hổng thấy, đành phải hỏi hối thúc bác nè: còn món nude 100% nào khác dzị hôn? :p

ziz

Support

Bác ziz ơi!
Chờ quài hổng thấy, đành phải hỏi hối thúc bác nè: còn món nude 100% nào khác dzị hôn? :p
Chài , mới qua nay mà có tới hơn năm chục bác dính chấu cái dzụ nude này , hehe :24::24::24::24: Nude thì có tới vài chục kiểu lận bác Tám ơi nhưng sợ bể diễn đàn nên iem hổng dám . Lâu lâu lừa mấy bác sồn sồn mà vẫn máu lửa một tý ai ngờ nhiều bác máu quá nhất là bác Tám và chị kimthanh gì đó nghe... :24::24::24::24:

ziz

Support

Và tiếp đây xin gởi cả nhà vài cảnh nude nữa nè nhưng cấm chửi à nghe ( Món này chắc chắn tamtuong phoái nhất ) Chúc các bác những ngày cuối tuần vui vẻ :21::21::21::21::21:

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào ZiZ,chời ơi là chời,kimthanh59 ''oan ông Địa'',nhưng mà hỏng sao,lại được cười pể pụng nữa,chèn ơi tâm hồn các bạn phong phú quá hớ,còn Tamtuong nè,ăn chơi cho dữ,coi chừng bà...xã Tamtuong hú đó,những ngày đầu năm,đầu tháng nầy,chúng ta cùng cười,và ''quẳng gánh lo đi và vui sống''bye

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào ZiZ,chời ơi là chời,kimthanh59 ''oan ông Địa'',nhưng mà hỏng sao,lại được cười pể pụng nữa,chèn ơi tâm hồn các bạn phong phú quá hớ,còn Tamtuong nè,ăn chơi cho dữ,coi chừng bà...xã Tamtuong hú đó,những ngày đầu năm,đầu tháng nầy,chúng ta cùng cười,và ''quẳng gánh lo đi và vui sống''bye
Chời ơi là chời! ăn chơi cho dữ, bà xã Tamtuong hú thì có gì để lo nè.
"Ngại" người khác hú thoai! :p

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Và tiếp đây xin gởi cả nhà vài cảnh nude nữa nè nhưng cấm chửi à nghe ( Món này chắc chắn tamtuong phoái nhất ) Chúc các bác những ngày cuối tuần vui vẻ :21::21::21::21::21:

Món phía dưới, tự đặt tên được roài. Còn món ở trên, gọi là gì hả bác ziz?:24:

ziz

Support

Hehe, lại có bác dính chấu cái dzụ Nude : Nhất vuthangsi nhì tamtuong
Hahaha. :24::24::24:

vuthangsi

Ban điều hành

Hehe, lại có bác dính chấu cái dzụ Nude : Nhất vuthangsi nhì tamtuong
Hahaha. :24::24::24:
Bữa nay hố hàng .nghe nude 100 phần trăm ,nhảy vô coi .........
:102::102::102:hổng phải ......:confused::confused::confused:

vuthangsi

Ban điều hành

Nữa nè bác vuthangsi uio.....:24::24::24:
Dây chính là địa ngục ,không phải thiên đường .IEM zdọt, nhường cái này lại cho bác TAMTUONG .IEM lấy cái ở ảnh trên ,bỏ vô lò nướng ,quất .:114::114::114::114::24::24:

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Dây chính là địa ngục ,không phải thiên đường .IEM zdọt, nhường cái này lại cho bác TAMTUONG .IEM lấy cái ở ảnh trên ,bỏ vô lò nướng ,quất .:114::114::114::114::24::24:
Em heo con ở giữa còn quất được,2 em heo mẹ 2 bên mà quất thì phải mời hết các thành viên XNC may ra mới giải quyết xong!

ziz

Support

Nữa nè bác vuthangsi uio.....:24::24::24:
Công nhận công trình Nude của chú quá độc :mad::mad: Còn cảnh nào nữa không chú quất lên cho Tamtuong thưởng lãm nhé, cái gì chứ cảnh úp úp mở mở là hắn ta phoái lém :24::24: