Tạm biệt tiểu thư nhà anh Asm

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Em này dễ sương quá. Khi nào ko nuôi nữa cho Funny nhé sếp.
quên đê , thằng này là cục cưng và là cả một câu chuyện không dứt của cả nhà đó, Với ông bà ngoại thì lên lầu nằm nghe Tụng Kinh , Niệm Phật hết buổi mới xuống nghe. Còn bé Nghi nằm đâu là nó nằm đó, có bữa ảnh buồn ngủ hết cỡ mà Nghi thì còn đánh răng vệ sinh mãi mới vào ảnh đứng ảnh trông bé Nghi mà ảnh ngủ gật mới ghê hê hê tại Bé Nghi bắt nó về mà. Thằng chứ mắng là rưng rưng nước mắt, biết giận, biết hờn ôi thôi chỉ thiếu mỗi cái nói tiêng người là hoàn thiện. hehehe

Tui mê xí quách đang cạp cạp mà còn bị Ông già la: mày gặm vừa vừa để chừa cho Bull chứ:20::20::20: con này nhiều lịch sử phết

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
quên đê , thằng này là cục cưng và là cả một câu chuyện không dứt của cả nhà đó, Với ông bà ngoại thì lên lầu nằm nghe Tụng Kinh , Niệm Phật hết buổi mới xuống nghe. Còn bé Nghi nằm đâu là nó nằm đó, có bữa ảnh buồn ngủ hết cỡ mà Nghi thì còn đánh răng vệ sinh mãi mới vào ảnh đứng ảnh trông bé Nghi mà ảnh ngủ gật mới ghê hê hê tại Bé Nghi bắt nó về mà. Thằng chứ mắng là rưng rưng nước mắt, biết giận, biết hờn ôi thôi chỉ thiếu mỗi cái nói tiêng người là hoàn thiện. hehehe

Tui mê xí quách đang cạp cạp mà còn bị Ông già la: mày gặm vừa vừa để chừa cho Bull chứ:20::20::20: con này nhiều lịch sử phết
Anh Ác nói,bây chừ ở một mình ,cho Bull về ............nơi bắt đầu......huynh thấy seo ?......kể ra anh ấy rơi nước mắt ấy nha.:33::33::33:.......

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Hai đứa này mà cưới nhau, cho ra đứa nhỏ body thế nào ta, mập mập, lùn lùn giống ba nó hahaha :24:. Em đen này thuộc giống Phú Quốc đó nha, rinh bà ta từ Phú Quốc zìa luôn. Quậy kinh nên bị xích suốt ngày thấy cũng tội, mà thả ra cứ canh cái bếp mà phóng lên ngồi ngắm ko hà, bắt chuột thì ôi bao nhiêu chậu kiểng banh chành với bà hết. Đàn bà con gái gì mà bạo lực thấy gúm. Thế đằng ấy có chịu cưới em nó ko nhờ, canh nhà, bắt chuột được phết :24:

Hay là em này:

Em này thì giữ của lắm nha, thử vào nhà tay ko mà khi ra cầm cái gì đó là biết với bà. Bà canh ngay mông mà cạp ko hà :24:

funnyngo139

Sặc :21: Bà này ở Thị Nghè thì có :1: chứ Phú Quốc gì mà đen thùi lùi thấy ớn ăn quá dậy :24:, bả mà về chắc đè phát thằng Bul nó chết ngộp l001
Hê hê, zị mới nói, bả bắt chuột là nhà cửa banh với bả hết àh. Cho bác xem hình này dễ nhìn hơn nè, chó Phú Quốc trên lưng nó có cái xoáy. Bà này dữ lắm, ko cắn thì thôi, chứ cắn chỉ có đỗ máu đến die hà haha.

langvuon

khoai nướng
Hê hê, zị mới nói, bả bắt chuột là nhà cửa banh với bả hết àh. Cho bác xem hình này dễ nhìn hơn nè, chó Phú Quốc trên lưng nó có cái xoáy. Bà này dữ lắm, ko cắn thì thôi, chứ cắn chỉ có đỗ máu đến die hà haha.
Khỏi xem tuổi cũng biết chắc bà này là đang ê sắc :24:

funnyngo139

Khỏi xem tuổi cũng biết chắc bà này là đang ê sắc :24:
Hix, con người ta mới nhớn nghen, tại được bú sữa "voi" nên trông to vậy đó hehe. Hùi nhỏ mỗi lần cầm bình sữa lên bà ta hú hí, rên rỉ om sòm, làm ko kịp với bả nun heheeeee. biết nút bình sữa đó nha :21:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
hehe thông tin con nhà iem đi học hehe , lại phải xức dầu , hehe

I spoke to Sarah at the ECI school this afternoon & after they tested Nghi this morning, they've placed her in the advanced class. She said Nghi will pass the interview for the high schools no problem. Also, I enrolled Nghi in the ECI school for all day instead of half day. Because she'll go all day, she'll be able to transfer to the high school in 1 month instead of 2.

Lily

Cựu Ban điều hành
Đúng là tất cả vì tương lai con em chúng ta.

Chúc mừng bé Nghi của bố ASM nhé !!!!
:113::113::113::113:​

ngochappy

Cựu Ban điều hành
hehe thông tin con nhà iem đi học hehe , lại phải xức dầu , hehe

I spoke to Sarah at the ECI school this afternoon & after they tested Nghi this morning, they've placed her in the advanced class. She said Nghi will pass the interview for the high schools no problem. Also, I enrolled Nghi in the ECI school for all day instead of half day. Because she'll go all day, she'll be able to transfer to the high school in 1 month instead of 2.
Chào Asm,

Chúc mừng 2 em nha, cháu giỏi quá sẽ làm ba mẹ hãnh diện.

Ồ, có tin vui này thì ngày 7/8 phải hoành tráng nghe hai em.

Thân mến,

Ngọc:1:+