Tạm biệt bạn TRẦN PHONG LƯU

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
Ðề: Tạm biệt bạn TRẦN PHONG LƯU

Uạ, ụa. Ngồi bên người đẹp pà kố, cần dùng khăn giấy làm gì hả em? để...hỉ mũi áh? :24:l001.

Chúc mừng gia đình em đã đến nơi bình an. :1::6:[/QUO

Em xin khăn để lau hai "bên mép" mà hahha. Anh đi HN với Tám Đoàn có gì vui không?
* Hehe...

Roài, dậy là hiểu roài. Dám cả gan hỏi ngày tháng năm sinh của ngừ ta, rồi còn "thả lá keo" tùm lum từa lưa. Thế là "tiên nữ"...tuýt còi, bị sùi bọt mép chớ gì! :20:

* Khà...khà...

KU này koai bộ cũng nhẹ dạ thiệt, dễ bị gạt dữ hén :p. Đi Hà Nội làm chi hả trời? l001 Ghẹo chút chơi để em háo hức trước khi lên đường :24:. Vầy nè, hôm trước Tám Đòn đi Mũi Né, tiện ghé thăm anh chị, và chỉ ở lại lai rai có...một ngày thoai hà! Hihi...:1:

Có trải nghiệm gì sau chuyến bay, 8888 lên diễn đàn để mọi người cùng chia sẻ và rút kinh nghiệm nhe em. :6:

eotidi

Thành viên tích cực
Ðề: Tạm biệt bạn TRẦN PHONG LƯU

Tks Các Anh Chị rất nhiều, Gia đình TPL đã đến Mỹ Centerville-TN lúc 23h30 giờ địa phương ngày 11/04 bình an, 1 cuộc hành trình dài nhưng rất thuận lợi và không gắp bất cứ khó khăn gì!!!
Hẹn gặp lại các Anh Chị tại buổi off ngày 22/04/2012
Hi! Chúc mừng gđ Lưu đã đến Mỹ bình an.

TPL đi qua cửa an ninh sân bay TSN có bị hỏi CMND? Vụ sữa uống và sữa hộp đem theo thế nào, có gặp khó khăn gì không?