Thông báo cùng ACE/XNC

Hay tin Delena MC cũa diển đàn chúng ta hiện đang nằm BV Chợ Rẩy chờ Phẩu thuật cái bao tử ( có lẽ tại xức dầu xanh nhiều , về nhà không lục cơm nguội ) .
Thông báo đến ACE hãy nhín chút thời gian đến thăm Delena , ( Chỉ biết là nằm BV Chợ Rẩy thôi , chứ chưa biết nằm Phòng , Khu nào ) .Nhất là những ACE đang sữa soạn đi Khám sức khoẻ ở CR . Có thể hỏi Địa chỉ qua cô Ngochappy ( vụ này xin phép làm phiền cô Ngọc ) .

*** Tiếp theo anh Le_bac49, Ngọc xin được gởi thông tin đến các bạn:
Hiện Delena đang điều trị ở bệnh viện Chợ Rẫy - Khoa Ngoại tiêu hoá - Lầu 4 - Phòng số 2 - Giường số 10

Đại diện ACE/XNC ở Hải ngoại ,xin gởi đến Delena và gia đình những lời chúc tốt đẹp , vượt qua dao kéo , sớm bình phục để trở về làm MC cho lần off sắp đến . Le_bac49

Cuộc đời đó , có bao lâu mà hững hờ ....

Last edited by a moderator:

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực
Ðề: Thông báo cùng ACE/XNC

Cho em gởi lời thăm đến anh Daelena và mong anh mau chóng hết bệnh nha.Mến chào Anh
TPL

Yenbui54

Thành viên tích cực

Ai vào thăm Dalena ,làm ơn cho yenbui54 gởi lời hỏi thăm đến Dalena .Cầu mong em mong sớm bình phục .

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chào Delena & gia đình !

Chúc Delena mau chóng bình phục, vượt qua mọi nguy hiểm trong ca phẫu thuật sắp tới nhé. Chúc gia đình em được toại nguyện.

Chỉnh sửa cuối:

thu huong

Thành viên mới

xin cho tôi gỡi lời thăm Dalena và chúc mau bình phục nếu ACE nào vào thăm .xin cảm ơn

hongdiem

Thành viên tích cực

Cho e gởi lời thăm tới aDelena mau chóng bình phục ,chúc a gặp nhiều may mắn.

Cố gắng vượt qua Delena nhé, mọi ngưới đang cùng ở bên gia đình em.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Mình mới thăm Delena hôm qua, nói chung tinh thần OK tuy ốm và không phong độ như xưa , nhưng vẫn ngon lành . Bắt tay Delena với lời chúc mần lẹ dzề nhậu nghe ku, em nó khoái chí lém

Trieutong

Thành viên tích cực

Mong ước Delena và gia đình sẽ luôn bình an và khoẻ mạnh .
Chúc Delena sớm bình phục để còn làm MC cho các buổi họp mặt của XNC .
Hehe, không biết mai mốt còn dám xức dầu xanh nửa hông ta :1:

ziz

Support

Xin cầu mong em trai mau bình phục , chúc em cùng gia đình luôn bình an hạnh phúc .

Chỉnh sửa cuối:

Cầu mong cho em phẫu thuật thành công, mau chóng bình phục để lại tươi mãi nụ cười trên môi. Mọi người sẽ luôn bên em. Thân thương!

JOSCHAY

Thành viên mới

Cầu mong cho Delena được mọi sự bằng an...và mau chóng bình phục.....

tamquanglu

Thành viên tích cực

Chúc bạn Delena mọi điều tốt lành, mau chóng bình phục sau ca phẩu thuật , mong rằng Chúa sẽ luôn luôn mang đến moiị sự an lành cho Bạn Delena và Gia Đình .
Tất cả các ACE ở hải ngoại và trong nước lúc nào cũng ở bên cạnh bạn.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Delena,

Chúc em ngày mai sau khi phẫu thuật sẽ có kết quả tốt đẹp và cầu mong em sớm bình phục.

Thân mến,

Ngọc:1:+

*** Xin được gởi thông tin đến các bạn hiện Delena đang điều trị ở bệnh viện Chợ Rẫy - Khoa Ngoại tiêu hoá - Lầu 4 - Phòng số 2 - Giường số 10

Theo Ngọc nghĩ trong lúc này, việc rộng mở vòng tay san sẽ của tất cả mọi thành viên trong diễn đàn XNC của chúng ta một cách chân tình, sẽ là niềm động viên lớn cho gia đình Delena vào dịp này.