sao chẳng về với em

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Ðề: sao chẳng về với em

Xin chào Delena,

Cám ơn Delena nhiều nhé. Nếu được Delena post bài "Chỉ là giấc mơ" do Uyên Linh ca, chị thích bài này lắm.

Cám ơn em nhiều.

ngọc:1:+

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề Chỉ là giấc mơ

[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/1Fv7nbeV1w[/FLASH]
Dạ có luôn chị Ngọchappy ơi ! xin gởi đến chị cùng cả nhà XNC thân thương.:8::8::8:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hi bác Delena,
Thanh Lam hát bài "chỉ là giấc mơ" cũng "rùng rợn" :1: lắm!
Bác "quứt" lên luôn nghe cho đã nghen. :113:
Thank bác,

thuy_loan

Thành viên tích cực

Hú ,Bác Dalena !
Cho chị mình xin nghe bài "Hãy quay về khi còn yêu nhau".Like giai điệu này với tiếng hát của Hồ Quỳnh Hương .
Thank Bác nhen !

Chỉnh sửa cuối:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Bác Delena post bài " Cám ơn tình yêu" do Uyen Linh hát nha bác. Ngố thích bài này. Thank bác nhiều nhiều

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Cho EM xin "chỉ là giấc mơ" (Thanh Lam hát) đi anh Tám Đoàn. Năn nỉ đó!:109:

Cho EM xin "chỉ là giấc mơ" (Thanh Lam hát) đi anh Tám Đoàn. Năn nỉ đó!:109:
[YOUTUBE]JgE-xNG7FcU&feature=related[/YOUTUBE]

Chiều theo anh 8 nè.. Bài này nghe Thanh Lam hát không có cảm súc bằng UL anh 8 ui...

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Em mới đi Hà Tiên về tới nhà:1:thấy topic ca nhạc theo yêu cầu đông dzui qué:41:.........quí vị khán giả có nhu cầu xin mời tiếp tục :24::24::24:chương trình luôn chào đón:21::21::21::41::41::41:

thuy_loan

Thành viên tích cực

Bác Dalena ui ,đi chơi có vui không ? Cái vụ Travel này chị rất khoái ...mà VN thì đi hết rồi !Thôi nằm nhà ,cho chị yêu cầu bài Dạ Khúc do ca sĩ Hiền Thục trình bày nha ! Bài hát đầy tâm trạng .:20::20:
Thank Bác !

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Cảm ơn Tám Đoàn nhiều nhe.
"Làm ơn cho trót" đi Tám. Cũng "chỉ là giấc mơ", Tám ôm luôn trái bom tấn SIUBLACK quăng tiếp dô đây , coi thử có ai... "bị thương nhẹ" hông nhen! :1::6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Em mới đi Hà Tiên về tới nhà:1:thấy topic ca nhạc theo yêu cầu đông dzui qué:41:.........quí vị khán giả có nhu cầu xin mời tiếp tục :24::24::24:chương trình luôn chào đón:21::21::21::41::41::41:
Bác đi thưởng thức "hương đồng gió nội" mà hông chịu rủ nha, ăn ấm một mình không àh! :1:

langvuon

khoai nướng

Cảm ơn Tám Đoàn nhiều nhe.
"Làm ơn cho trót" đi Tám. Cũng "chỉ là giấc mơ", Tám ôm luôn trái bom tấn SIUBLACK quăng tiếp dô đây , coi thử có ai... "bị thương nhẹ" hông nhen! :1::6:
Phải phải, trong này chưa thấy có Siu Lắc, nhớ kiếm video nhạc cho nó rung rinh XNC chơi :24::24:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Bác Dalena ui ,đi chơi có vui không ? Cái vụ Travel này chị rất khoái ...mà VN thì đi hết rồi !Thôi nằm nhà ,cho chị yêu cầu bài Dạ Khúc do ca sĩ Hiền Thục trình bày nha !
Thank Bác !
Bác đi thưởng thức "hương đồng gió nội" mà hông chịu rủ nha, ăn ấm một mình không àh! :1:
Hihihihi qua tận cửa khẩu campuchia......không có travel,ăn ấm gì đâu ac ui,ăn mì gói muốn chít lun,cứu trợ mà:1::1::1:
[YOUTUBE]m1xFthPmvYY[/YOUTUBE]​
Tặng chị thuý_loan nà