Tạm biệt anh Thanhnv và TuongVan

thangtran

Thành viên kinh nghiệm
Tối nay 4/9 bác thanhnv cùng gia đình lên đường và tối mai 5/9 Tuongvan & gia đình cũng lên đường.

Tôi xin gởi lời cầu chúc gia đình bác thanhnv và Tuongvan thựợng lộ bình an, nhiều sức khỏe, may mắn và an lành trên miền đất mới.

Thân ái.

Ðề: Tạm biệt anh Thanhnv và TuongVan

Chúc gia đình anh Thanhnv và gia đình Tuongvan thượng lộ bình an. :41::41::41:

Welcome to America.

Anh Thangtran khi nào bay vậy anh?

thehien

Thành viên tích cực

Chúc gia đình anh Thanhnv và gia đình Tuongvan một chuyến bay bình an và nhiền thuận lợi khi đặt chân lên đất mới .

Utle1153

Thành viên tích cực

xin chúc gia đình Bác Thanhnv và gia đình Tuongvan thượng lộ bình an, đạt mọi sự tốt đẹp trên sứ xở cờ hoa, hen có một ngày gập lại trên dùng đất mới.:41::41::41::41:

thangtran

Thành viên kinh nghiệm

Chúc gia đình anh Thanhnv và gia đình Tuongvan thượng lộ bình an. :41::41::41:

Welcome to America.

Anh Thangtran khi nào bay vậy anh?
Chào yman,

Cám ơn anh đã hỏi thăm. Tối 6/9 này là bay anh ạ. Vẫn biết tin anh qua bác thanhnv, mong anh cùng gia đình có nhiều an lành và may mắn nhé.

Chào yman,

Cám ơn anh đã hỏi thăm. Tối 6/9 này là bay anh ạ. Vẫn biết tin anh qua bác thanhnv, mong anh cùng gia đình có nhiều an lành và may mắn nhé.
Cám ơn anh nhiều, chúc anh thượng lộ bình an, hẹn gặp anh tại xứ cờ hoa. :):)

ngtrung

Thành viên mới
Ðề: Tạm biệt anh Thanhnv và TuongVan ,Thangtran

Rất vui khi được tin gia đinh các anh chị xuất cảnh kính chúc ACE thượng lộ bình an và may mắn nơi đất hứa:41::41:

linda

Ban điều hành

Tạm biệt gia đình anh Thanhnv và gia đình Tuongvan, chúc 2 gia đình thượng lộ bình an và sớm hoà nhập cuộc sống mới:):):)

- Chúc gia đinh anh Thangtran thượng lộ bình an và đoàn tụ hạnh phúc.:)

Chỉnh sửa cuối:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hi anh Thanhnv, anh Thangtran, bé Tuongvan
:103:GOOD LUCK TO YOU :103:​

phithuyenapollo

Thành viên mới

Chúc anh thanhnv,và Tuongvan cùng gia đình thượng lộ bình an.Sớm ổn định với cuộc sống mới và sẽ thành công trong tương lai.

vinhhung

Thành viên tích cực

Chúc anh thanhnv, tuong van cùng hai gia đình lên đường bình an vô sự và mau sớm hội nhập tại Mỹ Quốc.

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

God bless you! And the happiness will come with you all the time.

thehien

Thành viên tích cực

Chúc gia đinh anh Thangtran thượng lộ bình an và thật nhiều thuận lợi .

tramgv

Thành viên tích cực

tramgv chúc gia đình anh thanhnv, gia đình tuongvan và gia đình anh thangtran thượng lộ bình an và thành công trong cuộc sống mới. Xin hẹn gặp lại các anh và cô bé tuongvan 1 ngày không xa tại Hoa Kỳ.

Thành

Thích đủ thứ ...

Chúc gia đình bác Thanh cùng TuongVan thượng lộ bình an !

Hẹn gặp nhé... Giữa.... Sai Gòn ...hehehe :)

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Hi! bác Thanhnv và bạn TuongVan,
Chúc bác Thanhnv và TuongVan cùng gia đình một chuyến bay an lành tới xứ cờ hoa.
Riêng bác Thanhnv: "Hẹn ngày tái nạm" in USA. HeHe!!

linda

Ban điều hành

Hi! bác Thanhnv và bạn TuongVan,
Chúc bác Thanhnv và TuongVan cùng gia đình một chuyến bay an lành tới xứ cờ hoa.
Riêng bác Thanhnv: "Hẹn ngày tái nạm" in USA. HeHe!!
Bác onenainainai ơi! Bác còn thiếu...gàu, bò viên, vè, gân and tái bắp:):):)

dohoaibao

Thành viên tích cực

Tối nay 4/9 bác thanhnv cùng gia đình lên đường và tối mai 5/9 Tuongvan & gia đình cũng lên đường.

Tôi xin gởi lời cầu chúc gia đình bác thanhnv và Tuongvan thựợng lộ bình an, nhiều sức khỏe, may mắn và an lành trên miền đất mới.

Thân ái.
xin chúc gia đình anh thanhnv, gia đình Tuongvan và gia đình anh thangtran lên đường gặp nhiều thuận lợi nơi miền đất mới và nhiều sức khỏe. Nhớ ngày nào chập chững lên diễn đàn mới biết hồ sơ mình quá trể, được sự giúp đở tận tâm và vô tư của các ACE trên diễn đàn mà giờ đây gia đình của Bảo sắp đi phỏng vấn và thỉnh thoảng lên diễn đàn trả lời cho các ACE đi sau được chút chút, theo đúng tinh thần của sologan XNC.com người đi trước rước người đi sau. Chúc các anh chị và gia đình mau tới miền đất mới và khi rảnh thì tiếp tục lên diễn đàn vì còn rất nhiều người cần sự tư vấn của các anh chị.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin kinh chao cac anh chi,

Em moi gia nhap day,nhung em cung thay bui ngui khi chia tay anh Thanhnv va chi Tuong Van do bai cac anh chi huong dan rat can ke va ky luong cho nhung nguoi moi tham gia co nhieu thac mac giong nhu gia dinh em.

Em cung xin kinh chuc gia dinh anh Thanhnv va gia dinh chi Tuong Van thuong lo binh an , thanh dat va may man o xu nguoi.

Em mong rang khi qua ben do, anh Thanhnv va chi Tuong Van se tiep tuc tham gia dien dan va huong dan cho nhung nguoi con o lai va tiep tic theo buoc cac anh chi.

Xin cam on rat nhieu,

Em Ngoc

phamvan

Thành viên mới

Thân ái.