Sinh hoạt XuatNhapCanh tại Nam Cali

langvuon

khoai nướng
Nhân dịp Noel và Năm Mới, 4rum Xuatnhapcanh chúng ta tại Nam Cali sẽ tổ chức một buổi họp mặt giao lưu mở rộng hơn những lần trước.
Trong niềm vui rộn ràng đón năm mới và gặp gỡ một số thành viên vừa sang mới đây, còn có điều đặc biệt nữa là sự đón chào người đẹp miệt Bắc Cali có nickname Bexinh đến từ San Jose.
Vì không thể liên lạc được với tất cả qua phone nên bạn nào muốn tham dự buổi họp mặt này xin thông báo cho chúng tôi tiện sắp xếp, lần này với sự có mặt của các đầu bếp XNC là chị Lydao, Thungan, Bexinh.. chúng ta sẽ tổ chức tự nấu nướng nên cần được biết trước số người tham dự.
Địa điểm tổ chức tại khu vực góc đường Newland/Edinger thuộc Santa Ana, sẽ liên lạc cụ thể địa chỉ sau.
Thời gian vào chiều thứ năm, 5:pM ngày 27/12/2012 tức là chiều mai.
Xin liên lạc với Langvuon: (714) 548-2976 và BinhMinh: (832) 758-1422
Nhân dịp này thành viên XNC tại Nam Cali xin gửi lời Chúc mừng Giáng sinh và Năm mới đến toàn thể các bạn trong diễn đàn.
Chào thân ái

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: Nam CALI hội ngộ mừng năm mới

Giữ dùm em 4 chỗ nha bác langvuon...hiihhhi! Chúc anh,chị ngày hội ngộ vui vẻ và một năm mới tràn đầy
hạnh phúc...

Dungphuquoc

Photographer XNC

Bác Khoai ơi!

Cho tớ đăng ký 5 vé online nhe bác.

:24::24::24::24::24::24::24:

Hung1955

Thành viên tích cực

Cho tui 1 vé tham dự nha bác Khoai , một ghế ngồi cạnh BeXinh nha ,:6::2: Cho tui gửi lời chào các bạn ở miền Nam Cali , chúc các bạn vui vẽ .

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Langvuon,

Xin chúc mừng buổi họp mặt của nhóm XNC tại Nam Cali. Tôi hy vọng sẽ càng ngày, càng có nhiều anh chị em góp mặt để nhóm XNC Cali lớn mạnh hơn nữa.

Anh vui lòng cho gia đình tôi đăng ký 04 vé online. Cám ơn anh.

Xin gởi lời thăm hỏi đến tất cả các bạn tham dự buổi off, chúc cho buổi off được thành công tốt đẹp.

Và sang năm mới 2013, tôi xin chúc các bạn cùng gia đình luôn hạnh phúc, may mắn.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Dungphuquoc

Photographer XNC

Bà Con ở Nam CaLi đi Off về rồi sao chưa post hình lên vậy ?

:24::24::24::24::24::24::24:

langvuon

khoai nướng

Xin cảm ơn tất cả các bạn đã có lời chúc mừng và đăng ký off online, hy vọng các bạn còn chờ tới lượt Visa để hội nhập tại Nam Cali như gia đình Ngochappy, Dungphuquoc, chị Tina..v..v.. nhanh hơn nữa.
LV chỉ giữ được một ít hình ảnh những buổi gặp gỡ các anh em ở Nam Cali, do công việc nên cũng không đông đủ. Đặc biệt lần này là có 2 thành viên trong Ban Điều Hành XNC đến từ San Jose đến là Thủy Tiên (nick bexinh) và anh Phong (nick Lightwind).
Xin gửi lên đây vài hình ảnh mấy hôm nay ghi lại được:

Cà phê sáng

ThuNgan, anh Ánh, bexinh, hthaith

Ngồi kế LV là anh UtLe

Nội trợ xuống phố

Vài hình ảnh trong buổi tiệc

Ăn trưa cùng Lightwind:

Langvuon và Lightwind

Chỉnh sửa cuối:

langvuon

khoai nướng
Chào mừng Quaidan & Lily Nam du hí Cali

Xin thông báo với mọi người và nhất là các bạn đang có mặt tại Nam Cali. Cặp đôi hoàn hảo Quaidan & Lily từ Seatle thứ bảy ngày 07 tháng Chín này sẽ ghé chơi quận Cam thuộc Nam Cali, trong lần Nam du hí này có lẽ chỉ đủ tham quan (kèm ăn chơi luôn) quanh quẩn tại các thành phố Anaheim, Garden Grove, Westminster, Santa Ana và Long Beach.
Vì thời gian của mọi người thường bị lệ thuộc vào sinh hoạt và công việc nên chưa quyết định được ngày giờ họp mặt, xin thông báo trước để xin ý kiến của các bạn.
Ngoài những bạn trong nhóm xuatnhapcanh thường xuyên gặp nhau tại đây mong rằng sẽ gặp các thành viên đang sống tại Nam Cali này nữa.
Để liên lạc xin các bạn gửi lên đây hoặc nhắn tin, xin cảm ơn.

pm:=> Bexinh, Tuandoan, ndtr61 tại San Jose, Tina Lam nữa có quởn chút nào phóng xuống xả láng một bữa đông vui nhé.