Thông báo về việc đăng ký thành viên xuatnhapcanh.com

Status
Không mở trả lời sau này.

admin

Administrator
Diễn đàn xuatnhapcanh.com là diễn đàn mở, dành cho tất cả ACE muốn tìm hiểu thông tin về di trú. Chính vì vậy chúng tôi không khoá bất kỳ chuyên mục nào dành cho tất cả ACE đã đăng ký hoặc không đăng ký thành viên. Vì lý do tránh những bài viết quảng cáo không phù hợp với nội dung diễn đàn, các thành viên muốn thảo luận, hỏi hồ sơ của gia đình đều phải đăng ký thành viên và khi đăng ký, thành viên bắt buộc phải dùng địa chỉ email thật của mình, để sau khi đăng ký, chúng ta sẽ nhận được link kích hoạt tài khoản qua email.

@ Trường hợp đặc biệt: Thành viên khi đăng ký xong, nếu chưa nhận được email kích hoạt trong vòng 2 ngày, thì có thể post bài vào Topic này để chúng tôi kích hoạt cho thành viên đó.

Link đăng ký: http://www.xuatnhapcanh.com/forum/register.php

thulieu

Thành viên tích cực
Ðề: Thông báo về việc đăng ký thành viên xuatnhapcanh.com

chào anh admin em dang kí thành vien dã may tháng roi mà chua gui dc bài viet mong anh giup dum e:1:

admin

Administrator

chào anh admin em dang kí thành vien dã may tháng roi mà chua gui dc bài viet mong anh giup dum e:1:
Đã kích hoạt, chúc vui vẻ cùng XNC :1:

mthanh88

Thành viên mới

Chào anh admin , em đăng kí thành viên xnc mây tuần nay ma ko đươc vào , mong anh giúp dùm em , cảm on anh.

thulieu

Thành viên tích cực
vây khi nào em moi dc vào diễn dàn vây a

e muôn vô diên dàn để hỏi tình trạng hồ so của em toi đâu nhung vào k dc

admin

Administrator

Chào anh admin , em đăng kí thành viên xnc mây tuần nay ma ko đươc vào , mong anh giúp dùm em , cảm on anh.
Đã kích hoạt thành viên, chúc vui vẻ :6:

e muôn vô diên dàn để hỏi tình trạng hồ so của em toi đâu nhung vào k dc
Nick thulieu đã là thành viên, bạn có thể post bài trong diễn đàn, xem hướng dẫn cách post bài: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=14162

admin

Administrator

anh admin làm ơn kiểm tra dùm em hồ sơ WAC 1018113368 và WAC 101811367 có ngày ưu tiên là april 02 ,2010 đã complete chưa vậy anh ,em mới vào diễn đàn nên k biết cách post bài:6:
Vui lòng ghi rõ diện ưu tiên là diện F mấy ? Không hỏi hồ sơ trong Topic này ! Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn, bài sẽ di chuyển sang topic phù hợp !

thulieu

Thành viên tích cực

em xin lỗi vì em không biết cách post bài ,em thì diện f2a ạ,:20:

langvuon

khoai nướng

em xin lỗi vì em không biết cách post bài ,em thì diện f2a ạ,:20:
Khi em đã đăng nhập vào diễn đàn, nhìn vào các đường dẫn phía bên trái và click chuột vào *Visa F2A . Ở trang đó lại click chuột vào

ở phía trên bên trái để tạo một topic mới cho riêng hồ sơ của em.

Nếu tìm không được thì click vào đường dẫn sau để viết bài:
http://xuatnhapcanh.com/forum/newthread.php?do=newthread&f=23
Nhớ điền tựa đề cho bài viết và sau này muốn thắc mắc hay chia sẻ những gì liên quan đến hồ sơ của mình thì phải tìm vào topic đó để viết trả lời bài nhé. Thân

thulieu

Thành viên tích cực

anh langvuon oi cho e hỏi sao e vô dc rồi e vô lại bài viết của e thì hiện lên bảng " lời nhan từ diễn đàn " vậy anh .thanks:1:

Thành

Thích đủ thứ ...

anh langvuon oi cho e hỏi sao e vô dc rồi e vô lại bài viết của e thì hiện lên bảng " lời nhan từ diễn đàn " vậy anh .thanks:1:
Bài viết của bạn tại đây: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=14350
Đừng post chổ khác nữa nhé !
Vào link sau để biết cách tìm bài viết của mình: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=1108

ziz

Support

Hi bạn,bạn hãy làm theo cách này : Khi đăng nhập vô dễn đàn xong bạn chỉ việc click chuột vô nick của bạn phía trên góc phải màn hình:"xin chào,thulieu",rồi click tiếp vào Statistics.Sau đó bạn có thể tìm thấy các bài gởi của chính bạn,hoặc các chủ đề của bạn và cũng cách này bạn có thể tìm bài của các thành viên khác.
Link hướng dẫn cách tìm bài viết:

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=1108

Chúc thành công.

thulieu

Thành viên tích cực

dạ ,e trở lại bài viết củ e rồi nhưng e muốn hỏi thêm mà k dc .mà anh ơi cho e hỏi là e muốn vô topic dự doán lịch visa thì e fải làm ji

Thành

Thích đủ thứ ...

dạ ,e trở lại bài viết củ e rồi nhưng e muốn hỏi thêm mà k dc .mà anh ơi cho e hỏi là e muốn vô topic dự doán lịch visa thì e fải làm ji
Úi trời :2: bạn cứ thấy Topic nào có chữ "dự đoán Visa" thì chạy vô trong đó rồi bấm "nút trả lời bài" là viết thôi :24:

thulieu

Thành viên tích cực

nhưng e đã thử rồi chỉ hiện lên "lời nhan từ diễn đàn "thôi ,cả bài viết của e cũng vậy:1:

Thành

Thích đủ thứ ...

nhưng e đã thử rồi chỉ hiện lên "lời nhan từ diễn đàn "thôi ,cả bài viết của e cũng vậy:1:
Xem lại và post thử xem được chưa nhé, tui mới vừa sạc cho ông admin một trận rồi đó :24:

thulieu

Thành viên tích cực

wow hiệu quả làm việc cua a thành thiệt là tuyệt e đã vào dc rồ cảm ơn a:6::6:

u thanh

Thành viên mới

Nhờ admin kích hoạt dùm tài khoản để mình vào diễn đàn.Cám ơn nhiều!

L

lemonadess

Guest

Nhờ admin kích hoạt tài khoản của mình với ạ, cảm ơn nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.