Tạm biệt bạn Linda

linda

Ban điều hành
Ðề: Tạm biệt bạn Linda

Chúc Linda thượng lộ bình an, khi bác Thanh sang có dịp hẹn offline bên đây nhé.
Dạ, không hứa trước nhưng luôn hy vọng ngày bác Thành qua Mỹ sẽ offline một lần, hehehe, off ở đâu sẽ thông báo với bác sau nhé...

ngochappy

Cựu Ban điều hành

"Quân ta" xung trận ở gia thất nhà ai dzị, bác Thành? :100::100:

Chào Bìnhminh,

Xin được trả lời giùm anh Thành : Đó là nhà của Linda.

BìnhMinh và Trangdung hai em vẫn khoẻ chứ? Đã thi bằng lái chưa? Cầu mong mọi sự tốt lành đến với hai em.

Thân mến,

Ngọc:1:+

lightwind

Cựu Ban điều hành

Kính chúc chị Linda chuyến đi bình an, cuộc sống mới nhiều hứa hẹn thành công. Kính chúc anh chị nhiều hạnh phúc, riêng chị Linda mãi mãi trẻ đẹp và nấu ăn giỏi.
Thấm thoát LW đã đến Mỹ được 1 năm, những khó khăn ban đầu đã vượt qua và con đường phía trước vẫn còn nhiều gian nan. Cuộc sống bận rộn nhiều lo toan trong hội nhập đã chiếm hết những khoản thời gian hằng ngày.
Tuy nhiên LW vẫn nhớ về anh chị Thành-Linda, các anh Lancom, anh Hồng Trần, anh Liệu, anh Hiến Vũng Tàu ... và các anh chị trên diễn đàn XNC thân thương nhiều tình cảm tốt đẹp.
Thân chúc các anh chị nhiều niềm vui, nghị lực và hạnh phúc.

Lighwind

luckyseafood

Ban điều hành
Thân chúc linda thượng lộ bình an, nhanh chóng thi lấy bằng lái xe để mà còn vi vu nữa chứ.

Kỳ này hỏng biết bác Thành có đi cùng không nhỉ?

Yenbui54

Thành viên tích cực
Thân chúc linda thượng lộ bình an, nhanh chóng thi lấy bằng lái xe để mà còn vi vu nữa chứ.

Bao nhiêu lời chúc họ chúc hết rồi ,mấy ngày hôm nay máy computer cứ gặp sự cố ,một lời chúc tuy muộn ,nhưng có còn hơn không
HAVE A GOOD TRIP !

Thành

Thích đủ thứ ...

Có bác ah, mà sáng nay em chuẩn bị đi qua nhà Tuandoan off tiếp nè he he he :p

Thành

Thích đủ thứ ...
Mình viết lời chúc này xong có khi Linda đang bon bon trên xe chạy về nhà ngủ bên Mỹ rồi.
Linda còn đang ngồi chờ bên sân bay korea cha ui, khuya ngày mai mới tới nhà lận :100:

thanhnv

Thành viên tích cực
Mình viết lời chúc này xong có khi Linda đang bon bon trên xe chạy về nhà ngủ bên Mỹ rồi. Nhưng không sao, vẫn cứ chúc Linda sang lại bên này hạnh phúc với hai công chúa, gặp nhiều may mắn với những dự định sắp tới trong cuộc sống.

@Ác tăng, Lightwind, Lieuvh, lucbinh (Hongtran), Yman (Nit97), manhcuong... không biết còn ai nữa không?

Chẳng mong gì tụ họp được cùng nhau để ăn tô mì Quảng của Linda nấu như ngày xưa. Nhưng thôi anh em mỗi người một ngả trên xứ sở Cờ Hoa lâu lâu nhớ lại kỷ niệm cũ cũng thấy âm áp trong lòng.

Anh em XNC cố lên!

TaoDi

Thành viên mới
Vậy chắc đây là căn ở Bình Thạnh. Chưa được nhậu với ác-mìn ở đây (tiếc hùi hụi...:2::2::2:)!

@chị Ngọchappy,

Em đã đi làm được 1 tuần rồi. Sáng sáng phải "phi" lên freeway 5 "dzọt" những trên 30 miles để tới hãng. Phế lắm nhưng đi buổi sáng thì "sướng" như tắm mương luôn. Đường vắng, ít xe, "đạp" 70-80 mph là chuyện thường.

Bà xã em mới "giựt" được bằng lý thuyết à, đang dợt xe để chuẩn bị "lượm" cái bằng lái.

Chị vẫn khoẻ chứ ah? Cầu mong hồ sơ của chị mau tới lượt để cất cánh giống như chị Linda luôn hén.