Tạm biệt bạn TRẦN PHONG LƯU

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin tạm biệt bạn TRẦN PHONG LƯU vào tối nay 23h30', thứ ba ngày 10/04/2012.

Xin chúc bạn TRẦN PHONG LƯU cùng gia đình thật nhiều sức khoẻ, lên đường bình an, mau hoà nhập nơi quê hương mới và gặp nhiều may mắn.

Thân mến,

Ngọc:1:+

*** Bạn TRẦN PHONG LƯU là người thứ nhất kể từ hàng đứng thứ hai bên tay trái

*** Bạn TRẦN PHONG LƯU là người thứ nhất bên tay phải

Dungphuquoc

Photographer XNC
Ðề: Tạm biệt bạn TRẦN PHONG LƯU

Chúc em trai & GĐ Thượng Lộ Bình An mau chóng hòa nhập cuộc sống mới nhé !

:103::103::103::103::103::103::103:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Thượng lộ bình an nhe em trai. :1:

Chúc em và gia đình nhiều may mắn. :6:

(Mồi, nước trong pic còn quá chời luôn hà! Hehe...:24:)

seven65

Thành viên tích cực

Chúc PHONG LƯU và gia đình lên đường thượng lộ bình an gặp nhiều may mắn nhé !

chúc anh Phong Lưu và gia đình lên đường bình an và sớm hoà nhập cuộc sống nơi này nhé:113::113::113::113::113:

Chúc Phong Lưu qua Mẽo vẩn Phong Lưu , một Hoằng , hai Khạp vẩn hòai Phong Lưu . Lên Máy bay ngũ ngon nha .:103::103::103::103:

langvuon

khoai nướng

Chúc TPLuu một chuyến bay bình an và tốt đẹp

Lên Máy bay ngũ ngon nha .:103::103::103::103:
Nhắm mắt ngủ làm sao vãn cảnh được hả anh Le_Bac, không ngắm nghía thiệt là phí của trên giời:p

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

khà khà ở lại đi chơi cho đã rồi, bây giờ mới chịu qua hả em trai?

tuandoan

8 Đoàn !

Chúc gia đình Bác PhongLuu lên đường thật vui vẽ và gặp nhiều may mắn nhé.

Trieutong

Thành viên tích cực

Chúc Tranphongluu và gia đình đi đường bình an . Nhanh chóng thích nghi với cuộc sống .:1:

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chúc gia đình Phong Lưu ,bình an,hạnh phúc,và luôn có thêm nhiều may mắn nơi quê hương thứ 2,mau chóng trở về ngôi nhà chung XNC.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Tạm biệt em giai....:103::103::103:chúc Lưu sớm ổn định cuộc sống và luôn gặp nhiều may mắn nơi quê hương thứ hai của mình:113::113::113:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Cái thèng ni! người ta đi là giờ này đã tới nơi roài. Tui nghi chéc hén đi chiến bay géc tay qué. Đúng dị kể nhỏ nghe hự. :24::6:

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Tks Các Anh Chị rất nhiều, Gia đình TPL đã đến Mỹ Centerville-TN lúc 23h30 giờ địa phương ngày 11/04 bình an, 1 cuộc hành trình dài nhưng rất thuận lợi và không gắp bất cứ khó khăn gì!!!
Hẹn gặp lại các Anh Chị tại buổi off ngày 22/04/2012

quaidan

Cựu Ban điều hành

Tks Các Anh Chị rất nhiều, Gia đình TPL đã đến Mỹ Centerville-TN lúc 23h30 giờ địa phương ngày 11/04 bình an, 1 cuộc hành trình dài nhưng rất thuận lợi và không gắp bất cứ khó khăn gì!!!
Hẹn gặp lại các Anh Chị tại buổi off ngày 22/04/2012
Chà, lâu quá không lên diễn đàn, bi giờ mới biết TPL đã qua tới U.S, chúc mừng bạn và gia đình nhé:6:

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Cái thèng ni! người ta đi là giờ này đã tới nơi roài. Tui nghi chéc hén đi chiến bay géc tay qué. Đúng dị kể nhỏ nghe hự. :24::6:
Anh 8 này cứ nghĩ xấu về thằng em này không ah, trên chuyến bay từ Korea đến Mỹ em vô tình ngồi gần 1 cô mắt xanh mũi đỏ 28T (USA chính hiệu) đẹp pàcố luôn (xem phải xin khăn giấy của các cô tiếp viên hàng không liên tục) hahahaha. GĐ đến Mỹ do thủ tục làm nhập cảnh lâu nên vé đặt trước 13h30 từ CHICAGO đến TN không còn vé , phải book lại vé chuyến bay 22h30.Em nhớ VN mình quá Anh 8 ơi huhu nhớ Anh em nhiều lắm.

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Anh 8 này cứ nghĩ xấu về thằng em này không ah, trên chuyến bay từ Korea đến Mỹ em vô tình ngồi gần 1 cô mắt xanh mũi đỏ 28T (USA chính hiệu) đẹp pàcố luôn (xem phải xin khăn giấy của các cô tiếp viên hàng không liên tục) hahahaha.
Uạ, ụa. Ngồi bên người đẹp pà kố, cần dùng khăn giấy làm gì hả em? để...hỉ mũi áh? :24:l001.

Chúc mừng gia đình em đã đến nơi bình an. :1::6:

Anh 8 này cứ nghĩ xấu về thằng em này không ah, trên chuyến bay từ Korea đến Mỹ em vô tình ngồi gần 1 cô mắt xanh mũi đỏ 28T (USA chính hiệu) đẹp pàcố luôn (xem phải xin khăn giấy của các cô tiếp viên hàng không liên tục) hahahaha. GĐ đến Mỹ do thủ tục làm nhập cảnh lâu nên vé đặt trước 13h30 từ CHICAGO đến TN không còn vé , phải book lại vé chuyến bay 22h30.Em nhớ VN mình quá Anh 8 ơi huhu nhớ Anh em nhiều lắm.
Người Phong Lưu nên lên trời cũng gặp Tiên nử , Chúc mừng đã đến xứ Cờ Hoa:6::6::6::6::6:

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Uạ, ụa. Ngồi bên người đẹp pà kố, cần dùng khăn giấy làm gì hả em? để...hỉ mũi áh? :24:l001.

Chúc mừng gia đình em đã đến nơi bình an. :1::6:[/QUO

Em xin khăn để lau hai "bên mép" mà hahha. Anh đi HN với Tám Đoàn có gì vui không?