[Diện Vợ, Chồng] pv dẫn con theo được không?

anh-ngan

Thành viên tích cực
Các ACE cho em hỏi lúc đi pv có được dẫn con vào pv không hay chỉ được vào 1 mình thôi ?Con em đã có quốc tịch .Anh chị nào biết cho mình hay với ,mình cảm ơn trước nha.

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: pv dẫn con theo được không?

khi đi phõng vấn,chỉ những người có tên trong thư mời phõng vấn mới được vào phõng vấn.thân chào

love1

Thành viên tích cực

Chào bạn .

Bạn có thể dẫn bé theo,vì bé đã có QT mỹ ,thì bé đc phép ra vào lãnh sự quán ,đã có 1 số bạn có con QT mỹ rồi vẫn mang con theo đc hết tròn ngày pv,nhớ mang hộ chiếu mỹ của bé theo nhé .

Love xắp tới cũng đi pv và cũng bế bé theo,bé nhà cũng đã có QT mỹ .Chúc bạn xắp tơi pv thành công .:113:

hoatimbattu

Thành viên tích cực

Mình thấy các bạn có baby quốc tịch mỹ thì không cần phải ẵm thêm baby làm gì cho cực thân...Phải thức sớm rồi vào đó phải chờ đợi 1 thời gian dài mới được phỏng vấn..rồi phải mang bằng chứng , rồi phải giữ bình tĩnh để trả lời trông quá trình pv với LSQ nữa ...Bạn chỉ cần cầm passport US của bé bên ngoài cho dễ nhìn thấy là được rồi ...Cần gì phải mang be' thêm chịu cực khổ vậy ??? Tội nghiệp bé ...Ko lẽ phải mang theo baby trình ra thì LSQ mới biết là có con với người bảo lãnh sao ??? Khi sơ vấn thì người sơ vấn đã hỏi thẳng có con chung không luôn rồi ...