Tạm biệt Bình Minh và Trang Dung!

Khuya nay hai bạn Bình Minh và Trang Dung sẽ bay vào lúc 3 giờ sáng ngày 5.3.2011. Vì đi vào giờ hơi đặc biệt nên không thể đến để tiễn hai em được. Xin chúc hai em thượng lộ bình an!

Trái đất tròn, hẹn gặp hai em một ngày đẹp trời nào đó! :103::103::103:

baophan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Tạm biệt Bình Minh và Trang Dung!

Chúc Vợ chồng Anh BinhMinh thượng lộ bình an :113:

heaven

Cựu Ban điều hành

chúc Bình Minh & Trang Dung hạnh phúc và thành đạt nơi quê hương mới, mong tái ngộ với 2 bạn tại TEXAS :41::41:

sontran

Thành viên tích cực

xátẽ
chúc Bình Minh & Trang Dung hạnh phúc và thành đạt nơi quê hương mới, mong tái ngộ với 2 bạn tại TEXAS :41::41:
chuc a chi len duong binh an,anh chi di dung vao ngay sn cua e luon,va 25-3 nay e cung qua do va cung o tieu bang texas do,neu co duyen thi qua do hoi ngo nha a chi

Chúc Bình Minh & Trang Dung gặp nhiều may mắn và thành công ở miền đất mới nhé !

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chúc AC lên đuờng may mắn và thực hiện được nhiều ước hoài bão trên quê hương thứ 2 của mình.:103::103::103:
p/s;phải chi AC bay vào lúc "bình minh"vừa lên thì ace trong gia đình xnc ra phi trường tiễn AC được,đằng này bay vào lúc nữa đêm về sáng........hichic:109::109::109:

sonlam

Cựu Ban điều hành

Chúc anh Bình Minh và Trang Dung lên đường bình an nhé

Thành

Thích đủ thứ ...

Lại thêm 2 em nữa ra đi :20:

Chúc Binh Minh & Trang Dung
Thượng Lộ Bình An, Trăm Năm Hạnh Phúc nhe
:24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Lại thêm 2 em nữa ra đi :20:

Chúc Binh Minh & Trang Dung
Thượng Lộ Bình An, Trăm Năm Hạnh Phúc nhe
:24:
Trưởng đoàn mà đi thì còn ta với lồng bàn mà thoai:20::20::20::20: thế hai bác lên đường mạnh giỏi nhé

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Chúc 2 bạn bình an và thành công trên quê hương thứ hai của mình nhé.

Xin chào tất cả các anh chị em trên diễn đàn!

Bình Minh và Trang Dung đang chuẩn bị lên đường nên bận túi bụi, internet thì cũng đã cắt rồi nên hai bạn nhờ TM chuyển lời cám ơn đến tất cả các bạn đã có lòng hỏi thăm và chúc mừng. Khi sang đến nơi và thu xếp công việc ổn định, hai bạn sẽ vào diễn đàn để chia sẻ và gặp lại mọi người.

Vài dòng gửi đến mọi người!

Thân ái!

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chúc AC lên đuờng may mắn và thực hiện được nhiều ước hoài bão trên quê hương thứ 2 của mình.:103::103::103:
p/s;phải chi AC bay vào lúc "bình minh"vừa lên thì ace trong gia đình xnc ra phi trường tiễn AC được,đằng này bay vào lúc nữa đêm về sáng........hichic:109::109::109:
Chúc mừng hai em tiến về nước Mỹ thượng lộ bình an.

Thật buồn khi không ra được sân bay để tiễn đưa người tiền nhiệm (Trưởng Đoàn Nghệ Thuật 4) của chúng ta. Thôi thì, chị xin gởi bài thơ của Tản Đà để gởi tặng hai em.

Tống biệt - Tản Đà

Lá đào rơi rắc lối thiên thai.
Suối tiễn oanh đưa những ngậm ngùi.
Nửa năm tiên cảnh,
Một bước trần ai.
Ước cũ duyên thừa, có thế thôi!

Đá mòn, rêu nhạt,
Nước chảy, huê trôi,
Cái hạc bay lên vút tận trời!
Trời đất từ nay xa cách mãi.

Cửa động,
Đầu non,
Đường lối cũ,
Nghìn năm thơ thẩn bóng trăng chơi

nguyetts

Thành viên tích cực

Tạm biệt hai em Bình Minh va Trang Dung , chúc gd em thương lộ bình an , May mắn , có thể anh chị gặp lại 2 em chưa biết ở đâu . Thân chào.

nguyentrioai

Thành viên tích cực

Thật vui khi một ngày nữa được chúc mừng thêm hai người Anh Chị Em trong Diển đàn đến miền đất hứa...! Chúc Binh minh và Trang Dung lên đường bình an - dồi dào sức khỏe.

quaidan

Cựu Ban điều hành

Bảo trọng nhé 2 bạn Bình Minh & Hoàng Hôn :113:

Lily

Cựu Ban điều hành

Giờ này chắc Bình Minh - Trang Dung chuẩn bị lên máy bay rùi.
Chúc hai bạn và gia đình đáp chuyến bay bình yên nhé!
See you soon.

thanhnv

Thành viên tích cực

binhminh và trangdung bay chuyến 6h sáng phải không? Chúc hai em lên đường bình an, sớm hội ngộ với bác phuthohoa, ticon, hongtran và tamchi nhe.

p/s: Cuộc vui nào cũng có lúc tàn. Thôi thì nhường đất lại cho tên ăn sợ mập quậy đi binhminh, hehe.

duonggioi

Thành viên mới

Chuc Binh minh & Trang Dung thượng lộ bình an, sớm ổn định nơi miền đất mới nhé !
Mình vẫn nhớ mãi hai bạn từ những ngày đầu mới gặp nhau trên diễn đàn VDT và món quà Dung tặng chị vẫn mang theo đến Mỹ đấy. Trái đất vẫn tròn hy vọng mình sẽ gặp nhau.:113::113:
Chị Tùng (TN)

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chúc hai bạn BÌNH MINH & TRANG DUNG lên đường thượng lộ bình an nhé!

Yenbui54

Thành viên tích cực

Chúc mừng 2 vợ chồng em sẽ đăt chân trên xứ lạ ,yêu thương để lại nơi quê nhà là những khuôn mặt thân quen của diễn đàn như Ngochappy,thaomy,Ăn sợ mú (mập).v.v....Đất lạ quê người phải tranh đấu để sinh tồn ,mong 2 em sẽ vượt qua nhé !
Phuthohoa và ticon nhớ dẫn đi chào bàn ,có cơ hội sang Texas thế nào cũng gặp ....