Off chai lai rai vài ve ở CA, 12:00AM ngày 26/12/2010

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Off chai lai rai vài ve ở CA, 12:00AM ngày 26/12/2010

Tấm hình dưới cùng từ trái qua phải: bác Phiden (đội nón, mặc áo rằn ri), bác utle (áo len dài tay), bác Liều (áo sơ mi và áo len cộc tay), bác Ánh (áo blouse nâu), bác Quyền (áo lạnh màu xanh đen), kế đến là phu nhân bác Quyền, người ngoài cùng bên tay phải là phu nhân bác phiden.
Khà khà ... bác Thanhnv chỉ được cái nói đúng và trúng ... hehhhee.....

Sáng nay, đi mua báo, nhận được alo của Bác Duy, đã qua US được 3 tuần. Bác đang chờ các giấy tờ và hẹn mùa hè 2011 sẽ qua CA để off chai với ACE ở CA :41::41::41:

@kinbig: Cám ơn nhá, nhưng chỉ nhận cái "mi nhon" thôi, còn handsome, iem chả dám ... khì khì ....

Chỉnh sửa cuối:

quaidan

Cựu Ban điều hành

WOW! Cái gì cũng phải có sự khởi đầu của nó ...Và ngọn lửa quê hương đã được thắp lên, bắt đầu từ CA, hy vọng rằng sẽ lan tỏa đến khắp các bang trên đất Mỹ :113:

Xin chúc mừng và xin cảm ơn các anh chị ở CA đã nhóm lên ngọn lửa này :41::41::41:

whitecat

Thành viên tích cực

Xin chào các bác
Xem hình off Cali mà em nôn nao quá chừng, các bác cho em xin 1 vé off sắp tới nhé, em cũng sắp dzông qua vác cày rồi. Em cũng ở Cali nên nhất định xin hội ngộ với các bác.

Thân chúc các bác & gia đình năm mới nhiều sức khỏe, may mắn. :):):)

langvuon

khoai nướng

Xin chào các bác
Xem hình off Cali mà em nôn nao quá chừng, các bác cho em xin 1 vé off sắp tới nhé, em cũng sắp dzông qua vác cày rồi. Em cũng ở Cali nên nhất định xin hội ngộ với các bác.

Thân chúc các bác & gia đình năm mới nhiều sức khỏe, may mắn. :):):)
Cali làm các bang khác ganh tị rồi đấy, nhất là Westminster. Chỉ tội là giá mua hoặc thuê nhà quá đắt đỏ. Đó cũng là nơi langvuon sẽ đến :)

Liệu

Cựu Ban điều hành

Cali làm các bang khác ganh tị rồi đấy, nhất là Westminster. Chỉ tội là giá mua hoặc thuê nhà quá đắt đỏ. Đó cũng là nơi langvuon sẽ đến :)
Hhehehheh, bác Langvuon sao lại nói thế nhỉ. Đất lành chim đậu, mà đất không lành, đất nhậu luôn cả chim đó ... khà ... khà ...

Vùng CA này, trước mắt quy tụ: Westminster - Graden Grove - Santa Ana - Anaheim - Orange - Tustin. Chứ San Diago thì hơi bị xa, như Bác Hongtran, Chị Thuba, Longdh cũng khó lắm đó ... hehehheh....

luckyseafood

Ban điều hành

Vùng CA này, trước mắt quy tụ: Westminster - Graden Grove - Santa Ana - Anaheim - Orange - Tustin. Chứ San Diago thì hơi bị xa, như Bác Hongtran, Chị Thuba, Longdh cũng khó lắm đó ... hehehheh....
Chủ nhật này Jan 02 2011 (kỳ niệm 10 năm F3 chờ đợi của tui), nhất định đi Santa Ana tìm gặp bác Liệu nữa đây, khoảng 12 giờ trưa đó. Có ngon ở đó mà chờ nhé. Kêu được chiến hữu nào thì cho hongtran tái ngộ luôn nhe.

Happy new year.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chủ nhật này Jan 02 2011 (kỳ niệm 10 năm F3 chờ đợi của tui), nhất định đi Santa Ana tìm gặp bác Liệu nữa đây, khoảng 12 giờ trưa đó. Có ngon ở đó mà chờ nhé. Kêu được chiến hữu nào thì cho hongtran tái ngộ luôn nhe.

Happy new year.
Hehheheh, hãy đợi đấy, sẽ chờ Bác Hongtran cụng chai Ken như thời ở Ốc Xuân nhá nhá ... khà ... khà ...

Sáng mai, cafe với Bác Phiden, Bác Utle, Bác Ánh sẽ thông báo thôi ... hehhehe ...

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Chủ nhật này Jan 02 2011 (kỳ niệm 10 năm F3 chờ đợi của tui)
Happy new year.
cái ngày này cũng kỷ niệm của iem nà anh :36::36::36::113::113: anh em mình hùn đập cái que tăm kia một phát chít lun đi anh , hị hị

TaoDi

Thành viên mới

Happy new year.
Anh HONGTRAN lần trước gọi điện thoại "hụt" cho Cán bộ Đường lối Liệu, nhất định lần này phải "tóm" cho được. :):):):)

AE ở VN lại sắp có hình ảnh gửi về coi rồi. :41::41::41::41:

luckyseafood

Ban điều hành

Anh HONGTRAN lần trước gọi điện thoại "hụt" cho Cán bộ Đường lối Liệu, nhất định lần này phải "tóm" cho được. :):):):)

AE ở VN lại sắp có hình ảnh gửi về coi rồi. :41::41::41::41:
Hi Binh Minh, nhìn hình thấy anh khắc khổ quá nhỉ. Chỉ được 2 bé là vui thôi.

Chỉnh sửa cuối:

eotidi

Thành viên tích cực

Mới có mấy tháng (không gặp) mà anh Hongtran ốm thấy rõ.

Qua bển vui chơi quá ha anh? Mơi mốt eotidi qua, anh hongtran chở em đi lòng vòng nước Mỹ cho thêm hiểu biết nghen anh ... hihi.

Thành

Thích đủ thứ ...

Mr.Lieuvh đúng là nhà lôi kéo tài ba, qua Us mà off được bấy nhiêu ACE vậy là quá ok rồi :113:

Gửi lời thăm đến A,C Quyền, bác Út Lê, A,C Phiden, Bác Ánh, Lieuvh...
Sẵn bác Hongtran có hình trong này, em cũng xin chúc gia đình bác Vui, Khoẻ luôn nhé!

Happy New Year to all of you!

thanhnv

Thành viên tích cực

Hi anh hongtran

Nụ cười của mình có hơi "méo" một chút nhưng nhìn vợ con nó tươi là cũng mãn nguyện anh à. Cố lên thôi anh ơi, anh em mình qua nhằm lúc khó khăn mà, nhưng nghĩ lại qua càng trễ càng chết nữa.

p/s: Nhìn sàn nhà lát gạch hay đá thấy đã quá, hehe. Bên tui giờ này mà ngồi sàn gạch như vậy lạnh chịu không thấu.

Nhân thể năm hết Tết Tây sắp tới, xin chúc hội anh em Cali cũng như toàn thể ACE đang sống rải rác khắp nước Mỹ và còn đang ở VN lời chúc sức khoẻ và mọi sự may mắn.

Utle1153

Thành viên tích cực

hi ! Bác Thành bao giờ Bac mới lên đường để chia sẽ cái lạnh cùng gia đình, hay ở bển off chai cùng Bình Minh, Quaidan, Hoàng Mẫu va các ACE trong diễn đàng cho hết mùa lạnh rồi mới qua?
*- cho mình gởi lời thăm tất cả các bạn và xin chúc gia đình moi sự an lành va tốt đẹp.
Happy New Year to all of you!