Tạm biệt bạn Linda

ngocquyen

Thành viên mới
Những ngày vui đã qua, ngày mai bạn Linda sẽ về lại nước Mỹ, để lại trong lòng Ngọchappy sự qúy mến và trân trọng khi nghĩ về người phụ nữ xinh đẹp giỏi giang này.

Xin chúc bạn Linda thượng lộ bình an, nhận được bằng lái và đạt được những điều tốt đẹp nơi xứ người.

Xin gởi đến các bạn những hình ảnh về buổi tiệc chia tay mà Linda là Bếp trưởng, chiêu đãi bạn bè thân hữu với những món ăn độc đáo, ngon miệng, đặc biệt có món Mì Quảng nổi tiếng của Linda.

Bé Carrot Nhị tiểu thơ của Asm

Tiểu thơ của Delena

Chị dungphuquoc, chị lydao

Chị xã Asm

Candyle

Thành viên mới
Ðề: Tạm biệt bạn Linda

con chúc cô linda thượng lộ bình an! mọi điều may mắn và thành công sẽ đến với cô !! :1:

HOAITRAN

Thành viên tích cực

Chúc chi Linda thượng lộ bình an, thành công, may mắn trên đất Mỹ.

TaoDi

Thành viên mới

Chòi oi! Xôm tụ wé! Làm thèm bay dzề VN ghê, nơi! :2::2::2:

"Quân ta" xung trận ở gia thất nhà ai dzị, bác Thành? :100::100:

P/S: Chị Ngọc kể ra chợt nhớ tô Mì Quảng của chị Linda quá chừng chừng! Hope to catch you on phone soon, Mrs. Linda! :101::101:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Đến rồi đi
Hợp và tan

Phía trước biết bao điều hứa hẹn
Sau lưng vẫn tràn đầy kỷ niệm

Bình an và hạnh phúc sẽ đến với Linda :6:

Và hơn thế, mến chúc vị chủ nhân của diễn đàn XNC luôn mãi nhân hậu, mạnh mẽ, trẻ đẹp... như ngày nào... bên những người bạn của những người bạn :113:

Chúc chį thượng lộ bình an vui vẻ Chị nhé , nghe Chị ngoc nhắc món mỳ quảng ... Tiếc quá Em lại không có dịp thưởng thức món mỳ quảng cūa Chị hôm đó vì Em đang ở Nha Trang

Last edited by a moderator:

Lily

Cựu Ban điều hành

Chúc Linda có một chuyến bay bình an và vui vẻ nhé.
Chào mừng bạn trở lại USA ! :36::36::36:

jeanny_vcbean

Thành viên tích cực

Chúc chį thượng lộ bình an vui vẻ Chị nhé , nghe Chị ngoc nhắc món mỳ quảng ... Tiếc quá Em lại không có dịp thưởng thức món mỳ quảng cūa Chị hôm đó vì Em đang ở Nha Trang
chị Linda ơi, khi nào chỉ rảnh thì chỉ em cách nấu Mì quảng nha, em thích ăn mì quảng mà không biết cách làm sao ngon. Chúc chị lên đường bình an

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Tạm biệt chị Linda, chúc chị lên đường thượng lộ bình an. Qua bển sắp xếp công việc xong rồi zìa vn oánh 1 trận tơi bời như LX nữa chị nhé. Em cũng cám ơn món mì quảng của chị, rất tuyệt, rất lạ và hợp với khẩu vị người ăn, ox e cũng khen wá trời mà bình thường ổng là chúa kén ăn đó. Em hy vọng sẽ có dịp để ăn mì quảng của chị nữa, nói đến mà thấy thèm hà. E cũng cám ơn Bác Thành đã bỏ công sức chép từng cái đĩa đi LX tặng mọi người,thật là quý báu làm sao. Sau này xem lại chắc là sẽ nhớ mọi người lắm. Cuối cùng em xin cám ơn anh chị đã tạo sân chơi cho mọi người có dịp giao lưu với nhau để mọi người ngày càng gần nhau hơn, và cũng là nơi để mọi người học hỏi những kinh nghiệm quý báu từ đàn anh đàn chị đi trước. Chúc cho dd XNC chúng ta ngày càng phát triển lớn mạnh hơn.

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chào LinDa ! Đầu tiên cho mình gởi đến LinDa và gia đình những lời chúc tốt đẹp nhất .Thật tình mình không biết nói gì chỉ xin chúc LinDa lên đường được thượng lộ bình an . Tạm biệt LinDa hẹn ngày gặp lại .

andvhbk

Thành viên tích cực

Hic, cảm giác lên máy bay trở về Mỹ thật buồn lắm :20:
Chúc chị Linda thượng lộ bình an nha. :1: :6:

lydao

Cựu Ban điều hành

Tạm biệt Linda, chúc em thượng lộ bình an và mỗi ngày đều nhận được nhiều niềm vui nơi cuộc sống. Rất cảm ơn Thành-Linda đã tạo ra sân chơi này để mọi người gần gũi, yêu thương và gắn bó nhau hơn
Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương
( thơ sưu tầm )

Bữa hôm ăn mì quảng muốn xin thêm một tô nữa mà hổng dám, một tô vẫn còn thèm.

Chúc Linda lên đường bình an. Hẹn tết Âm Lịch sẽ được offline cùng nhau ở Saigon.

Hung Le

Thành viên tích cực

Em là thành viên mới. Em mới xem hình của chị. Chị dễ thương quá à. Cảm ơn chị đã trả lời bài của em. Em cũng như mọi thành viên khác chúc chị thượng lộ bình an và luôn luôn tươi trẻ chị nhé. Chúc gia đình chị luôn nhiều niềm vui và hạnh phúc. Cảm ơn diễn đàn XNC rất hay, nhiệt tình thân thiện và bổ ích nữa.
Thân ái chào chị.

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Chào Linda,
Sorry! Tối nay không thể sắp xếp ra sân bay tiễn Lida được. Chúc Linda có một chuyến bay bình an và vui vẽ. Yên chí đi! Ở VN tôi sẽ take care bác Thành cho!!
Chúc sức khoẻ và hẹn gặp lại.

Bữa hôm ăn mì quảng muốn xin thêm một tô nữa mà hổng dám, một tô vẫn còn thèm.

Chúc Linda lên đường bình an. Hẹn tết Âm Lịch sẽ được offline cùng nhau ở Saigon.
Chà món mỳ quảng là món khoái khẩu Của BX nghe mọi người đồn Chị Linda làm món này ngon lắm , giờ nghe Anh Trọng nói hôm đó muốn xin thêm 1 tô nữa .... Làm BX càng thêm tiếc quá .. Hu hu vậy là BX khó có dịp thưởng thức món này Của Chị rồi vì sau tháng 9 này BX bay về Mỹ sẽ không có dịp quay về VN rồi vì ở VN khg còn thân Nhân và động cơ để quay về VN nữa ... Đến Mỹ rồi chắc cūng khg có dịp Off ở Nam CA Của bác Liệu nữa vì BX ở miền bắc CA ... hôm nay thấy Chị Linda bay .. Liên tưởng đến ngày BX bay sao mà buồn quá hix hix

Ngocthanh

Thành viên mới

Chị chúc Linda lên đường thượng lộ bình an nhé,thế là Linda bay đi chị sắp bay về VN ,<<hum chị em mình gặp ngày off tháng 4 chỉ nói được dăm ba câu>> .Hẹn găp nhau giửa xứ Hoa Kỳ nha:101::101::101:

linda

Ban điều hành

Linda xin cám ơn tất cả các anh chị em của DD XNC đã chúc cho Linda những lời chúc tốt đẹp nhất. Linda xin chúc tất cả các ACE luôn hạnh phúc, vui vẻ, trẻ mãi không già và sớm đạt được điều ước trong cuộc sống nhé.:103::103::103::103::103::103:. Hẹn gặp lại giữa Saigon:1::1::1: