Tạm Biệt Dr King !

Dungphuquoc

Photographer XNC
Tạm Biệt Dr King !

Hôm nay 28/12/2011 Dr King chia tay ACE trên diễn đàn XNC, để đoàn tụ gia đình. Chúc Dr King lên đường Thượng Lộ Bình An, mau sớm hoà nhập cuộc sống mới. Ăn một cái tết hoành tráng bên vợ con nhé !

:103::103::103::103::103::103::103:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
Ðề: Tạm Biệt Dr King !

Qua bển thường xuyên online hơn nhe em! Chúc em trai bình an trong hành trình xum họp vợ con.

Trúng nha, trúng nha! nhớ hưởng tuần...động đất kỹ kỹ một chút hén! :20:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Chúc em Dr King thượng lộ bình an, hoà tan cuộc sống mới ,hẹn gặp nhé giửa American:1::113:

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Thế là DĐXNC lại thiếu mất 1 tay "ăn chơi" khét tiếng nữa rồi Dr.King ơi hahaha, Tạm biệt Dr.King chúc bạn và Gđ hạnh phúc, thành đạt và đón 1 mùa Tết vui ve trên Quê hương thứ 2 của mình.
TPL

hthaith

Thành viên tích cực

Lại có người chuẩn bị....Gần Trời xa đất nữa rồi

Goodluck Dr King.

kimthanh59

Thành viên tích cực

Níu vạt áo các bạn,chúc mừng Dr King.chúc gia đình bạn nhiều may mắn,sớm hòa nhập quê hương mới,nhất định 0 quên chúng tôi ''gia đình XnC''.Tạm biệt bạn

thanh tung

Thành viên mới

Chúc Dr King lên đường bình an và vạn sự như ý . Mong sẽ có ngày gặp lại
:103::103::103:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

BBBBBBBBBBBBBBB.......Dr King! chúc nhiều may mắn nha bạn,thế là vắng một giọng hát te-no của dđ....hẹn ngày gặp lại;cũng tại "vì đó là em'cho nên mới bay sớm vậy nà:1::103::103::103::103::103:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Dr King,

Chúc em lên đường bình an và gặp nhiều may mắn.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Lần off sau thiếu hết một giọng ca vàng , không biết tìm ai thay thế đây ?? Chúc một Xuân đoàn tụ với những người thân bên kia xứ Cờ Hoa .

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hi Dr King.

Gia đình thế nào hả em? Ở bển sao rồi? Đã đi chơi những đâu? Đã ổn định chưa? Được động đất nhiều hôn?...

Rất nhiều câu muốn thăm hỏi em. Có gì kể cho nhà mình nghe với nhé!
Thân mến. :1::113::6:

Dr King

Thành viên tích cực

Cảm Ơn Gia Đình XNC
Dr king xin cảm ơn ACE và cả nhà đã dành cho Dr king những tình cảm và những lời chúc tốt đẹp.
Hổm rày vừa mới qua nên cũng được tiếp đón nồng hậu của người thân và người yêu dấu vì đúng vào dịp New Year nên cứ đi hết nhà này đến nhà khác ăn chơi nên Dr king cũng cảm thấy vui giống như ở nhà XNC của mình vậy.

Dr king xin chia sẽ một vài điều về chuyến đi rời VN để ACE đi sau rút kinh nghiệm nhé!
Hôm ra TSN khi check in mọi thứ đều ok, chỉ có một điều là ko????
sau khi cân hành lý xong bị lố mỗi kiện 2 kg nhưng vẫn ok vì được đề nghị bỏ ra 2 cái quần Jean xách tay, sau khi vào đến hải quan Sân Bay nó làm khó bằng cách đòi CMND, giấy tạm vắng dài hạn????, sau khi trình bày không mang theo thì được đề nghị thẳng lệ phí trà nước và thế là tốn hết 15 đồng thế là ok pass.
Ngồi 4h trên máy bay đến Taipei xuống phi trường đợi 3.45h nhưng máy bay đi sớm 30', ngồi trên máy bay 11h cũng ok vì trên máy bay hãng EVA AIR được mời ăn uống liên tục và xem nhiều film hay nên đến LAX sớm 30'.
Sau khi Dr king xuống Phi Trường LAX, Dr king đi thẳng vào line làm check out cho Citizen American check out thế là được làm thủ tục luôn và là người đầu tiên new immigrant nhập cảnh vào Mỹ, trong khi đó bên cửa vào new immigrant thì rất đông nào là philippin, china, viet nam... mà hình như hôm Dr king vào Mỹ thì Philippin là nhiều, nói là Dr king đầu tiên ra nhưng cũng mất 2h mới xong thủ tục nhập cảnh đó.
Thời tiết ở CA lúc này cũng lạnh, nhưng ngày thì nắng ấm, tối thì cũng hơi lạnh một chút không lạnh lắm, nhưng không biết sắp tới sẽ như thế nào?

Xin cho Dr King gửi lời Cảm ơn đến Anh Thành Ác đã chia sẽ cho Dr king về điều sẽ xảy ra ở phi trường TSN giống như đã xảy ra nên Dr king cũng đã chuẩn bị và Pass qua được sự khó khăn, Thanks Anh nhiều!
Cảm Ơn Anh Tamtuong, Anh Hoangmau, Anh Dungphuquoc, Chi Ngochappy, Delena, Anh Phuoctran, ... và nhiều nhiều ACE trong gia đình XNC đã dành cho Dr king những lời chúc tốt đẹp và những tình cảm yêu thương!!!
Nếu ACE trên diễn đàn ai có đi EVA Air cần tư vấn về chuyến đi Dr king xin chia sẻ tận tình và Chúc mọi người có chuyến đi thuận lợi như Dr king.
Chúc ACE cùng Gia Đình một Năm Mới nhiều Niềm Vui, Hạnh Phúc và Mạnh Khoẻ, Thành Công! Hẹn gặp lại trong một ngày gần nhất! Yêu Thương.

Dr King

Thành viên tích cực

Thế là DĐXNC lại thiếu mất 1 tay "ăn chơi" khét tiếng nữa rồi Dr.King ơi hahaha, Tạm biệt Dr.King chúc bạn và Gđ hạnh phúc, thành đạt và đón 1 mùa Tết vui ve trên Quê hương thứ 2 của mình.
TPL
Xin Cảm ơn Huynh đã quánh giá cao tiểu đệ, huynh còn mấy tháng nhớ tranh thủ giúp luôn phần của đệ nha huynh!! hehe....l001l001l001

Dr King

Thành viên tích cực

Hi Dr King.

Gia đình thế nào hả em? Ở bển sao rồi? Đã đi chơi những đâu? Đã ổn định chưa? Được động đất nhiều hôn?...

Rất nhiều câu muốn thăm hỏi em. Có gì kể cho nhà mình nghe với nhé!
Thân mến. :1::113::6:
Anh TamTuong ơi !
Anh có xem thời tiết các vùng trên thế giới chứ? CA động đất 18 độ vào mấy ngày vừa rồi !! hihi...hi
Cảm Ơn Anh em cũng An Toàn! hehe...he:9::1::21: