Tạm Biệt Anh Cả XNC Le_bac49

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: Tạm Biệt Anh Cả XNC Le_bac49

Chúc bác lên đường vui vẻ và luôn gặp nhiều may mắn nơi vùng đất mới....:103::103::103:

Chúc bác lên đường vui vẻ và luôn gặp nhiều may mắn nơi vùng đất mới....:103::103::103:
Kỳ này qua Mẽo ta phải kiếm xèng về nhờ Delena dẩn đi mua cái tủ sắt :24::24::24::24:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

tranquang tặng một bài hát rất hay , có một chúc buồn nhè nhẹ , nhè nhẹ thôi ,( vì mình một lần đi nhưng kg có một lần vĩnh biệt như những người ra đi ở Thế kỷ trước ... .) nên mình cãm thấy thoải mái và cũng vui vì tất cã ACE đều dành tình cãm tốt đẹp nhất để tiển đưa mình ( kể cã các ACE ở Hải ngọai ) .Và vì thế mình phải sống cho thật đúng nghĩa là dân XNC ( Khổ quá rên nho nhỏ thôi , buồn quá thì lên diển đàn gặp ACE ) có xèng thì chạy về VN off .
Tối nay 20g mình sẽ bắt đầu lên xe về Sg để làm thủ tục XC , Xin gởi lời Chào tạm biệt đến tất cã ACE/XNC , cám ơn nhửng tình cãm nồng hậu mà ACE đã dành cho le_bạc49 trong thời gian qua . Lời cám ơn chân thành đến Ác Thành , ngochappy , tuandoan , quaidan , F4CDC ,: langvuon ,hoangmau,tamtuong,dungphuquoc ,delena ,và còn ai nửa ta ......?? Túm lại Cám ơn tất cã ,đã giúp đở mình trong thời gian hòan thành thủ tục HS/XC .Xin trân trọng kính chào . Ũa sao kg ai vổ tay vậy kìa ...:6::6::6::41::41::41::41::p:p:p

Nói là Tạm biệt chứ bi giờ đến tối vẩn online để Tám , chứ chưa shut up đâu .
Xin chào anh Le_bac49,

Một lần nữa xin thay mặt các anh chị em XNC cám ơn tình cảm chân thành của anh và chị Đức đã dành cho anh chị em XNC trong thời gian qua.

Tuy thời gian gặp gỡ anh chị ngắn ngủi nhưng mọi người vẫn luôn dành những tình cảm thân thiết và quý mến đến anh chị.

Thành thật xin lỗi anh vì tối nay tôi không ra tiễn anh được do thời gian quá khuya nhưng tôi vẫn mong anh luôn vui vẻ và sớm sum họp với chị. Phút cuối tuy buồn nhưng vẫn hy vọng ở ngày mai anh chị nhé.

Thân mến,

Ngọc:1:+

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Giờ này anh ở đâu ? TSN hay Tây Ninh tiếp ứng Miên thành mà còn Online vậy?

:confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused:
"Cao lộ" bình an đã tới nơi chưa hổng biết. Có khi nào đi lạc đường không Trời? Bexinh cầm cây Mã chuẩn bị "tìm trẻ lạc" là vừa rồi đó Bexinh ơi! :20:l001

Dungphuquoc

Photographer XNC

"Cao lộ" bình an đã tới nơi chưa hổng biết. Có khi nào đi lạc đường không Trời? Bexinh cầm cây Mã chuẩn bị "tìm trẻ lạc" là vừa rồi đó Bexinh ơi! :20:l001

Thiện Tai, Thiện tai, Thiện Tai!

Ngày này 4 năm mới có 1 lần đó anh TÁM

tuandoan

8 Đoàn !

Chưa tới Bác ui, 20h15 tối nay (tức 7h15 sáng Chicago) thì Bác Lebac mới đến.

Dungphuquoc

Photographer XNC

Giờ này anh ở đâu ? TSN hay Tây Ninh tiếp ứng Miên thành mà còn Online vậy?

:confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused:
Giờ này Anh ở đâu ? ChiCaGo (Chỉ Có Gà) Sao chưa thấy Online vậy ? Tám Tường nhớ anh quá trời .

l001l001l001

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành

Giờ này Anh ở đâu ? ChiCaGo (Chỉ Có Gà) Sao chưa thấy Online vậy ? Tám Tường nhớ anh quá trời .
l001l001l001
Chà mệt mấy người ở dưới trần gian này quá! Bác ấy còn đang ở trên trời cơ mà! (haha, chọc bạn chút chơi.)

langvuon

khoai nướng

Bây giờ ở Si cá gô là 2:30 chiều rồi, chắc đang úm trong mền vì chưa quen cái lạnh rồi, haha .
Nhưng bây giờ vẫn là 10°C còn mát mẻ, tối nay bác còn úm kỹ hơn với 1°C làm sao online được nữa l001 Hẻm bit có mang theo xị nào để chống lạnh hem

Bây giờ ở Si cá gô là 2:30 chiều rồi, chắc đang úm trong mền vì chưa quen cái lạnh rồi, haha .
Nhưng bây giờ vẫn là 10°C còn mát mẻ, tối nay bác còn úm kỹ hơn với 1°C làm sao online được nữa l001 Hẻm bit có mang theo xị nào để chống lạnh hem
Kaka.Ta đây quí vị , cũng hơi tê tái một chút , nhưng hôm nay Chicago mừng le_bac nên nắng vàng rực rở , một chút lạnh lạnh , nhưng con gái nói là hôm nay ấm nhất trong mùa Đông , Hẹn sẽ 8888 khi mình kiếm xong một ly cafe cho ấm lòng kẻ tha hương .Hêhê

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Mừng bác hạ cánh an toàn,hôm qua phi trường Chicago delay nhiều chuyến bay vì ảnh hưởng tuyết ở bên đây đó bác!Bên đó không bị bão tuyết quét qua à?
Enjoy đời sống mới nghen bác.

Mừng bác hạ cánh an toàn,hôm qua phi trường Chicago delay nhiều chuyến bay vì ảnh hưởng tuyết ở bên đây đó bác!Bên đó không bị bão tuyết quét qua à?
Enjoy đời sống mới nghen bác.
Đã nói rồi , xứ Chicago mừng le_bac nên nắng vàng rực rở , hơi một tí se lạnh thôi , nhưng vào phòng làm thủ tục nhập cảnh nó cho chờ hơn hai tiếng nên cũng hơi oãi , rồi nó phát cho một tờ giấy vàng khè , kêu về phone cho y tế để kiểm tra Lao ( vì mình có thử đàm ) . Vậy là xong , về đến nhà nghe lừ đừ như con gà đông lạnh , người nhà ôm ra cho một đống đồ mua sẳn , cái nào cũng dài thậm thuợt , mặc vào như bác hề Charlot , rồi bắt đầu học cách sống bên Mỹ , cái gì nên và cái gì kg nên , Kết luận cũa già tui là : Ở Mẽo sao dể bị police hỏi thăm quá l001l001l001l001l001

Dungphuquoc

Photographer XNC
Ðề: Chúc Mừng Anh Cả XNC Le_bac49 trở về Quê Hương thăm ACE XNC.

Sau khi tu nghiệp ở tiểu bang ChiCaGo, Thành Phố Illinois được 9 tháng. anh Cả nay đã trở về quê hương, hợp tác với cô giáo Le _Duc1959 mở trường dạy học. Cô Kim Ngân được hội đồng bầu chọn làm Hiệu Trưởng. Nhằm giúp đỡ các em nghèo hiếu học, trong đó có em Tuan Doan làm trưởng lớp. Em Pà Tám Tuyết Vân là Trưởng ban học tập. Các bạn nào muốn học lớp tình thương này Đ/Ký gấp nhé !

1_

Anh Cả Le_Bac49

2_

AC Tuyết Vân 67 tặng quà kỷ niệm cho anh Cả.

3_

A Cả & Tám Tường

4_

A Minh đang trổ tài pha rượu.

5_

6_ _

A Cả mời rượu anh Khoá Lổ

7_

Món Nhím Cheo

8_

Lòng Nhím xào môn

9_

10_

11_

12_

Một, hai, ba...Dzô...!!!

13_

14_

A Cả trình diễn nhạc phẩm " Chuyến Tàu hoàng hôn "

15_

16_

17_

18_

19_

20_

21_

22_

23_

24_

25_

Pà Tám hỏi Ku Tửng cở bao giai ?

26_

27_

28_

29_

30_

31_

32_

33_

34_

35_

36_

37_

38_

39_

40_

41_

42_

43_

44_

45_

46_

47_

48_

49_

50_

Thay mặt ACE XNC có mặt trong buổi họp mặt ngày hôm nay. Xin cám ơn anh Cả Le_bac49 & chị Le _Duc1959 rất nhiều, đã cho ACE XNC có một ngày rất vui và rất sảng khoái.
Xin chân thành cám ơn Anh Chị !

Chỉnh sửa cuối:

tuyetvan67

Thành viên tích cực

Pà 8 cũng xin nói cảm ơn đối với anh LeBac và chị LeDuc đã để công sức tổ chức 1 ngày tiệc (chứ hõng phải 1 buổi tiệc) rất chu đáo, rất ngon miệng, rất đầm ấm và hết sức vui vẻ. Cảm ơn anh Dũng đã chụp hình và đưa hình lên, nhờ anh nên mới có được những tấm ảnh kỷ niệm này, nhìn ai cũng đẹp và tươi rói. Cảm ơn tất cả các anh chị và các cháu đã cùng đến dự, cho tuyetvan67 có dịp được gặp gỡ tất cả và phá phách chút chút, :) (chính xác là được cười suốt ngày đến đau cả bụng luôn). Cảm ơn con Cá mà anh Thành câu được, hihih, nhớ nó mà tiệc xôm hẳn lên, hihihih
Xem hình bây giờ và về sau, chắc chắn sẽ nhớ rất nhiều .....

Ðề: Chúc Mừng Anh Cả XNC Le_bac49 trở về Quê Hương thăm ACE XNC.

Tay Giáo Sư bên Mẽo về với cô giáo người Việt đang đóng Phinh pà con ơi :41::41::41::41::41: