Tạm biệt anh Trọng-----ndtrg61

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Chỉ còn vài giờ nữa thui anh bay rùi.....:1:chúc anh lên đường bình an và vui vẻ....:103::103::103:.sắp được đắp mền da rùi anh ha sướng nhỉ:13::13::109::109::109::114::114::114::9::9:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Tạm biệt anh Trọng-----ndtrg61

Mới tỉnh dậy nè bác Trọng l001 Chắc bác gần tới rồi hả :1:

chúc anh Trọng có chuyến bay bình an nhé

@ Delena : bên này mùa này lạnh lắm rồi Delena ui ,,, nhưng bên này người ta hổng có ai đắp mền da đâu , đắp mền điện cho tiện :24::24::24::24::24:

langvuon

khoai nướng

@ Delena : bên này mùa này lạnh lắm rồi Delena ui ,,, nhưng bên này người ta hổng có ai đắp mền da đâu , đắp mền điện cho tiện :24::24::24::24::24:
Đi mua sắm ở mall, mart, outlet hay đi dạo cũng mang theo mền da được hết rất là tiện và lợi. Còn mền điện thì chỉ để dành ở nhà mới có điện mà xài, chẳng lẽ đi đâu cũng xin cắm điện ké sao được :24::p

Đi mua sắm ở mall, mart, outlet hay đi dạo cũng mang theo mền da được hết rất là tiện và lợi. Còn mền điện thì chỉ để dành ở nhà mới có điện mà xài, chẳng lẽ đi đâu cũng xin cắm điện ké sao được :24::p
ha ha ông thầy bói này muốn gây chiến phải hem l001l001l001l001l001l001

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

iem nói là bác Trọng sắp có mền da để đắp ;chứ iem hem có ý gì đâu nhá:24::24:cho iem xxxxxxxxxxxxxxin:21::21::21:

Đã đến nơi, chuyến bay thật êm mà lại đến sớm hơn 45 phút.

Trời chỉ hơi se lạnh, yên tĩnh và không khí thì thật trong lành. Xin cám ơn các bạn với những chân tình. Hẹn gặp lại:1::1::1:

Mới tỉnh dậy nè bác Trọng l001 Chắc bác gần tới rồi hả :1:
" Hội Ngộ" dzui quá mà không có giờ để ngồi lâu hơn. Để mần cái cờ líp gởi mọi người xem nhé :6::6::6:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Trời chỉ hơi se lạnh, yên tĩnh và không khí thì thật trong lành. Xin cám ơn các bạn với những chân tình. Hẹn gặp lại:1::1::1:
Chào mừng bác Ndtrg61 trở lại xứ cờ hoa :1: Nếu sắp xếp được vi vu lên phía bắc một chuyến ha :6:

Dr King

Thành viên tích cực

Anh ndtrg61
Anh đã qua đến nơi rùi ah?
Anh cho Dr king số phone hay địa chỉ hôm nào rảnh anh em mình hẹn nhau ra cafe nói chuyện cho vui nha!

Thành

Thích đủ thứ ...

Anh ndtrg61
Anh cho Dr king số phone hay địa chỉ hôm nào rảnh anh em mình hẹn nhau ra cafe nói chuyện cho vui nha!
Trùi giờ này còn thức hả ông sư :24:

Dr King

Thành viên tích cực

Hi Anh
Khoẻ không anh? Tết này chắc vui phải không?
Hôm nay tối thứ bảy mà, lên đọc chút xíu. hihi....hi

Thành

Thích đủ thứ ...

Hi Anh
Khoẻ không anh? Tết này chắc vui phải không?
Hôm nay tối thứ bảy mà, lên đọc chút xíu. hihi....hi
hehehe chuẩn bị wýnh Cá đầu năm nè Dr.King :24: dzot....

Anh ndtrg61
Chưa có phone vì có thể lại chạy về ít tháng nữa:2::2::2: Nếu có dịp ghé San Diego chắc chắn sẽ gặp nhau. Còn bi giờ cách nhau cả mấy trăm miles :13::13::13:

Chào mừng bác Ndtrg61 trở lại xứ cờ hoa :1: Nếu sắp xếp được vi vu lên phía bắc một chuyến ha :6:
Kiếm được cái mền là qua liền đó nheng:24::24::24:

Chúc mừng anh Trọng trở về xứ Hoa Kỳ nha :1::1:
Cám ơn Ngocanh, công việc ổn định chưa? cho gởi lời thăm ông "chùm" nhe:1::1::1:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Bác Trọng phẻ chưa dị?

Mới tức thì đó mà đã hô biến roài. Buồn ghê nhưng chúc mừng bác đã đến nơi bình an!

Uạ mà hỏi nhỏ...ở đó có "đất" để mà "động" chưa dị bác?:1:

Bác Trọng phẻ chưa dị?

Mới tức thì đó mà đã hô biến roài. Buồn ghê nhưng chúc mừng bác đã đến nơi bình an!

Uạ mà hỏi nhỏ...ở đó có "đất" để mà "động" chưa dị bác?:1:
CA là xứ động đất Tám ui, thỉnh thoảng cũng bị nhưng chỉ nhẹ thui nhúc nhích chút xíu à. Hủm rày im re à, thui vậy cũng mừng :21::21::21:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

hehehe chuẩn bị wýnh Cá đầu năm nè Dr.King :24: dzot....
hum nọ bị vodka Nga hoàng dập nèm thẻng cẻng , có oánh lại kg béc .
Bác Trọng bay xẹt xẹt làm sao động đất kip :24::24::24: