Show điều khiển nước theo nhạc tại Las Vegas

Liệu

Cựu Ban điều hành
Mời các bạn xem 1 show mang tên "điều khiển nước theo nhạc" tại Las Vegas mà L quay bằng máy cellfone. Hình ảnh và âm thanh theo dạng "a ma tơ", mong ACE thông cảm nhá.
[YOUTUBE]szUcbW25p10[/YOUTUBE]
http://www.youtube.com/watch?v=szUcbW25p10

Quay lúc 12 giờ khuya tối Thứ Bảy 18/12/2010.

Last edited by a moderator:

TaoDi

Thành viên mới
Ðề: Show điều khiển nước theo nhạc tại Las Vegas

Show nhạc nước này đẹp, độc đáo, nhiều kiểu...hơn bên Macau.

Thank you bác Liệu đã chiêu đãi cho mọi người một buổi trình diễn nhạc nước.

Chúc bác và gia đình một mùa Giáng sinh an lành và đầm ấm!

MERRY CHRISTMAS! :36::36::36::36::36:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Mời các bạn xem 1 show mang tên "điều khiển nước theo nhạc" tại Las Vegas mà L quay bằng máy cellfone. Hình ảnh và âm thanh theo dạng "a ma tơ", mong ACE thông cảm nhá.
Quay lúc 12 giờ khuya tối Thứ Bảy 18/12/2010.
bác quay được mấy cái show "Ballys " thì cho iem xiem dzí nha , chụp được cái entrance chứ dzô nó hẻm cho chụp , hị hị

iem có tấm chụp với mí cô Jubilee mà dzợ hẻm cho lấy hichic vì mí cô cao quá mình đứng mới tới ngực cổ thoai hehehe

Last edited by a moderator:

Liệu

Cựu Ban điều hành

bác quay được mấy cái show "Ballys " thì cho iem xiem dzí nha , chụp được cái entrance chứ dzô nó hẻm cho chụp , hị hị

iem có tấm chụp với mí cô Jubilee mà dzợ hẻm cho lấy hichic vì mí cô cao quá mình đứng mới tới ngực cổ thoai hehehe
Thôi đi tía, quay ở đó, có ngày bị tống dzìa VN, mất công off chai dai dài với ACE quá .... hehhehe.....

Liệu

Cựu Ban điều hành

Hehheehhe, nói vậy thôi, chứ đâu có vào máy cái show đó đâu. Sáng đi chụp hình những cảnh đẹp tại Las Vegas, chiều thì đi "xếp hàng" ăn tối ---> 2 tiếng rưỡi GET LINE ---> 15 phút chờ có bàn ăn ---> ăn khoảng 1 tiếng 30 phút. Tối đi chụp hình và coi show biểu diễn nước kèm theo nhạc.

Khi rảnh sẽ post bài GET LINE nhá..... khà .... khà ....

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

hehe ghé buffet ở restaurant gì em quên mất rồi nhưng nó có món bò nướng cực ngon và nổi tiếng ở Las đó nghe , nó vừa bưng ra bà con bâu vô xíu là hết , hờ hờ tớ hai tay hai dĩa về nhẩn nha xiem cha con nóa xếp hàng chờ xực hehe đi sớm mừ , nghe nói đâu hồi trước nó còn có bò KOBER nhưng về sau chắc chịu hẻm nổi :10::10::10:

Nhưng dại nhất là đi ăn buffet mà lo refill , chỉ có Mỹ mới có trò này, lo refill no pà nó mất lấy bụng đâu mà xơi hehehe

thanhnv

Thành viên tích cực

hehe ghé buffet ở restaurant gì em quên mất rồi nhưng nó có món bò nướng cực ngon và nổi tiếng ở Las đó nghe , nó vừa bưng ra bà con bâu vô xíu là hết , hờ hờ tớ hai tay hai dĩa về nhẩn nha xiem cha con nóa xếp hàng chờ xực hehe đi sớm mừ , nghe nói đâu hồi trước nó còn có bò KOBER nhưng về sau chắc chịu hẻm nổi :10::10::10:

Nhưng dại nhất là đi ăn buffet mà lo refill , chỉ có Mỹ mới có trò này, lo refill no pà nó mất lấy bụng đâu mà xơi hehehe
Má ơi! Ăn buffet mà nó nó cho cậu xơi bò Kobe thì nó bán mấy cái nhà cũng chưa đủ trả nợ vì lỗ vốn, hehe. Mà bò Kobe ở đâu ra nhiều mà vô mấy chỗ buffet, năm sao còn chưa chắc có cửa.