Off cafe ở Nam CA (đường Bolsa) ngày 11/12/2010 chuyển sang 12/12/2010

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Off cafe ở Nam CA (đường Bolsa) ngày 11/12/2010 chuyển sang 12/12/2010

Tiếc quá bác Liệu ơi, trưa mai 12/12 đi ăn giỗ rồi, không chạy lên Santa Ana thăm mấy bác đuợc, vậy nếu off cà phê mà có gì hay thì post lên nha.

À quên, cho hongtran gởi lời Chúc sức khoẻ và hạnh phúc đến anh chị BS Quyền nhé.

p/s: lúc này đang làm thêm nghề đưa đón khách đi Los, nếu có thì giờ ghé Santa Ana mình uống cà phê nhe, sẽ báo trước 24h, hihi...
Hehhehhe, vậy thì hẹn bác Hongtran vào off chai ngày 26/12/2010 nhá. Còn từ nay đến ngày đó, Bác có đi ngang qua Santa Ana, Bác hú 1 câu, đảm bảo L sẽ có mặt, chiêu đãi bác ly càfê cóc hen ... khà ... khà ...

quaidan

Cựu Ban điều hành

.........
P/s: Chiều nay, Liệu mới gặp thêm Anh Vượng, từ Iowa bay đến San Jose và chạy về Las Vegas. A Vượng ghé qua Nam CA và gặp 1 số người quen ở PLT. Liệu và Anh Ánh ghé qua cafe và 888.
@ Bác Thành: chắc Bác nhớ Anh Vượng chứ ??? A gửi lời hỏi thăm A đó và gửi lời hỏi thăm, chúc sức khỏe các ACE trong diễn đàn.
Hi bác Liệu, uống dùm quaidan ly café sữa cô gái... VN nghen :36: Bác cho em gửi lời hỏi thăm bác Vượng và bác Ánh nhé :100:

Chúc các bác dzui dzẻ, vừa cà vừa phê nhá :113:

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Chúc cho buổi ofline đầu tiên trên đất Mỹ của XNC ta luôn vui vẻ nhé :):)

TaoDi

Thành viên mới

Giờ mà chưa thấy hình ảnh "ụp" của ACE Nam Cali gì hết! Buồn quá!

Cho BM gửi lời hỏi thăm anh Ánh và anh chị Quyền cùng các ACE khác nhé! Chúc mọi người dồi dào sức khoẻ và an vui!

Rất mong được hình thấy hình của mọi người trong buổi offline! Bác Liệu cho anh em ở VN toại nguyện hen! Thank you bác!

Liệu

Cựu Ban điều hành

Giờ mà chưa thấy hình ảnh "ụp" của ACE Nam Cali gì hết! Buồn quá!

Cho BM gửi lời hỏi thăm anh Ánh và anh chị Quyền cùng các ACE khác nhé! Chúc mọi người dồi dào sức khoẻ và an vui!

Rất mong được hình thấy hình của mọi người trong buổi offline! Bác Liệu cho anh em ở VN toại nguyện hen! Thank you bác!
Khà .... khà ....khà .... vụ off cafê mới tan hàng lúc 5 giờ chiều, cách đây 3 tiếng. Em xin báo cáo sơ cho các Bác và ACE được rõ:

- 1:45 PM: L đi tàn tàn đến chỗ hẹn, trên đường đi, Bác Quyền alo và Bác UtLe alo hỏi đã chuẩn bị đi chưa;

- 2:00 PM: đến quán, setup chỗ ngồi và chuẩn bị đón khách ... hehhehe....

- 2:10 PM: Bác UtLe có mặt. Sau khi hỏi thăm 1 tẹo, thì bạn Jenny cũng vừa đến;

Lúc này, L nhận fone của ManhCuong. Tưởng anh chàng hỏi địa chỉ đến quán, ai dè nói bận việc nên không tham gia được và hẹn lần sau sẽ có mặt để off chai lai rai vài ve :41::41::41:

Sau đó VC bác Quyền đến, rồi tới Bác Ánh và cuối cùng là Anh Johnny. Như vậy có tất cả 8 người. Chị Ngahuynh và bạn Leo, chắc bận việc nên không dự được.

L có đề nghị chụp 1 tấm hình để post lên cho ACE trên diễn đàn xem, nhưng vì lý do "nhạy cảm" nên thành thật xin lỗi nhá. ACE sẽ chụp khi off chai vài cuối tháng 12.

ACE hỏi thăm sức khỏe, những công việc hiện tại và những dự tính sắp tới. Nói chung là buổi gặp mặt ít nhiều nhận được thông tin hữu ích và cuối cùng, ACE thống nhất sẽ gặp nhau lần 2: mừng Lễ Giáng Sinh vào ngày Chúa nhật 26/12/2010 vào lúc 12 giờ trưa (giờ này nhậu là bá cháy bọ chét...hehheheh...) và đủ thời gian cho ACE ở San Diago chạy về. :41::41::41::41:

1 chút thông tin cho các ACE được rõ và lần nữa xó zỳ ACE ở VN nhà (về việc chụp hình).

TaoDi

Thành viên mới

Lúc này, L nhận fone của ManhCuong. Tưởng anh chàng hỏi địa chỉ đến quán, ai dè nói bận việc nên không tham gia được và hẹn lần sau sẽ có mặt để off chai lai rai vài ve :41::41::41:
Có phải ManhCuong "ròm" nhà ta thuở nào không vậy, bác Liệu?

Last edited by a moderator:

thanhnv

Thành viên tích cực

QUOTE]

Có phải ManhCuong "ròm" nhà ta thuở nào không vậy, bác Liệu?
Chính hắn

TaoDi

Thành viên mới

Hêhehe....Vậy Bác Liệu cho em gửi lời hỏi thăm nghen. Không biết qua "bển" chạy show, người ròm thêm hay có phát tướng ra được miếng nào không? Hay bây giờ đã là "đại gia" (tức da nhiều, thịt ít :24::24::24:)?

Trunghai

Thành viên tích cực

Hêhehe....Vậy Bác Liệu cho em gửi lời hỏi thăm nghen. Không biết qua "bển" chạy show, người ròm thêm hay có phát tướng ra được miếng nào không? Hay bây giờ đã là "đại gia" (tức da nhiều, thịt ít :24::24::24:)?
Cũng như Binhminh cho trunghai gỡi lời thăm hết tất cả các anh chĩ em bên đó nhé, Bác Liệu nhớ uống dùm trunghai 2 chai nhé, nhắn với Manhcuong cho trunghai thănm nhiều .

Binhminh khoẻ chứ trunghai gởi lời thăm trangdung nhe . chúc hai bạn Noel vui nhiều.