Thăm nhà anh quaidan

Mi@Fa

Thành viên tích cực
Xin chào anh Mi@Fa,

Cám ơn anh đã theo dõi bài viết và xin lỗi anh về việc không biết thời gian anh ở VN để mời anh tham dự vào những buổi họp mặt nói trên.

Tôi xin được giải thích những cuộc họp mặt của XNC không hẳn chỉ là họp mặt ăn uống, mà còn là nơi hỏi thăm về cuộc sống nơi mình sắp đặt chân đến, hỏi thăm về những nghề nghiệp mà mình thấy phù hợp với khả năng của mình và nhất là dự đoán về tình hình Visa hiện nay để biết hồ sơ của mình như thế nào anh ạ. Và cũng từ những lần gặp nhau đó, các thành viên sẽ thấy đoàn kết và vui vẻ với nhau hơn.

Hy vọng lần sau nếu có dịp về VN, anh thông báo thì các anh chị em sẽ hân hạnh mời anh tham gia mỗi khi có cuộc họp mặt.

Trân trọng,

Ngọc:1:+
Kính chị Ngoc và be xinh,Mi@Fa về VN vẫn có vào XNC xem tình hình,nếu thấy mời off thì mới xin gia nhập,không lẽ la làng lên:"Tui về nè,off đi pà con"thì kỳ quá!
Nói đùa vậy thôi chứ tôi mong có off trong thời gian ở VN để có dịp diện kiến các anh chị,Văn kỳ Thanh bất Kiến kỳ Hình,như anh Thanh Ác gì đó...chẳng phải mong ăn nhậu gì(bản thân Mi@Fa:ăn thì ít mà nhậu càng dzởm).
Mong có dịp off cùng các ACE,thân.

Chỉnh sửa cuối:

quaidan

Cựu Ban điều hành
Kính chị Ngoc và be xinh,Mi@Fa về VN vẫn có vào XNC xem tình hình,nếu thấy mời off thì mới xin gia nhập,không lẽ la làng lên:"Tui về nè,off đi pà con"thì kỳ quá!
Nói đùa vậy thôi chứ tôi mong có off trong thời gian ở VN để có dịp diện kiến các anh chị,Văn kỳ Thanh bất Kiến kỳ Hình,như anh Thanh Ác gì đó...chẳng phải mong ăn nhậu gì(bản thân Mi@Fa:ăn thì ít mà nhậu càng dzởm).
Mong có dịp off cùng các ACE,thân.
"Văn kỳ thanh bất kiến kỳ hình", "Mặt chưa thấy mà tình vấn vương" :40:

Hehe, "la làng thì kỵ kỳ, mà... kỳ thì kỵ off", "Off kỵ kỳ, mà... kỳ kỵ chơi" :21:

Hy vọng khi nào bác hết thấy "kỳ kỳ" thì mình sẽ có dịp gặp nhau :6: