Tạm Biệt Dr King !

kimthanh59

Thành viên tích cực
Ðề: Tạm Biệt Dr King !

Thế là quá tốt,những lời chúc cũa các ACE ngôi nhà XNC linh thiệt,đọc bài cũa Dr king,thấy rất vui,chúc may mắn tiếp tục.kimthanh59

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Anh TamTuong ơi !
Anh có xem thời tiết các vùng trên thế giới chứ? CA động đất 18 độ vào mấy ngày vừa rồi !! hihi...hi
Cảm Ơn Anh em cũng An Toàn! hehe...he:9::1::21:
Ặc...ặc... :24::24::24:

Hỏi nhỏ em một câu nữa thôi hà: cái con ngựa ô ở Dziệt Nam dzừa mới qua, đã bị khớp chưa dzị ?:32::32::32::11::11::11::6::6::6:

tuandoan

8 Đoàn !

Anh TamTuong ơi !
Anh có xem thời tiết các vùng trên thế giới chứ? CA động đất 18 độ vào mấy ngày vừa rồi !! hihi...hi
Cảm Ơn Anh em cũng An Toàn! hehe...he:9::1::21:
Ối giờ ui...động đất kiểu này chắc ngày tận thế cũng gần kề rùi...may mà Dr. King vẫn còn bình an vô sự...Good luck.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

sau khi vào đến hải quan Sân Bay nó làm khó bằng cách đòi CMND, giấy tạm vắng dài hạn????, sau khi trình bày không mang theo thì được đề nghị thẳng lệ phí trà nước và thế là tốn hết 15 đồng thế là ok pass.
Tại cái mẹt gian quá cho nên mới bị bóp cổ nè :24::24::24::24::24::24:

Dr King

Thành viên tích cực

Ặc...ặc... :24::24::24:

Hỏi nhỏ em một câu nữa thôi hà: cái con ngựa ô ở Dziệt Nam dzừa mới qua, đã bị khớp chưa dzị ?:32::32::32::11::11::11::6::6::6:
Haha... Anh Tamtuong ơi!
Mới qua cũng hơi khớp, nhưng ở lâu một chút chắc sẽ trở thành Lừa luôn ! hehe....he ?

Dr King

Thành viên tích cực

Tại cái mẹt gian quá cho nên mới bị bóp cổ nè :24::24::24::24::24::24:
Chắc zay quá Đại Ca ơi! em cũng cố gắng nai lắm chứ, không hiểu sao nó nhận ra được ??? :114::114:l001l001l001

Dr King

Thành viên tích cực

Ối giờ ui...động đất kiểu này chắc ngày tận thế cũng gần kề rùi...may mà Dr. King vẫn còn bình an vô sự...Good luck.

Thanks Tuandoan nhiều!
Cảm ơn đã giúp Dr king, hẹn gặp lại một ngày gần nhất!:6::6::113:

TaoDi

Thành viên mới

Trời! Giờ mới biết Tiến sỹ Vua "que" được tới đất Xô-Keo (So Cal) này rùi! :1::1::1:

Bao nhiêu vất vả, ngược xui, thu xếp cho chuyến bay xa...đã qua! Đặt chân qua xứ Huê Kỳ này bước đầu Bác cứ tận hưởng "Số sướng" đi cái đã! Ròi sau này hãy "vác cày xuống ruộng" sau! :24::24::24::24:

Chào mừng Bác đã đáp xuống tiểu bang "vàng" (Golden State) đông dân nhất nước Mỹ này!

Mà Bác hiện ở thành phố nào nhỉ? BM nhớ không lầm là Bác có nói là sẽ ở Santa Ana phải không?

Dr King

Thành viên tích cực

Trời! Giờ mới biết Tiến sỹ Vua "que" được tới đất Xô-Keo (So Cal) này rùi! :1::1::1:

Bao nhiêu vất vả, ngược xui, thu xếp cho chuyến bay xa...đã qua! Đặt chân qua xứ Huê Kỳ này bước đầu Bác cứ tận hưởng "Số sướng" đi cái đã! Ròi sau này hãy "vác cày xuống ruộng" sau! :24::24::24::24:

Chào mừng Bác đã đáp xuống tiểu bang "vàng" (Golden State) đông dân nhất nước Mỹ này!

Mà Bác hiện ở thành phố nào nhỉ? BM nhớ không lầm là Bác có nói là sẽ ở Santa Ana phải không?
Hi Anh BinhMinh
Dr king hiện đang ở San Diego gần biển lắm đi khoản 10', Bác BinhMinh chắc cũng khoẻ chứ? nếu có dịp chúng ta sẽ gặp nhau làm vài chai nhé!