Tạm biệt gia đình anh Nguyễn Châu Anh !

thuy_loan

Thành viên tích cực
Hôm nay 22/11/2011 gia đình bác Châu Anh tạm biệt nơi chôn rau cắt rốn lên đường đến xứ cờ hoa .Anh em diễn đàn có buổi họp mặt xức dầu ở quán Sơn Ca .Chúc bác và gia đình thượng lộ bình an ,thật nhiều sức khoẻ hoà nhập nhanh vào cuộc sống mới nơi quê hương thứ hai .
Thân mến !

tuandoan

8 Đoàn !
Ðề: Tạm biệt gia đình anh Nguyễn Châu Anh !

Hôm nay 22/11/2011 gia đình bác Châu Anh tạm biệt nơi chôn rau cắt rốn lên đường đến xứ cờ hoa .Anh em diễn đàn có buổi họp mặt xức dầu ở quán Sơn Ca .Chúc bác và gia đình thượng lộ bình an ,thật nhiều sức khoẻ hoà nhập nhanh vào cuộc sống mới nơi quê hương thứ hai .
Thân mến !
Chúc Bác Châu Anh cùng gia đình lên đường vui khỏe và gặp nhiều may mắn.

seven65

Thành viên tích cực

Xin chúc gia đình Anh Châu Anh lên đường thượng lộ bình an ! Chúc anh và gia đình gặp nhiều may mắn !

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Ngã rẽ mới, bước ngoặt mới đang chờ phía trước. Thân chúc gia đình bác Châu Anh sớm ổn định cuộc sống và luôn hạnh phúc, may mắn, an lành...
Tám Tường.

langvuon

khoai nướng

Chúc gia đình Châu Anh đến nơi "mật nhiều ruồi ít" bình an. Hôm nay North Dakota -5°C lận, nhớ mang áo ấm kẻo bị lạnh lại nhớ rượu ốc bên đường nhé bác. Chúc gia đình gặp nhiều may mắn tại Hoa Kỳ.

Lily

Cựu Ban điều hành

Chúc bác Nguyenchauanh cùng gia đình đáp chuyến bay bình an,
gặp nhiều may mắn, mọi điều như ý ở nơi định cư mới.
:113::113::113::113::113:​

chúc anh và gia đình sớm hoà nhập với cuộc sống mới nhé :113::113::113::113::113:

quaidan

Cựu Ban điều hành

hehe, lên đường bình an và vui vẻ nghen Nguyenchauanh :6:

P/s: qua tới nơi nhớ liên lạc với quaidan số: 1-443-875-1323

tamquanglu

Thành viên tích cực

Chúc Bác Nguyễn Châu Anh & Gia Đình được nhiều sức khỏe, thuận lợi bình an khi đến xứ sở cờ hoa, và mau chóng ổn định để còn hòa nhập cuộc sống trên quê hương thứ hai này nửa nhé.

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chúc mừng Châu Anh & GĐ!
Mau sớm hoà nhập cuộc sống mới nhé!
:103::103::103::103::103::103::103:

Trieutong

Thành viên tích cực

Chúc Bác Nguyenchauanh đi đường suông sẻ + bình an .
Đến nơi sẽ nhanh chóng thích nghi với khí hậu - đời sống - công việc :1:

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng Nguyễn Châu Anh vừa gia nhập đàn trâu!! Ráng cày nhe bạn!! Good luck!!:21::24:

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

xin cám ơn ace dđ
gđ CA đã đến fargo , ở đây đang rất lạnh,tuyết đã rơi...thật buồn
CA đi từ tsn trên chuyến bay japan đến TOKYO phải chờ thêm 8 tiếng và bay tiếp đến Minieapolis ,từ japan đến minieapolis bay khoảng 11 giờ bay
khi xuống sân bay , vào làm thủ tục nhập cảnh xong lấy hành lý và bị hải quan xét và tịch thu lấy 1 hộp yến sào( nếu đem nhiều sẽ bị phạt)
ở đây có những người nhìn giống dân I raq ,họ làm cho mình từ AZ và mình lại bay tiếp đến FARGO bay khoảng 1 giờ bay.
các bạn ơi, có đi mới biết VN mình còn nghèo, sân bay ở nhật nhìn rất lớn,từ chổ xuống tới chổ lên máy bay để đi tiêp phải đi bằng xe bus và trông thời gian chờ đợi,mình được nhìn ngắm máy bay, bay lên xuống thoải mái..
xin cầu chúc các ace mau chóng pv và mau chóng đi hết thời gian chờ đợi của các diện F nói riêng và ace trên dđ nói chung nhé.

nguyenhoangthang

Thành viên tích cực

xin cám ơn ace dđ
gđ CA đã đến fargo , ở đây đang rất lạnh,tuyết đã rơi...thật buồn
CA đi từ tsn trên chuyến bay japan đến TOKYO phải chờ thêm 8 tiếng và bay tiếp đến Minieapolis ,từ japan đến minieapolis bay khoảng 11 giờ bay
khi xuống sân bay , vào làm thủ tục nhập cảnh xong lấy hành lý và bị hải quan xét và tịch thu lấy 1 hộp yến sào( nếu đem nhiều sẽ bị phạt)
ở đây có những người nhìn giống dân I raq ,họ làm cho mình từ AZ và mình lại bay tiếp đến FARGO bay khoảng 1 giờ bay.
các bạn ơi, có đi mới biết VN mình còn nghèo, sân bay ở nhật nhìn rất lớn,từ chổ xuống tới chổ lên máy bay để đi tiêp phải đi bằng xe bus và trông thời gian chờ đợi,mình được nhìn ngắm máy bay, bay lên xuống thoải mái..
xin cầu chúc các ace mau chóng pv và mau chóng đi hết thời gian chờ đợi của các diện F nói riêng và ace trên dđ nói chung nhé.
Choi oi bạn hiền đi xa mà mình không biết, thành thật xin loi ban nhé.
Chúc bạn thành công và gặp nhiều may mắn.

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Anh Châu Anh ơi mấy hôm nay em bận quá không vào Diễn đàn XNC nên không biết ngày 22/11/2011 GĐ Anh đi Mỹ. Chúc Gđình bình an, sức khỏe, hạnh phúc và ổn định trên quê hương thứ 2 của mình. Ngày 02/12/2011 gđình em cũng phỏng vấn có tin vui em se thông tin lên Diễn đàn nha. Tạm biệt hẹn gặp lại Anh một ngày gần nhất:1:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Çhúc GĐ nguyễn Châu Anh mau hoà nhập xứ cờ hoa nhé và may mắn đến với GĐ Nguyển Châu Anh :113::113::113:

Dr King

Thành viên tích cực

Chúc mừng Anh và gia đình đã đến Hoa Kỳ cùng gia nhập với ACE ở Hoa Kỳ, cùng gia Đình Anh gặp nhiều may mắn!

langvuon

khoai nướng

........ ở đây có những người nhìn giống dân Iraq ,họ làm cho mình từ A-Z ...
Bị lạnh cóng mà được chăm sóc kỹ vậy cũng ấm chút chút, có xạc pin .. con laptop không vậy??:p Khi ổn định nhớ cho số điện thoại để liên lạc đỡ buồn nghen :6: