Thành viên XNC sinh hoạt - giao lưu sau khi đến Mỹ

vinh truong

Thành viên mới
Ðề: Thành viên XNC sinh hoạt - giao lưu sau khi đến Mỹ

Bác quái đản sao em goi cho bác không được, có gì bác gọi lại cho em nhé: 1714-797-2037, có gì em với bác nói sao nhé

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Chào các ACE xin tham gia vào topic ,N.A mới qua được 2 ngày đang cư ngụ tai tp New Orleans, tiểu bang Louisianna (LA).
Số phone;1_504_982_1353 .N.A sử dụng mang AT&T ACE nào rảnh 8 tý nhé.nếu cùng mạng thì 888888 dài dài :1: :1::1::1:,

Last edited by a moderator:

kennyphuc

Thành viên tích cực

Sao không có bác nào bên OHIO,Cleverland hết vậy ta?

TaoDi

Thành viên mới

Chào các ACE xin tham gia vào topic ,N.A mới qua được 2 ngày đang cư ngụ tai tp New Orland tiểu bang Louisianna
Số phone;1_504_982_1353 .N.A sử dụng mang AT&T ACE nào rảnh 8 tý nhé.nếu cùng mạng thì 888888 dài dài :1: :1::1::1:,
Hi bà chị!

Welcome to Ameri...Ken! Tình hình sức khoẻ của chị hai hôm nay thế nào? Đã quên giờ giờ giấc bên này chưa?

Còn cái dzụ AT&T thì... hãy đợi đấy!:100::101::100::101:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Hi bà chị!

Welcome to Ameri...Ken! Tình hình sức khoẻ của chị hai hôm nay thế nào? Đã quên giờ giờ giấc bên này chưa?

Còn cái dzụ AT&T thì... hãy đợi đấy!:100::101::100::101:
Thanks em,chị bình thường lai rồi ,ok chị dợi nhé:100::100::100:

tristan_tat

Thành viên mới

hi em 18t , em có Visa rồi. 11.6 này em bay qua Santa Ana ,California ơ rồi có gì sang Portland , Oregon:101:
Chúc mọi người sức khoẻ

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Vừa đến Mỹ có chuẩn bị cho lụt chưa đó, dòng sông ở Mississippi River chuẩn bị có thể tràng xuống, chạy qua Houston cũng gần tránh lũ.:21::21::21:
Thanks lauquau cho biết thông tin.N.A ở địa chỉ 3736 Lack lynn DR,Greet NA 70056 LA,giở N.A đi dự tiệc có gi mai post tiếp nhé :1::1::1:

TaoDi

Thành viên mới

Thanks em,chị bình thường lai rồi ,ok chị dợi nhé:100::100::100:
Vậy là mừng rồi! Mà bà chị ở nhà người thân hay sao mà đã có internet để "chiến đấu" rồi? Tụi em ngay từ đầu đã "ra riêng" nên cái dzụ "nét niếc" lúc đầu mệt lắm, chẳng có gì ráo trọi nên coi như...điếc, đui,mù... luôn :20::20::20::20:

Lily

Cựu Ban điều hành

@ Hi chị phanthingocanh, chúc mừng chị đến US bình an, chúc chị nhanh chóng hòa nhập cuộc sống mới nhé. :113:

@ Hi Binh Minh - Trang Dung, hai bạn vẫn khỏe chứ, hiện giờ hai bạn còn ở Houston hay đã chuyển qua Cali rồi? Hy vọng sẽ sớm gặp lại hai bạn.
Good luck. Thân ái.

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Vậy là mừng rồi! Mà bà chị ở nhà người thân hay sao mà đã có internet để "chiến đấu" rồi? Tụi em ngay từ đầu đã "ra riêng" nên cái dzụ "nét niếc" lúc đầu mệt lắm, chẳng có gì ráo trọi nên coi như...điếc, đui,mù... luôn :20::20::20::20:
Em ơi chị ở với con gái chị mừ,chị chưa có ra riêng để xeim sao?:2::2::2: mà hình như chị mê ameri Ken rồi mơi bắn ken về trong bar đó zui qua trời quậy tôi bến trong Bar Cosmos( ngướt ta quậy) đừng nghỉ chị nhé:24::24::24::24:

@ Hi chị phanthingocanh, chúc mừng chị đến US bình an, chúc chị nhanh chóng hòa nhập cuộc sống mới nhé.
Chị cám ơn em nhé:6::6::6: giờ chi met rồi đi ngủ nhé :1::1::1:

langvuon

khoai nướng

Em ơi chị ở với con gái chị mừ,chị chưa có ra riêng để xeim sao?:2::2::2: mà hình như chị mê ameri Ken rồi mơi bắn ken về trong bar đó zui qua trời quậy tôi bến trong Bar Cosmos( ngướt ta quậy) đừng nghỉ chị nhé:24::24::24::24:
Chị cám ơn em nhé:6::6::6: giờ chi met rồi đi ngủ nhé :1::1::1:
Làm gì mà 1:45 chị NA mới đi ngủ vậy cà?? :24:

TaoDi

Thành viên mới

Lily;56310 @ Hi [B nói:
Binh Minh - Trang Dung[/B], hai bạn vẫn khỏe chứ, hiện giờ hai bạn còn ở Houston hay đã chuyển qua Cali rồi? Hy vọng sẽ sớm gặp lại hai bạn.
Good luck. Thân ái.
Dạ, tuần sau tụi em mới "dzọt" qua Nam CA để còn gia nhập "Lương Sơn...Quán Cafe Phước Lộc Thọ" của Bác Liệu chớ! :21::21::21::21:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Làm gì mà 1:45 chị NA mới đi ngủ vậy cà?? :24:
1:45 là còn sớm đó Bác Langvuon ơi. Hôm qua cô N.A bị Funny dzụ dzỗ đến gần 3:00 AM nun :21:. Hôm nay vì bận làm "phụ nữ đảm đang" nên tha cho cô N.A đấy kà kà kà :11: Love cô N.A :11:

nguyetts

Thành viên tích cực

Hi Ngọc Ánh , khoẻ không ? Nguyệt đang ở 4026 Sealy Lane ,columbus GA 31907 , mình cũng đang dùng mạng AT&T cell phone 706 761 4776 . Lúc nào rảnh mình liên lạc nhé . Cảm ơn .Minh xin vô sinh hoạt XNC ở Mỹ có được không ?

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Hi Ngọc Ánh , khoẻ không ? Nguyệt đang ở 4026 Sealy Lane ,columbus GA 31907 , mình cũng đang dùng mạng AT&T cell phone 706 761 4776 . Lúc nào rảnh mình liên lạc nhé . Cảm ơn .Minh xin vô sinh hoạt XNC ở Mỹ có được không ?
Nguyệt ơi! N.A khoẻ thanks nhé:1::1: phone Nguyệt nè sao kg bắt

máy:2::2::2::2:cứ 8888 thoải mái đi Nguyệt

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Vừa đến Mỹ có chuẩn bị cho lụt chưa đó, dòng sông ở Mississippi River chuẩn bị có thể tràn xuống, chạy qua Houston cũng gần tránh lũ.:21::21::21:
Á ả hic híc vậy là khi nào Louisianna bị lủ là chạy qua Houston?Nếu thật vậy có ACE Houston help N.A nhé l001l001l001:20::20::20:

langvuon

khoai nướng

Á ả hic híc vậy là khi nào Louisianna bị lủ là chạy qua Houston?Nếu thật vậy có ACE Houston help N.A nhé l001l001l001:20::20::20:
Nơi ở của chị NA toàn là sông nước, buồn buồn ra ngồi xếp thuyền giấy thả sông về thăm VN nhé, còn anh chị nguyetts như đang hưởng trăng mật vậy :1: