Tạm biệt tiểu thư nhà anh Asm

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Chúc cháu Nghi lên đường gặp nhiều may mắn,cố gắng học thật giỏi để không phụ lòng cha mẹ và những người thân yêu của mình nhé,chú thật sự ngưỡng mộ cháu rồi đấy........tự tin,bình tĩnh vượt qua tất cả nhé cháu.
p/s bố mẹ đừng xúc động quá nhé.....để cháu vững tin mà bay.

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Chúc bé Nghi đến nơi an toàn và đạt nhiều kết quả tốt đẹp trong học tập nhé.

Chúc mừng Asm và chị xã.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Cũng nước mắt ngắn dài đấy ah , nhờ bà xã cũng kiên cường kg sụt sịt theo cho nên chỉ một tí rồi lại vui ngay.

Qua đây cũng xin cám ơn các anh YenBui,Phuthohoa và các anh chị bên US trong việc hỗ trợ tìm trường .

Đặc biệt cám ơn đến Chị Linda, Anh Trọng đã nhiệt tình trong việc nhận dẫn bé qua US nhưng kg book kip vé . Bé đi 1 mình từ VN - Narita và từ Narita - Los cùng chuyến với người quen.

Kể ra bé mới 14 tuổi mà bay một mình thì hơi lo. Nhưng kệ cho ra giang hồ sớm cho nên người ,:24::24::24:

Một lần nữa cám ơn sự quan tâm đặc biệt của các anh chị đối với Bé Nghi nhà em.

TaoDi

Thành viên mới
Này bác ASM,

Cháu còn nhỏ mà bác cho ""đi bụi"" sớm thế? Đã "tập huấn" cháu làm "cán bộ đường lối" được giây nào chưa? :13:

Thế cháu đi về phương trời nào mà lại "hạ cánh" xuống LAX? Chỉ quá cảnh hay về Cali?

Còn Carrot có làm một trận "Mưa Phi Trường" tiễn chị không? :2:

Last edited by a moderator:

Trieutong

Thành viên tích cực
xin chia vui cùng gia đình Asm , chúc cháu Nghi đi đường bình an và thành công trong học tập .:1:

Yenbui54

Thành viên tích cực
Cầu chúc cháu trở thành người hữu dụng cho xã hội ,Quê hương và bố mẹ thơm lây.Ra đi là cả một sự cố gắng vượt bực của cháu và bố mẹ ,ASM nếu có nhớ cháu gáng động viên ,khích lệ cháu .

Chuyện không có gì mà ASM cảm ơn thiệt buồn hết sức.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
hehe hôm nọ vào phỏng vấn tại LSQ Bé Nghi dành trả lời dùm ba luôn :2: hi vọng bé không ngọng nghịu khi nói tiếng Mẹ đẻ, các bác chỉ dọa em:1: nghe dzụ quà mà hết hồn he he , không sao bé nó khéo tay lắm (giống bố:6:) nên chắc handmade được quà birthdays đỡ hao:113: .còn không em cho bé contact của PTH để bác lo, hehe ai kiw bày vẽ:24::24:

Bé sẽ quá cảnh lại LAX xong về DFW ở đây bé được đón về OK và học tại Educational and Cultural Interactions cho phần English trước khi vào Bishop Mc Guinness Catholic High School OK.

Hehe thực ra nếu kg nhờ các anh giúp tụi em đâu có lần mò ra được, bác chỉ em cách câu rùi em tự đi câu được cũng thơm lây chứ:1: hic bác cứ khiêm tốn , hị hị

Oanh Vo

Thành viên tích cực
Thật ngưỡng mộ con của Bác Asm. Chúc cho em thành công ở đất Mỹ để không phụ lòng mong mỏi của gia đình.

ziz

Support
Thấy các bác vào đây chào và chúc gia đình ASM tíu tít , chẳng hiểu chiện gì nhưng cũng xin phép các bác cho chúc mừng gia đình iem nó một phát :41::41::41::41:

quaidan

Cựu Ban điều hành
Chúc mừng bé Nghi và cả hai Bố Mẹ nữa.
Mạnh dạn nên con nhé. Tương lai đang chờ con đó.
hehe, chừng nào ăn mừng đây :13: mượn nhà của ASM chút xíu nghen :1:

Khỏe hông bác Ndtrg61 :36: sao hổng thấy alo gì hết dzậy :101: mấy cái F1 bác bỏ lại ở đây quậy quá trời nè :10:

Chúc bé Nghi thương yêu lên đường bình an và sớm hòa nhập với môi trường mới nhé! Đúng là "hậu sinh khả úy". 14 tuổi thời của cô chưa làm được trò trống gì cả. Hic, hic:20::20::20: Cô rất ngưỡng mộ cháu và... cả bố cháu nữa, hehe, chúc mừng nhe!

Nhóc tỳ của cô chuyển lời chúc đến chị Nghi và nhắn khi nào chị Nghi rảnh và buồn thì cứ vào yahoo chat nhé, cho khỏi quên tiếng Việt í mà! :8::103:

Thành

Thích đủ thứ ...
Chúc mừng ! hị hị, hum qua giờ Bố, Mẹ, Carot vs thằng Bul khóc chắc đã đời luôn hả, khi nào khóc xong nhớ hú tớ đi xức dầu cù là nhe Asm :24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Úi trời thằng Bull buồn hiu , chả biết Nghi nói gì với nó mà lúc về nó kg theo Nghi mà chỉ len lén chui vào góc nhìn , Hic toàn cảnh đứt ruột kg hè:20::20::20:

Khóc mất sức quá nên vừa khóc vừa xức dầu chứ kg nó mất nước , hị hị

Chỉnh sửa cuối:

langvuon

khoai nướng
Khóc mất sức quá nên vừa khóc vừa xức dầu chứ kg nó mất nước , hị hị
Tội nghiệp thật:2:Vậy mà không chịu kéo cả nhà về khóc chung, mỗi người khóc vài ve gọi là chia sẻ bớt phần nào :1::p

hehe, chừng nào ăn mừng đây :13: mượn nhà của ASM chút xíu nghen :1:

Khỏe hông bác Ndtrg61 :36: sao hổng thấy alo gì hết dzậy :101: mấy cái F1 bác bỏ lại ở đây quậy quá trời nè :10:
Qua tới đây nhưng chưa có SSN nên chỉ ăn chơi thôi chứ chưa làm được gì cả nhưng vẫn phải vào diễn đàn xem bà con mình sanh hoạt thế nào. Qua nay có xức dầu đều không? Nhớ chăm sóc F1 cho đường hoàng nhen. Gởi lời thăm mọi người nhứt là F11

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
phù , cháu đã đến nơi an toàn , mệt do say máy bay và buồn ngủ , nhưng háo hức lắm. Cám ơn các bác nhiều .

Yenbui54

Thành viên tích cực
Phải gần 1 tuần cháu mới thích nghi với giờ giấc bên này ,nghĩa là người ta ngủ mình thức,khi người ta thức thì mình ngủ,nhất là lứa tuổi cháu bây giờ chỉ ăn ,ngủ và học .Đừng lo lắng cho cháu nhiều ,gáng kiếm tiền ,bớt xức dầu xanh để cho cháu có tiền ăn quà hi hi ....
Chừng 5,6 ngày cháu sẽ quen ngay thôi mà ....

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Em này dễ sương quá. Khi nào ko nuôi nữa cho Funny nhé sếp.
Chúc mừng bé Nghi. Hãy cố gắng để ko phụ lòng bố má nhé bé Nghi.