Thăm nhà anh quaidan

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin gởi đến mọi người những tấm hình về ngày họp mặt tại nhà anh Quaidan - Chủ nhật 24/07/2011

Xin phép được thay mặt các anh chị em có mặt ngày hôm nay, cám ơn anh Quaidan và Lily rất nhiều, dù nhà chật chội vẫn tiếp đãi mọi người thật chu đáo, nồng ấm và các món gà nướng lu, nem nướng ăn thật ngon trong bữa họp mặt ngày hôm nay.

kimiki

Thành viên mới
Sao chỉ có hình xóm trên mấy ổng nhậu không dzi? còn hình mấy chị đâu rồi Ngochappy?

Mấy anh thì lại mặc quần đầm không à????

Hình đẹp và vui vẻ quá. Cám ơn chị Ngochappy

heaven

Cựu Ban điều hành
xin chào các bạn, nhìn các bạn tham dự party đông vui quá nghĩ đến cảnh "tù đầy" của mình mà buồn, có "ngon" mai mốt qua đây rồi biết, hiện nay mình lên núi tu rồi, bỏ thuốc lá, bỏ "dầu xanh",bỏ cafe luôn, không có lấy 1 người bạn, chẳng bù cho lúc còn ở VN,xung quanh toàn người MỸ thưa các bạn, 1 gói thuốc bên này là 5$us, 1 tô phở bò giá 7$, ăn xong còn phải bo 1$/tô, :24::24: cám ơn chị Ngọc đã post bài đẹp quá, hẹn gặp lại:6::6:

Hung1955

Thành viên tích cực
Chào các bạn .
Xem hình cũa các bạn thấy vui quá , tôi còn ở VN đến tháng 9 /2011 sau đó sẽ trở lại Mỹ , sắp tới nếu có party thì mời tôi với , chủ yếu là giao lưu và biết mặt nhau , vì suốt thời gian qua tôi chỉ post bài và được sự chia sẽ của các anh chi mà chưa gặp mặt , nhân chúng ta còn ở VN nếu có dịp thì hú tôi với nha , chứ mai này trở về Mỹ thì chắc khó có thể gặp nhau . Nhà tôi ở Quận Bình Thạnh chắc cũng gần các bạn phải không ?
Thân chào

quaidan

Cựu Ban điều hành
Hi ACE,
Không biết ra sao ngày sau của cuộc đời tha hương. Nhưng, trên con đường chúng ta đi, những cuộc gặp gỡ như thế này thật vô cùng quí giá, nó luôn đem lại sự gần gủi gắn bó, tình thân hữu bè bạn, niềm vui, niềm hạnh phúc và niềm tin vào cuộc sống cho tất cả chúng ta.

Xin cảm ơn tất cả các anh chị và các bạn đã không ngại đường xá xa xôi ghé qua túp lều đơn sơ của Quaidan & Lily.

Xin cảm ơn chị Ngochappy với những cây gậy xỉa răng, ly-chén-dĩa dã chiến, bịch bánh tráng dòn rụm và món xôi gấc ngọt ngào.

Xin cảm ơn bạn Funnyngo139 đã trổ tài tại chỗ món cơm cuộn Hàn Quốc, thiệt công phu và thiệt ngon.

Xin cảm ơn bác Langvuon đã "cưỡi" đà điểu từ Trảng Bom lên tới Thủ Đức để xẻ thịt đãi bạn bè cùng với những trái chôm chôm miệt vườn.

Xin cảm ơn bạn Tuandoan với món chả lụa, giò thủ Như Lan chính hiệu.

Xin cảm ơn bạn Delena với món vịt quay tuyệt vời.

Xin cảm ơn cái bếp và bình gaz của bác Hoangmau đã kịp thời tiếp sức.

Xin cảm ơn những bàn tay của các chị em đã giúp quaidan thu vén và làm nên bữa tiệc thịnh soạn.

Xin cảm ơn những tay đàn lãng tử JuseTrongdung, Thành, onenainainai đã làm cho không khí thêm phần sôi động và dzui dze.

Xin cảm ơn những giọng ca thỏ thẻ, mượt mà, bốc lửa… những bước nhảy rộn ràng, tá lả, tưng bừng… trên sân khấu Karaoke Ấn Tượng đã làm cho cuộc chơi đầy màu sắc và ân tình trọn vẹn.

Xin cảm ơn và xin cảm ơn tất cả…

Xin chúc sức khỏe ACE cùng gia đình. Chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với tất cả chúng ta.

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Chào các bạn .
Xem hình cũa các bạn thấy vui quá , tôi còn ở VN đến tháng 9 /2011 sau đó sẽ trở lại Mỹ , sắp tới nếu có party thì mời tôi với , chủ yếu là giao lưu và biết mặt nhau , vì suốt thời gian qua tôi chỉ post bài và được sự chia sẽ của các anh chi mà chưa gặp mặt , nhân chúng ta còn ở VN nếu có dịp thì hú tôi với nha , chứ mai này trở về Mỹ thì chắc khó có thể gặp nhau . Nhà tôi ở Quận Bình Thạnh chắc cũng gần các bạn phải không ?
Thân chào
Welcome bạn Hung1955. Giá như bạn lên tiếng từ trước có lẽ bữa off tại nhà bác Quáidan vừa rồi đã có mặt bạn rồi, thật là tiếc quá. Thôi thì hẹn bạn kỳ off sắp tới nhé. Khi nào có lịch off, cô Ngochappy Trưởng Đoàn Nghệ Thuật sẽ thông báo cho cả diễn đàn để tham gia. Bạn cứ theo dõi nhé. Rất vui chào đón thành viên mới.
Thân chào.

alex

Thành viên tích cực
Các anh chị họp mặt nhà anh Quaidan nhậu vui quá, bên này xem hình mà ..... nước mắt ... tuôn rơi :20::20::20::20: " Thời huy hoàng .... Nhậu.... nay còn đâu......", nhớ lại những ngày off chai quây quần bên nhau thấy thật hạnh phúc. cho em gửi lời hỏi thăm sức khoẻ của mọi người. chị Ngochappy chụp hình cười tươi quá.....

Mi@Fa

Thành viên tích cực
Ác thiệt!

ko biết khi nào được tham dự với ac đây:2::2::2::2::20::20::20::20:
Mi@Fa ở VN từ 27/6 đến 22/7 mà không thấy diễn đàn tổ chức họp mặt ăn uống gì ráo,vừa về Mỹ thi ngày 24/7 họp mặt ăn uống ở nhà bác quaidan,hình như số tui không được ăn uống hay sao á?
Mấy người ác thiệt,bây giờ tới nhà ASM,rồi sắp tới off chai nữa???Hmmmmm!

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Mi@Fa ở VN từ 27/6 đến 22/7 mà không thấy diễn đàn tổ chức họp mặt ăn uống gì ráo,vừa về Mỹ thi ngày 24/7 họp mặt ăn uống ở nhà bác quaidan,hình như số tui không được ăn uống hay sao á?
Xin chào anh Mi@Fa,

Cám ơn anh đã theo dõi bài viết và xin lỗi anh về việc không biết thời gian anh ở VN để mời anh tham dự vào những buổi họp mặt nói trên.

Tôi xin được giải thích những cuộc họp mặt của XNC không hẳn chỉ là họp mặt ăn uống, mà còn là nơi hỏi thăm về cuộc sống nơi mình sắp đặt chân đến, hỏi thăm về những nghề nghiệp mà mình thấy phù hợp với khả năng của mình và nhất là dự đoán về tình hình Visa hiện nay để biết hồ sơ của mình như thế nào anh ạ. Và cũng từ những lần gặp nhau đó, các thành viên sẽ thấy đoàn kết và vui vẻ với nhau hơn.

Hy vọng lần sau nếu có dịp về VN, anh thông báo thì các anh chị em sẽ hân hạnh mời anh tham gia mỗi khi có cuộc họp mặt.

Trân trọng,

Ngọc:1:+

Hi mi@fa
Bạn về VN mà không hú cho diễn đàn biết , nên đâu ai biết mi@fa ở VN ? Làm sao thông báo cho mi@fa đi off được đúng không ?
Thôi hẹn mi@fa dịp khác nhé , Thành viên XNC có nick rất Dễ Sương hỗng có ai Ác hết :21::21::21:
Chỉ có bác Acmind , là có nick chữ AC .... thôi hà phải Bác này không mi@fa ?? Ha ha dzọt lẹ đứng lại là BX bị banned :24::24::24:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ủa BX đâu có nói bác AC mind Thành ??? BX biết bác acmind mà :24::24::24:
Sao bác Thành lên tiếng là seo ta ? Là seo ??? :24::24::24::24:
Không có đâu, chỉ đi ngang wa thấy bác ác... ấy nói, ham dui nhảy dô thôi nhe l001

Không có đâu, chỉ đi ngang wa thấy bác ác... ấy nói, ham dui nhảy dô thôi nhe l001
Ha ha phải bác Thành tình cờ đi ngang rồi nhảy vô thiệt hông đó. ? :24::24::24::24: hay là kiến cắn .... Ai rồi bác Thành nhột dùm dzị ta :109::109::109:l001l001l001l001

Thành

Thích đủ thứ ...
Ha ha phải bác Thành tình cờ đi ngang rồi nhảy vô thiệt hông đó. ? :24::24::24::24: hay là kiến cắn .... Ai rồi bác Thành nhột dùm dzị ta :109::109::109:l001l001l001l001
Thôi tớ chạy trước đây, ngồi một hồi nữa là bị đưa dô "nhà máy Than" là đi bán muồi lun :114: ( trời, bán muối mà viết bán muồi, pó ...):24: