Tạm biệt bác Linda

Utle1153

Thành viên tích cực
Ðề: Tạm biệt bác Linda

chào Bạn Xuanthu66 từ Garden Grove đi xe đến Mình mất khoảng 15 phút, Mình ở đường Newhope. thân

Hi Tuongvan dạo này Cháu và gia đình khoẻ không? quen cuộc sống bên nây chưa, Cháu có dự tính vào trường học tiếp hay đi làm?
Chú xin chúc mọi sự tốt đẹp và an lành đến với gia đình Cháu.

ticon

Cựu Ban điều hành

Mấy ngày nay không có thì giờ vào đây, giờ mới biết chị Linda đã qua Mỹ rồi !
Xin chúc mừng gia đình chị Linda nhé, còn anh Thành sao rồi ? Chắc lưu luyến ẻm nào nên chưa chịu bay chứ gì ? Keke

Thôi ráng từ giã ẻm cho trọn tình trọn nghĩa rồi bay nha
Hehe

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin chúc mừng gia đình chị Linda nhé, còn anh Thành sao rồi ? Chắc lưu luyến ẻm nào nên chưa chịu bay chứ gì ? Keke

Hehe
Úi trời, bác Ticon quăng bom kiểu này thì chết em ah :24:

TaoDi

Thành viên mới

Hehe
Bác Thành chỉ quen ôm trai (ý, lộn, ôm....chai), chứ không ôm "ẻm" :21::21::21::21:

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực
Sorry bạn Dinlove cho mình mượn topic của bạn hỏi thăm Linda 1tí nha. Hi! Linda khoẻ không?,2 cháu đã đi học và mọi việc ổn định chứ?26/11 này mình sẽ qua Cali nè hẹn 1 ngày đẹp trời gặp Linda ở Illinois nha.... chúc mấy mẹ con nhiều súc khỏe và thành công....:):):):):)

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực
Ðề: lanh bang the xanh thi bao lau

Sorry bạn Dinlove cho mình mượn topic của bạn hỏi thăm Linda 1tí nha. Hi! Linda khoẻ không?,2 cháu đã đi học và mọi việc ổn định chứ?26/11 này mình sẽ qua Cali nè hẹn 1 ngày đẹp trời gặp Linda ở Illinois nha.... chúc mấy mẹ con nhiều súc khỏe và thành công....:):):):):)