Offline Coffee tại Tinô Garden

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin gởi đến các bạn những tấm hình ghi lại buổi offline coffee tại quán Tinô Garden ngày 29/05/2011

Bé xinh đã về lại VN tham gia cùng bạn bè

Sầu riêng của bạn Jeanny _vcbean

Last edited by a moderator:

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Offline Coffee tại Tinô Garden

Men! bánh trái ngon quá. Hmm đã quá :1::1::1:

p/s: Ác tăng dạo này trông trẻ ra hay sao dzậy ta :21:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Dĩa bánh da heo của cô Ngọc đặt nhà bé Vy_thuy, còn món cơm cuộn của Ngố nàm đó hô hô :21::21::21:

Mấy Bác giơ cái viên gì tròn tròn lên zị hẻ :confused::confused::confused:

Công nhận 2 chị em nhà này chụp hình lúc nào cũng chẹp hơ hơ :109::109::109:

<---- 2 CÔ CHÁU MÌNH "CHẸP CHỀU" CÔ HEN :11:

Chỉnh sửa cuối:

saoxet

Thành viên mới

Dzui quá là dzui,khi nào có uống caphe,nhậu cho saoxet tham gia nữa,Sao ham dzui lắm,nhìn thấy ai cũng đẹp ai cũng dễ thương quá trời,nhớ lần tới cho saoxet diện kiến các anh chị:11:

Thành

Thích đủ thứ ...

Men! bánh trái ngon quá. Hmm đã quá :1::1::1:

p/s: Ác tăng dạo này trông trẻ ra hay sao dzậy ta :21:
Mới có 35 mà hong trẻ sao được cha :24:

Công nhận mấy chị em của XNC quá chuẩn, hị hị hị các bác bên ấy ơi, xem thôi ah nhe :24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

quán này nó sài khói nhân tạo hay do hôm qua mưa quá mà hình nào cũng sương khói kg dzị chài

bexinh qua bang nào mà giống nước láng giềng VN quá dzị :24::24::24:

quán này nó sài khói nhân tạo hay do hôm qua mưa quá mà hình nào cũng sương khói kg dzị chài

Không phải khói nhân tạo cũng chẳng phải là do trời mưa, quán này chơi theo phong cách romantic đó huynh - Đà Lạt mù sương giữa Sài Gòn. :21::21:

he he BX qua Bang Cái là Cái Bang đó huynh hổng hiểu sao bẩm sinh đã hổng có trắng đi Bang Cái về Bạn bè Của BX cūng nói sao BX đen hơn trước ? Ở Us lạnh và mưa lúc nào cūng mặc 2 , 3 áo vậy mà trắng hổng nổi .. À chắc BX bị Lai màu Của OBAMA hi hi

youandme8110

Thành viên tích cực

Gà Ú:

À, cái tui cầm đó là Hạt hướng dương made in BX đó bà:21::21::21:

Hôm qua trời mưa quá chừng, tui dầm nguyên cơn mưa lội nước tới quạn Tưởng không ai đến, ai dè đông vui ghê bà ợi:41::41::41:

Lần sau bà phải đi nha, đi chúc mừng tui lấy được giấy hồng chớ:21::21::21:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Không phải khói nhân tạo cũng chẳng phải là do trời mưa, quán này chơi theo phong cách romantic đó huynh - Đà Lạt mù sương giữa Sài Gòn. :21::21:
hic , tai nói ra sợ chị Ngọc giận , chứ cái ống kính máy dzơ quá trời:2::2::2: hoặc đứng sau tấm kiếng chụp ra nên khi chụp nó bị dzị, chứ ở đó mà đòi Đà lạt :102::102: lần sau bác Dũng nhớ check dzụ này nghe , ờ mà sao kg thấy ai cầm thêm dao búa nhỉ:21::21::21:

Anna_Bui

Thành viên tích cực

hic , tai nói ra sợ chị Ngọc giận , chứ cái ống kính máy dzơ quá trời:2::2::2: hoặc đứng sau tấm kiếng chụp ra nên khi chụp nó bị dzị, chứ ở đó mà đòi Đà lạt :102::102: lần sau bác Dũng nhớ check dzụ này nghe , ờ mà sao kg thấy ai cầm thêm dao búa nhỉ:21::21::21:
Bác Dũng có đi đâu mà check:21::21::21:Chụp bằng máy chị Ngọc đó anh, đứng chụp ngay thác nước +phun sương nhân tạo nên nó vậy, chớ có tấm kiếng nào đâu anh?:21::21::21:

Anh lúc này ra sao? ok chứ ??? dạo này đi công tác ở đâu ? mà mấy lần em ghé ngang nhà máy pháo thấy cửa đóng then cài vậy ???

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào tất cả các bạn tham dự buổi offline coffee ngày 29/05/2011.

Xin cám ơn tình cảm của tất cả các bạn đã dành cho diễn đàn XNC, vì ngày hôm qua 29/05/2011 dù trời mưa tầm tã, màn trời trắng xóa, nhưng các bạn đã không ngại đường xa ướt mưa (bạn ở Thủ Đức, bạn ở quận 9, bạn ở quận 7, bạn ở quận Bình Thạnh...) tập họp về Tinô Garden để cùng chung vui với nhau.

Đặc biệt sự xuất hiện của người đẹp Bexinh đã gây sự bất ngờ lớn cho mọi người, cùng với những gói hạt hướng dương quen thuộc, tạo phần rôm rả thêm câu chuyện hấp dẫn, người thật việc thật của Bexinh, về việc hòa nhập vào cuộc sống ở nước Mỹ với đủ chuyện vui buồn.

Và thật cảm động cũng như trân trọng tấm lòng của chị Lydao với anh chị em, dù nhà ở mãi tận Thủ Đức, nhưng vẫn đi. Tuy nhiên do trời mưa lớn và bị xì bánh xe, vá xong trời đã tối, nên phải quay về và gọi điện thoại đến anh Hoàng Mẫu báo tin để anh chị em đừng chờ. Xin hẹn chị dịp sau nhé, Ngọchappy sẽ dành nhiều ưu tiên đến chị yêu dấu.

Ngọchappy xin được trích lời của anh Langvuon dành cho chị :" Người đẹp, nhà thơ hiền nhất của diễn đàn XNC"

Cuối cùng, xin được cám ơn đến các bạn :

1/ Bexinh : với những hạt hướng dương ngon miệng.
2/ Funnyngo139 : với món cơm cuộn tuyệt vời.
3/ Jeany_vcbean : với món sầu riêng Bến Tre độc đáo.
4/ Delena : tuy không tham dự nhưng vẫn gởi món rau câu hấp dẫn đến mọi người.

Xin hẹn lại tất cả các bạn vào lần họp mặt khác,

Thân mến,

Ngọc:1:+

Anna_Bui

Thành viên tích cực

Xin chào tất cả các bạn tham dự buổi offline coffee ngày 29/05/2011.

Xin cám ơn tình cảm của tất cả các bạn đã dành cho diễn đàn XNC, vì ngày hôm qua 29/05/2011 dù trời mưa tầm tã, màn trời trắng xóa, nhưng các bạn đã không ngại đường xa ướt mưa (bạn ở Thủ Đức, bạn ở quận 9, bạn ở quận 7, bạn ở quận Bình Thạnh...) tập họp về Tinô Garden để cùng chung vui với nhau.

Đặc biệt sự xuất hiện của người đẹp Bexinh đã gây sự bất ngờ lớn cho mọi người, cùng với những gói hạt hướng dương quen thuộc, tạo phần rôm rả thêm câu chuyện hấp dẫn, người thật việc thật của Bexinh, về việc hòa nhập vào cuộc sống ở nước Mỹ với đủ chuyện vui buồn.

Và thật cảm động cũng như trân trọng tấm lòng của chị Lydao với anh chị em, dù nhà ở mãi tận Thủ Đức, nhưng vẫn đi. Tuy nhiên do trời mưa lớn và bị xì bánh xe, vá xong trời đã tối, nên phải quay về và gọi điện thoại đến anh Hoàng Mẫu báo tin để anh chị em đừng chờ. Xin hẹn chị dịp sau nhé, Ngọchappy sẽ dành nhiều ưu tiên đến chị yêu dấu.

Ngọchappy xin được trích lời của anh Langvuon dành cho chị :" Người đẹp, nhà thơ hiền nhất của diễn đàn XNC"

Cuối cùng, xin được cám ơn đến các bạn :

1/ Bexinh : với những hạt hướng dương ngon miệng.
2/ Funnyngo139 : với món cơm cuộn tuyệt vời.
3/ Jeany_vcbean : với món sầu riêng Bến Tre độc đáo.
4/ Delena : tuy không tham dự nhưng vẫn gởi món rau câu hấp dẫn đến mọi người.

Xin hẹn lại tất cả các bạn vào lần họp mặt khác,

Thân mến,

Ngọc:1:+
Thiếu mất rồi chị Ngọc ơi.

Thiếu lời cảm ơn vì sự chu đáo trong khâu tổ chức và những tấm hình thật đẹp từ chị Trưởng đoàn nữa nha:41::41::41::41:Xin cảm ơn chị Ngọc:41::41:

Lần sau xin thông báo để tui ké với nhau , sao kg thấy nhắn gởi gì trên diển đàn hế vậy nè ,nếu có dịp offline để mình chiêu đãi món bánh tráng muối ớt cũa xứ Bà đen hé:101:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Tối qua đi off café
Cà đâu chẳng biết... thấy phê quá trời… :13:

Mưa thì ướt đến tả tơi
Người thì bất chợt gọi mời râm ran
Đèn thì nhấp nháy mấy nàng
Bia thì phải nói ngập tràn mấy ông
Mồi thì tàn cuộc chửa xong
Tám thì tám đến quán… mong đuổi về :40:

Tối qua đi off café
Cà đâu chẳng biết... thấy phê quá trời… :10:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Anh lúc này ra sao? ok chứ ??? dạo này đi công tác ở đâu ? mà mấy lần em ghé ngang nhà máy pháo thấy cửa đóng then cài vậy ???
Thank thí chủ Bần tăng hiện đang đóng cửa tĩnh tu sám hối , Đừng chọc ghẹo bần tăng mà tội nghiệp l001l001l001

Anna_Bui

Thành viên tích cực

Anh tu chùa nào để em lên tu chung với anh???:21::21::21::21: