Thời trang vàng lên giá

Ðề: Thời trang vàng lên giá

Người đẹp như vầy mà chỉ có một cây 4 số 9 là thua toàn bộ rùi !
Hi hi
Lâu rồi ít thấy bác philboy1952 lên tiếng , nay mới thấy bác , bác khoẻ không ? bác ui ngố có nói giá của ngố là 1 cây 4 số 9999 đâu ? Mà thua hả bác ? Mà là ngố đứng lên Cái cân , ngố bao nhiêu kg rồi nhân với giá vàng
Nói nhỏ cho bác nghe nha có thằng nhóc tên SiMiLang con của 1 Đại Gia có tiếng ở SG đã đem tiền đến chồng tận nhà ngố rinh ngố đi mất rồi bác ui :24::24::24::24:

philboy1952

Cựu Ban điều hành

Mấy hôm nay bận ký giấy tờ mua nhà cho thằng con ,bây giờ mới xong ,rảnh ghé một chút thôi là đi ra .Đây là một cảnh trong căn nhà .

Thằng con trai nói rằng sẽ để dành một phòng cho Ba ,để có người đấm lưng đó .....Ha ha ....

Thành

Thích đủ thứ ...

Mấy hôm nay bận ký giấy tờ mua nhà cho thằng con ,bây giờ mới xong ,rảnh ghé một chút thôi là đi ra .Đây là một cảnh trong căn nhà .

Thằng con trai nói rằng sẽ để dành một phòng cho Ba ,để có người đấm lưng đó .....Ha ha ....
Nhà đẹp quá, nhà này kéo ACE tới off là quậy tới bến luôn ah nhe :24::24::24:

Thành

Thích đủ thứ ...

Anh Philboy1952 có gọi phone nói nhờ tôi lên tiếng giúp Anh mời tất cả ACE thành viên XNC đến nhà con trai Anh Philboy1952 vừ mới mua (paid off) mừng tân gia ngày 31 tháng 9 năm 2011 này. 10 người đến sớm sẽ có quà tặng từ Ba Mẹ của chủ nhà. :109::109::109:
Úi trời, chết tui rồi wa sao kịp hả bác :20:

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Anh Philboy1952 có gọi phone nói nhờ tôi lên tiếng giúp Anh mời tất cả ACE thành viên XNC đến nhà con trai Anh Philboy1952 vừa mới mua (paid off) mừng tân gia ngày 31 tháng 9 năm 2011 này. 10 người đến sớm sẽ có quà tặng từ Ba Mẹ của chủ nhà. :109::109::109:
Bác cho em đăng ký 8 vé...dắt hết họ hàng đến luôn!Được hông bác???

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Dạo này vàng lên quá xá làm Ngố quơ được cả mớ :24:. Kỳ này nhất định vô Đầm Sen mua vé bay qua ăn tân gia nhà bự của bác philboy1952 và sẽ tặng chủ nhà 10 cây vàng 9 số 4 lấy hên :24::24::24:. Bác đợi Ngố nha :10:

Chỉnh sửa cuối:

philboy1952

Cựu Ban điều hành

Thôi chỉ nhận có 1 cây 4 số chín thôi ,10 cây sức đâu mà khiêng nỗi .Còn dư lại xin dành cho phuthohoa (hỏi trước chứ không phuthohoa không nhận)là quê lắm nghe .
Nhà này trị giá là $240.000.00 philboy1952 mua $130.000.00 vì bị foreclosure .Căn nhà 4 phòng ngủ ,2 phòng tắm rưỡi .Không có trả bằng Credit card được đâu nhé ! Ngay cả khi đặt cọc trước ......

philboy1952

Cựu Ban điều hành

Phuthohoa đùa giai thế!Em nó đẹp như thế mà chê ,càng đẹp càng sắc sảo và khôn ngoan anh nào vớ được chỉ có khổ ,nhất là em Smile Đăng .

funnyngo139

Phuthohoa đùa giai thế!Em nó đẹp như thế mà chê ,càng đẹp càng sắc sảo và khôn ngoan anh nào vớ được chỉ có khổ ,nhất là em Smile Đăng .
À à, nói đến cái khổ Ngố mới nhớ, kể cho bác philboy1952 nghe hen. Chuyện là vầy: Ngố với Smile Đặng quen nhau cũng 6, 7 năm sau đó mới cưới. 2 đứa cưới mới năm ngoái à.........Sau đêm tân hôn Smiledang quay mặt vào tường ôm gối khóc tức tưởi, Ngố mới hỏi "sao vậy?", bác Philboy1952 có biết lý do Smiledang khóc ko???? Thôi để Ngố nói luôn mắc công bác lại suy nghĩ nữa
Anh ấy nói: "ANH KHÓC VÌ ANH TIẾC. PHẢI CHI ANH LẤY EM SỚM HƠN" hahahahahahaa :24::24::24:. Thế mới khổ chứ :10:

funnyngo139

Đâu có chê cháu nó đâu, tại cháu tự nhận như thế mà, để che dấu bớt nét đẹp kiêu sang của đôi vợ chồng trẻ cùng 1 đứa con thơ? nhà tôi xây cất bằng những cây vàng 9 số 4 sẽ lộng lẫy nổi tiếng thế giới có một không 2 đó, là dân pro. từng làm construction, bây giờ kiêm luôn plumbing, electrical, mechanical, electronic nên nhà chuồng này sẽ xây cất không chê vào đâu được. :p:p:p
Hahahha, thế bác show hàng bác lên đây cho mọi người ngắm với. Nghe nói cây vàng 9 số 4 có vẻ hấp dẫn quá :24:. Nhớ rào cho kỹ nhé, ko thì bị kẻ gian chôm mất là tiếc à :24:

Viết mà còn thay đổi nội dung nên vào đây viết ké (giỡn thôi, chứ muốn click vào khung trích dẫn mà click nhầm khung kế bên nên vào đây, cấm chửi nhe). Đã là nhà máy pháo mà, nên phải nổ cho to, có hàng đâu mà show ra, smile Dang im lìm vì Ngố dành nói hết rồi phải không?

Last edited by a moderator: